Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế này Skill lại rẻ như bùn ... chết các hàng TOP ^^

2. Theo ước chừng của mình thì PK hiện tại:

- Skill chỉ chiếm 15%.
    - Point chiếm 20%
    - Đồ đạc cơ bản 30%
    - Phụ trội (ring pen sk, đồ siêu sk,...) chiếm 10%
    - Còn lại là cách cầm char, bao gồm việc tăng point, tăng skill hiệu quả kết hợp với phối đồ hợp lý 20%.

5% là 1 ẩn số nào đó liên quan đến khắc tinh, ... hoặc là hắc kinh =))

xzaixzai92, Mantis247Hon1cai.meli đã thích.
  3. Cứ thế này ttd max 20k dư 800sk xog lại cày lên 2k nhàn nhã hơn mấy bô lảo x1 cày cắm đầu cắm cổ để lên 800sk phải k nhỉ

zenyhero, TinhDoiDoiGianHighElf đã thích.
  4. 2. Đua TOP mở rộng với tất cả nhân vật rs từ 50 lần đến 1999 lần. Mỗi lượt rs được 1 điểm TOP, áp dụng với mọi lần reset
    thế này anh rs kiếm tý bạc bị lỗ ah mọi người. trước trên 500 lần đc 3 điểm. tính sau khi rs coi như ko mất bạc mà còn lời ra vài bạc/1 lần. bây giờ đua kiểu này chắc chỉ có ai đủ khoẻ tranh top 1 mới dám chơi, trước mình rs lấy trên 10 lần. rồi nhận đc bạc bù vào coi như hôm ấy đc rs free

BốCácHạ thích bài này.
  5. 8 .Huỷ bỏ phong ấn 1000% thì exp mater
    nó mới vui

6. Tốt nhất nên hủy bỏ cái phong ấn đi.Như thế cày skill nó mới vui, chứ có phong ấn này thì skill trở nên mất giá

7. 6. Bỏ giới hạn Master cho các nhân vật reset trên 79 lần. Bạn reset 80 lần có thể cày lên 800 level Master
    Chờ đợi mỏi mòn Fan đã chấp nhận

babyhs1102 thích bài này.
  8. nhiều ý kiến hay vãi ra. cái bỏ giới hạn skil cũng hay. bỏ cấm pk cũng hay. đặc biệt hôm săn bảo vật ahihi
    bỏ phong ấn hay mở sv 10 cũng hay. hay quá hay quá
    nhưng mà hay vừa vừa thôi. làm sao cho sw3,5 tầm 10k 1 cái cho nông dân còn chơi( xin đừng gạch đá) cũng mơ lắm 1 lần đc đeo sw

9. Bỏ phong ấn đê. Ăn vậy đủ rồi

10. Cái mục 1 hình như có rồi mà nhỉ?

11. anh Fan a bảo trì trong bao lâu, đêm nay mọi ng đua rs k biết ảnh hưởng gì không, trang chủ quẩn lý acc lại k vào đc để rs tthi nản @fantasymc

12. Câu nói của thanh niên này chuẩn nhất nè. Theo mình ttd thì max 400skill thôi. Chứ cho tẹt ga thì không hay cho lắm.

01647200661Em Về Đi đã thích.
  13. Báo lỗi cash shop bùa sát thương cấp 2 phép thuật và bùa tăng 300 sát thương phép thuật khi sử dụng thì chỉ hiển thik và có tác dụng 1 loại. Tên acc sakurai88

14. Theo em @fantasymc lên bảo trì ngày 27/8 . Vì 28/8 có đua Top rs

15. :)) vì mình chính là bô lảo. cảm thấy tủi thân8-|

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  16. hết ngày mới bao trì ma em. em cu dua tẹt ga.

c0iGaBoDaoNha đã thích.
  17. Dự là ttd 20k dư là chuyện quá bình thường đây :))))

18. Không chỉnh chủ vẫn pk đc
    Đó chính là đòn Fan muốn lôi kéo ae lại, pk vui,chửi nhau cho sướng

19. nó còn 800 sk nửa cơ. dể dàng hơn vì nó cày kiểu 35% mãi đến 800sk. xog lại cày lên 2k quá nhàn. là dc em 2k 20k dư 800 sk

Đinh Thế Trung thích bài này.
  20. đâu phải ai cũng có điều kiện làm điều đó một cách đơn giản như bạn nghĩ, mà lại còn trong tình trạng acc rẻ nữa chứ, nghe mấy bác nói kiếm 20k dư rồi 800sk ...nghe mà cứ nhẹ như tơ hồng

xzaixzai92, gjahaoEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi