Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn đã test thử chưa? đã từng chưa nói câu nào mà phải Enter mấy lần mới chat đc chưa? mình cần bằng chứng hoặc câu nói của người tin cậy.ok? :D

xzaixzai92Tay Thép đã thích.
  2. Cái nay hay đó nha :)):))

Tay Thép, Em Về Đinghoandd đã thích.
  3. Cứ muốn ôn lại kỷ niệm chạy boss cân team :)) phê vãi hàng tốp còn lâu ms có cảm giác mạnh như những anh tài ở p10 event >:)

BlackZero thích bài này.
  4. 8. Mong anh @fantasymc cho ae được tính phí sử dụng cachshop theo time ol games , chứ mua cs mà mất điện, mất mạng thì đắng lắm :((

CapDomosTay Thép đã thích.
  5. k thick cai thứ tư chút nao bon siêu cui tha hò muon acc pk

6. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Mấy cái này e thấy tạm ổn.
    Nếu có thể:
    1.Giảm 50% phí rs thì tuyệt vời ông mặt trời:D

BốCácHạ, BlackZeroYeuVoNgo đã thích.
  7. kiểu này san HQ lai vui ròiin phai cho HQ nhu hoi s8 chu 1 thằng tóp nó đứng cửa d3 la khoi ra

8. Mình cũng chỉ là người chơi, người sử dụng dịch vụ như bạn => Mình đưa ra gợi ý, góp ý về 1 vấn đề mà mình đã trực tiếp trải nghiệm.
    Việc tin cậy, nó là nằm ở sự tin tưởng. Bạn thích thì mình test cho bạn thấy cũng được thôi. Nhưng mình nghĩ là mình ko có thời gian, cũng như chẳng đem lại lợi ích gì cho mình ở thời điểm hiện tại. Cho nên tuỳ bạn hiểu. Hiểu đúng thì có lợi, đỡ mất thời gian và hi vọng. Còn bảo thủ, không tự tìm hiểu thì mãi mãi trông chờ ở 1 điều vô khả thi.

nghoandd thích bài này.

9. Cái này hay nè .. chỉ có ở p7 p8 nhiều quái cho ae tranh nhau pk mới vui

10. Thời gian cụ thể la bao nhiêu tiếng có thể vào chơi lại, sao ko thay ai hỏi vấn đề này nhi.

11. xin @fantasymc mở thêm sv pk, hoạc cho việc lựa chon sv như ss6, giữ nguyên s11 như bây giờ.

12. Bảo trì thay đổi thông số, chứ có nâng lên SS12 đâu mà to tát, mất 10p nên ko ai hỏi, đêm 28 là sau khi đua xong thid tiện 1 công bảo tờ rì.
    Đít cô lếch 4p, zi sờ tát 4p, còn 2p thay đổi mấy thứ là 10p, bù hao 10p nữa cho việc fan tranh thủ chếch phây đi nữa :)) là 20p tối đa.

13. Nhìn chung là rất hợp lý, nếu mục 4 mà ko cho kcc pk ở tất cả các map thì vui đấy.

14. like mạnh bác fan :))

15. chỗ này nên để 400 skill là đẹp \:D/\:D/\:D/\:D/

Em Về Đi thích bài này.
  16. bác Fan Muôn cmn Năm =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

chetchua thích bài này.
  17. 1 ước mơ nhỏ nhoi thôi mong a @fantasymc fix giá vé bc dv xuống 3>5 cash 1 vé thôi là đẹp ạk\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

meomeoYeuVoNgo đã thích.
  18. a fan cho thêm boss vs thêm event bên sv7 đi a. cho nó đông vui nhọn nhịp tí

19. Mong anh @fantasymc tăng sức mạnh của quái (giáp, máu, công v.v) lên một chút(hợp lý) từ bản ss11 này dame đều to lên + việc ttd cầy skill thoải mái ntn nên giá đồ rớt giá rất nhiều đặc biệt của MG, Soul,v.v

20. 4. Hủy bỏ chương trình cấm PK khi không chính chủ (do bị lẫn lộn giữa KCC ngồi sai máy đăng ký và KCC do chưa đăng ký IP)
    5. Phòng 7 và 8 sẽ PK ở tất cả các map
    6. Bỏ giới hạn Master cho các nhân vật reset trên 79 lần. Bạn reset 80 lần có thể cày lên 800 level Master
    mấy cái này hay quá,like luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi