Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cai thu 6 chất quá

2. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

đang nhắn tin nhờ @fantasymc mở đồ để đổi nick mà chưa trả lời

HeroCaravedunggiang đã thích.
  3. @fantasymc
    Mục 8: ông luân hồi ở lorencia bảo 28/08 có công viêc, mà tốt nhất là command /reset chứ ko chịu thua cái mới này của MU cùng cha khác bố 88
    Muc 6: bác lại mở đường cho sự vòi vĩnh tiếp theo muốn có rồi muôn bán điếc tai đau đầu. Thục tế khuyến khích cho ttd có 35 đều tt đen hưởng chứ nó lại ì ra đấy (thành ra hỗ trợ tt đen), bác cứ cho bản thân nó 35 còn pt cùng miễn hưởng theo chuẩn Đc như thế thì ko giới hạn bất cứ gì hay lv 80 hay bán lúc nào thùy thích. chứ ai keo giúp ai đâu, chăng ai pt kẻ lạ toàn máy tính cắm trên 5 ac cả thể hết rồi.

4. Bác fan fix lại lost 7 như ngày xưa nữa thì yêu luôn

5. ko biết bảo trì có lâu ko nhưng bảo trì đúng ngày đua top thì hơi tù anh ạ

6. cái mục này em không hiểu hết bảo lưu master có ip và không có ip . bác nào giải thích dùm

7. Mình thích nhất là mục 4, 5 - Huỷ bỏ chương trình cấm PK không chính chủ. Giờ tha hồ xoã :))

YeuVoNgo thích bài này.
  8. Hiện nay ai chơi cũng đăng kí bảo vệ ac rồi mới sinh ra chính chủ và không chính chủ, thói quen này nên người ta quên đi việc không đăng kí bảo vệ,
    Tiếp là việc bảo lưu mastekill, khi đăng kí bv rồi thì ko mất phí bảo lưu masstekỉll khi reset, kể cả ip hay không. Tại thói quen với người chơi là có đăng kí bv và rs vip nên ko mất phí bao giờ đâu và vẫn giữ thói quen này thì hoàn toàn ko cần quan tâm tới cái mới này.
    Hế, đan rổ ko đơn giản nhỉ. :P.

KuKoy, YeuVoNgoMới Đổi Tên đã thích.
  9. Thế đang 800 sk không kích vào bảo lưu là mất à bác . em chưa hiểu sâu cho lắm . loàng ngoằng quá à

ConBuom thích bài này.
  10. Giờ khác mà, coi như đương nhiên phải bảo lưu (dễ sinh nhầm lẫn xin xỏ), còn đủ phí thì đc rs tính cả phí bảo lưu. Mình cần gì quan tâm điều này đâu bạn vì mình chơi là đã dk bảo vệ mà nên đâu có mất phí, chính chủ hay ko, qlac ở chế độ bảo vệ hay ko cũng ko mất phí vì đã đk bv mà. Nó cũng mờ bạn ko kích đc nữa ấy chứ.

Mới Đổi Tên thích bài này.
  11. Vâng em trân thành cảm ơn giờ em đã hiểu. Đúng là ngồi xổm cao hơn hẳn ;))

Đế Thích ThiênConBuom đã thích.
  12. Đúng hơi pó tay với văn của bạn tí. mà vỡ gạch nvp nhể.
    Tớ biết bạn quên tính năng không bảo vệ ac mà nên có thể nói bạn khó hiểu.
    Để biết rõ và nhớ lại bạn vào chỗ đăng kí bảo vệ ac sẽ có dòng hủy đăng kí bảo vệ ác mất đồ tự chiu là sẽ nhớ lại. Nhưng cao thủ lợi dụng vấn đề này là ở đâu cũng log ac như chính chủ trong game lại hiện ko chính chủ nhưng pk ầm ầm, :)), bạn hiểu ý chưa nhỉ.

Last edited: 26/8/16
    Mới Đổi Tên thích bài này.
  13. Em hểu roài :))

14. Xin Fan xét lại mục 4 và mục 6.
    Không chính chủ vẩn khoá pk các server trừ p20. Không thì nhìn mấy đại ca chửi nhau như hàng cá.
    Bỏ giới hạn skill là tốt nhưng vs 80 lần rs thì không hay lắm. Sau này vô số ttd 35% 20k dư và nvp( theo tôi khoản 100 đến 150 lần).

15. mình vẫn thích đau top RS tháng như xưa. ai rs ngày top 200nv thì mới đc rs thoải mái.

16. ui giời. đọc xong bài viết của fan thì cũng nửa vui nửa mừng. vui vì những quyết định đúng đắn. còn buồn vì còn quá nhiều điều anh em gamer thủ góp ý mà fan để ngoài tai. lôi thì nước lên thì thuyền cũng lên. nước suôi dòng thuyền cũng đưa theo.
    giờ bật chế độ. fan cho chơi kiểu gì thì mình chơi kiểu ý ^^

17. Mong @fantasymc bỏ nốt cái phong ấn 1000% thì exp mater nó mới có giá trị. Ae lại Dv Bch như trước. Giảm giá vé để ae quay lại cho vui vẻ :)):))

18. Exp master 1000% có giá trị với người chơi thực sự cần master để tăng điểm, và nó luôn là cái gai trong mắt của con buôn master .Vậy suy cho cùng cái yêu cầu bỏ phong ấn 1000% không giúp gì được cho người chơi thực sự mà giúp con buôn có thể kiếm được lại bạc từ bán master như trước kia.

- Việc không giới hạn lv master cho TTD giúp các bạn bên x5 có thể luyện skill là hợp lý.

19. mấy hôm nay bác Fan vui tính quá

20. Mình nghỉ kg giới hạn skill nên dành cho tân thủ xanh thì hay hơn

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi