Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 22/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hình như lượng zen rớt ít hơn đúng k a? em thấy trước hôm bảo trì cả cây đồ full khiên ring đc 140k zen, giờ sao đc có 90k 100k zen nhỉ

2. Cày zen khó khăn hơn mà sao tỷ giá zen vẫn lẹt đẹt thế nhỉ

Em Về Đi thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

An tâm đi cậu, chưa ngấm đâu, hiện tại acc cày zen nếu nhiều time là cứ căn log ra vào lại cắm dc 3 ngày ấy nên giá zen chưa giảm là đương nhiên.
    Cái này mình cũng đã chia sẻ rồi nhưng có lẽ anh @fantasymc@saivado1 cũng bó tay với kiểu : vd Hôm nay rs lúc 23h đêm, log đến 22h50 ngày N+1 out ra vào lại cắm thông 2 ngày nữa, vậy vị chi vẫn là cắm zen dc 3 ngày ko cần rs ( trong điều kiện mạng tốt ko bị reconect). Còn bình thường thì cắm thông 2 ngày 48h rs cũng ko sao.
    Có cách duy nhất là vd: khi nhân vật rs trên đầu sẽ hiện hiệu ứng kiểu mua cash nhưng có tác dụng rơi zen, quá 24h hiệu ứng đó tự mất zen ko rơi nữa cho dù đang online =)). Nói thật là mình ý kién này ra các bạn cày zen ko vui đâu :D và chắc cũng ko thể thực hiện kiểu này. Fan ra chính sách 1 ngày rs 1 lần cơ bản là đã khắc phục dc tình trạng trước đây các bạn cày zen 6 ngày mới rs 1 lần xuống còn 3 ngày rồi :D

BonguoiDi thích bài này.
  4. chắc thánh này cũng là 1 cao thủ trong giới cày zen đây

Em Về Đi thích bài này.
  5. zen cũng chẳng ham hố nên cũng chăng lo về vấn đề không nhặt được zen cho lắm nhưng mà cày cuốc bây giờ không có ngọc mới nản :P

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có ai đi cày zen lại đi mong phải rs mới nhặt dc zen ko bác ;;)

7. Quá đơn giản thôi, nhưng tại a @fantasymc lười thôi, chứ hàng ngày cho bảo trì 5 phút/ngày thì bọn cắm zen (trong đó có mình) chết sạch . Ha ha

Em Về Đi thích bài này.
  8. Suỵt nói bé thôi bạn ơi. Lộ hết bí mật bây giờ

Hoàng Việt thích bài này.
  9. Fan vắng măt lâu vãi, thì thoảng thập thò soi trộm anh em, up lên cho mọi người giật mình cái.

Hoàng Việt, ShinzouBonguoiDi đã thích.
  10. Giật mình cái tít "Bảo trì máy chủ" :))

Hoàng ViệtConBuom đã thích.
  11. tí nữa bác nhiên khoá giờ tranh thủ chờ anh fantasymc ngó thôi.
    chẳng hiểu sao sau vụ quân là rối lên tưng bừng nhể, giải thưởng a e chán nản ko buồn nhận, sự kiện thì ...híhí, TTH thì lôi kéo anh em Fantasy thì bỏ quên anh em, :D
    ngóng fantasy như là gái mới lấy chồng chờ ngày chồng bộ đội đc nghỉ phép ấy :D

Shinzou, Hoàng Việtchjpboy98 đã thích.
  12. bác fan dạo này toàn đi ăn đêm thôi\m/

ConBuom thích bài này.
  13. Hóng 4 ngày nữa sẽ có quyết định cuối cùng :D

Chơi Đẹp ĐêConBuom đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi