Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 22/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lệ youtube xem có đầy video mà đại ka . Em vừa xem xong nhìn bt ko đẹp mấy :D

2. Nó ra đầu 0x thì tẹt

Văn Hải, BaBykool1OnlyC đã thích.
  3. bac fan đã làm rùi nếu nâu ko rs se chả nhặt được gì

Văn HảiEm Về Đi đã thích.
  4. anh mở thêm một phòng pk cho ae chơi

Văn Hải thích bài này.
  5. phòng 8 đâu có full mà phải mở thêm

Văn Hải thích bài này.
  6. Quan trọng nhất là sau khi bảo trì có thay đổi gì thì BQT nên có topnic thông báo 1 cách cụ thể và rõ ràng , tránh tình trạng anh em đoán già đoán non rồi hoang mang và lo lắng .

Rolls_RoyceVăn Hải đã thích.
  7. Bảo trì chỉ là bảo trì . Ko có thông báo rì thì đơn giản là bảo trì định kỳ thôi . Đấy là ae tự suy diễn rồi đoán già đoán non đó chứ .

8. :D Em chỉ hóng xem có được giảm giá RS SKILL, giảm giá chi phí đổi tên (tổi tên giảm giá, ko mất pet munn) =))
    [-O<[-O<[-O<
    8-x8-x8-x

9. giảm 50% giá cộng lại master skill.
    mua zen ngay đi kẻo mai bảo trì xong giá zen tăng đấy

10. Méo phải nhé. 2 acc eff ttd 2 năm nay t chưa rs vẫn nhặt ầm ầm

Văn Hải thích bài này.
  11. vote cho bạn

Văn Hải thích bài này.
  12. Đây là ý kiến của những acc của t. 2ac up lên 1 con 300l, 1 con 301lan. Cùng rét 1 ngày. Nhưng sau 2 ngày thì con 300 lần k nhặt đc. 301 vẫn nhặt bt. Và đã ret con 300 lên 301 và k bị như vậy nữa.

Chu Du Banned thích bài này.
  13. Hôm trc con mg tt35 không nhặt. T rs cái nhặt bình thường. Nhưng 2 con eff buff tt35 thì 2 năm nay ko rs nó vẫn buf vẫn nhặt zen bt

14. Nhặt đồ ex ý. Chứ zen mình k biết vì k cày ren

15. Vấn đề ko nhặt đc đồ mình nghĩ là lỗi game, chứ ko rs là ko cho nhặt đồ thì game này lụi tàn ngay ạ
    Admin thu tiền từ game đâu phải duy nhất từ việc rs?
    - Thu tiền cộng lại skill, mua cash, phí kết hôn, phí giao dịch, phí chuyển khoản, phí bán skill, phí thuê đồ, phí mua đồ, phí đổi tên, phí đổi dư, phí đổi chủng tộc, phí PK, phí đổi tên acc....
    - Không có lí do gì mà cấm nhặt đồ nếu ko reset nhé. Người ta có nhiều hình thức để đóng góp vào game giúp game tồn tại chứ ko chỉ mỗi việc rs.

16. sẽ bảo trì hệ thống từ 22h ngày 24/4 đến 6h ngày 25/4 có tụ động đăng nhập lại hok anh

17. tự doạ ma rồi tự sợ vãi cả các thanh niên thời đại
    Người ta bảo trì thì bảo trì có gì thay đổi khắc người ta thông báo

18. ôi song sáng ko biết mua cs cho 2 acc thế là đi toi rồi

KuBoon thích bài này.
  19. Lại có cảm giác háo hức chờ đợi những điều mới mẻ như những lần nâng cấp phiên bản trước đây :)

20. Bảo trì QLACC rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi