Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đua tốp kakaka lại bắt đầu về quá khứ đua tốp

2. góp ý với A là mục này.. A nên cho 150 lần tức TTX có thể cày lên 800 skill... chứ 80 lần thì mất hết giá trị của TTD

TinhDoiDoiGian, YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  3. Đen rồi.kcc vẫn pk đc thì thành phần mượn acc để pk như chúc quỳ lại béo c.. rồi :))

4. xung quanh bạn toàn bạn đểu thì sao bạn giám cho mượn acc
    căn bản gom góp mãi mới mua đc cái acc nên đâu giám cho ai mượn đi pk ;))

5. Chả hiểu ý bác :))

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Xin cậu, tôi cầy hộc máu h mới dc hơn 500skill tức khoảng 500ti. Bây h 1 ngày rs 12 lần online đã mất 12h, vậy tôi mua cash 1 tháng sẽ chỉ tác dụng 15 ngày, may có cái phong ấn này ra 1 tuần cố chạy 1 lần. Xem bao nhiêu người max 800 skill rồi?.
    Nếu ko phải dân buôn skill thì thôi đừng cổ suý báo hại anh em chơi thực sự.

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Như thế xem nào, Fan cứ im lặng, lắng nghe mãi cũng không phải là biện pháp hay đâu. Người đứng đầu phải lên tiếng dẫn dắt đội quân thì mới bền vững được. Mục 4,5,6 rất hay, dự báo trong thời gian gần nhất sv lại fullll, pk, chửi bới sôi động trở lại.....zui.

8. quả này ae yếu siu k được chơi o các p7>8 rồi
    mới chơi lại game bị ăn hành rôi

9. ConBuomYeuVoNgo đã thích.
  10. Đắng lòng vừa cày con MG lên để gia tăng giới hạn master skill bác mà đăng bài sớm hơn 2 hôm là cứu được bao nhiêu ae ttd 35% rùi :((

Last edited: 26/8/16
    lamhoang thích bài này.
  11. a Fan chỉnh sửa cái mục chat giúp ae cái, nhiều khi nhấn Enter để nhập hội thoại mà đến lúc ngước lên không hiện ra chữ nào, cứ phải ấn Enter thử lại nhiều lần để chat đc, đôi khi mãi k đc đâm ra lại ức chế đập máy, nút Enter nhà em sắp liệt rồi bác ạ :(

12. Do hệ thống delay chống spam chat bạn nhé.
    Cái đó là tính năng hữu ích, không sửa đâu.

13. Thích nhất điều 5 :") đây là game pk mà

14. e chỉ mong cho thương thủ ra cái thương huyết thần :D

tung0707 thích bài này.
  15. 8. Mở p10 Sự kiện tân thủ hàng tháng bắt đầu từ tháng 9 tới hehe <):)

Last edited: 26/8/16
  16. Thích nhất cái số (8...) anh @fantasymc ạ! Hồi hộp quá

YeuVoNgo thích bài này.
  17. bắt đầu thấy yêu a FAN rồi đấy

YeuVoNgo thích bài này.
  18. MÌnh vừa dồn rs lên 500 thì mới biết :(

19. ít ra delay nó cũng phải có 1 khoảng thời gian xác định chứ? ví dụ 3s, 5s chẳng hạn, mình mãi mới chat 1 câu mà ấn Enter mãi không lên, mà thấy các bác trong game chat all cứ spam khung chat ầm ầm. chưa biết hữu ích chỗ nào, chỉ thấy bất tiện, hiệu quả chưa thấy đâu mà vẫn thấy spam nhảm rất nhiều? mà có thêm tính năng này thì nên có 1 cái thông báo rõ ràng, kiểu như: Có thêm tính năng DelayChat để tránh spam khung chat, điều chỉnh 5s mới có thể chat 1 lần.

20. delay 1s bạn nhé.
    3s là quá nhiều, và 5s là ngoài giới hạn chịu đựng rồi.
    Họ biết spam là vì họ dựa vào thời gian delay để spam chứ nếu để không delay thì bạn không nhìn thấy câu chat của mình đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi