Thông báo Bảo trì Server 27.11.2014

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cho e hỏi..sát thủ vẫn chuyển map được sao
    và sao làm sát thủ ở sv khác vẫn bị PK

2. Bác Fan kiểm tra lại cái Reconect xem cam 5 acc o 3 máy khác nhau bị reconect vẫn mất PT (2may 1 mạng, 1 máy ở mạng khác)

3. 1 máy mạng khác thì 2 máy mất hết còn 1 ng,,,,,,,,,,,,thử hổi 1 ng pt với ai =))

4. chuc nang riset online 8h sang tro di moi bat dau hoat dong dc ha bac fan .

5. Các kiểu con đà điểu mà kiều gì e cũng chơi đc =))

boy1m60 thích bài này.
  6. game nặng hơn ko đại ca

7. thich cai bi dis vẫn kết lối lại dc

8. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

9. vào maket cứ là giật tung trước còn đỡ :(

10. nếu trúng lô skill vẫn được out như bình thường chứ ?

11. báo lỗi gấp anh ADM em cứ chỉ vào vũ khí là bị dí a e có ai bị như mình không nhỉ

12. Dự kiến thu phí auto Reconnect: reset trong ngày sẽ được free nguyên ngày đó. Không reset sẽ không có auto Reconnect. Reset kiểu nào cũng được

Ý kiến Fan hãy cho sử dụng Reconnect bắt đầu tính từ thời gian rs
    nếu sử chỉ dùng trong ngày thì bắt buộc AE phải thức đến 00h15 để rs mới an toàn cắm đến sáng
    còn không may dis vao khoảng trên 00h có phải ae rất thiệt thòi khi sử dụng dịch vụ không

13. hay quá bác Fan. giờ thì yên tâm không lo dis

14. Game càng nhàn bao nhiêu thì giá trị của nó càng đi xuống bấy nhiêu......Fan liệu mà tính toán ???

15. Không biết ae nghĩ sao chứ em thấy K1 2 trước không pk K3 chả ai cầy thì than thở k3 này nọ bây giờ k1 2 không ai cây vì pk thi lại .... Em thấy không pk k1 2 cũng đc chỉ mong sv4 k1 2 ko pk vì bây giờ mua sv vip toàn bằng po không dc rs nữa. Chỉ mong anh cho sv không pk tất cả để đỡ phí thới gian sv víp của ae vì không có bãi.

saysay1102 thích bài này.
  16. tôi thick cách của bạn rồi đấy ^^

17. E thích cái Auto reconect rồi đấy tks bác Fan nhiều ;)

18. A Fan cho e hỏi h có mua 2k lần rs nữa ko ...
    đang vay bạc có bán được 2k lần rs ko ?
    Nếu bán được anh cho e cú pháp sms .
    Tks !

19. đang định quay lại chơi . nhưng mà thay bỡ ngõ quá, cứ như mới tập chơi vậy

20. Bỏ lâu ngày quay lại thì là mới tập chơi rồi còn gì? (tập chơi version mới)
    Nhưng bạn sẽ tiếp thu nhanh hơn và có khả năng phát triển nhanh hơn những người giờ mới lần đầu chơi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi