Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thích nhất mục 6. chờ đến tết mua mấy em ttd skil siêu cao luôn :))

thuylinh07 thích bài này.
  2. @CrackBerry.com giờ là đại ca của X5 cơ ah.
    hôm nào vô tình tạt qua nhớ nhẹ tay cho a e nhé

Bảo Vydunggiang đã thích.
  3. Em thì không hiểu làm thế nào có thể cày được lên 400MT chứ không nói 800. Đánh ở rakilion được 8-10k exp :))

4. còn mục 8...
    mong Fan cho ra bùa phòng thủ cấp 3. có bùa tấn công cấp 2 mà không có bùa phòng thủ thì không hay lắm :D

5. Những phòng nào có x2 exp thế bác?

6. Chửi nhau là truyền thống, là văn hoá, là động lực phát triển của MU nhé.

meomeo, ConBuomdunggiang đã thích.
  7. hoan hô điều thứ 6.x5 sẽ sôi động hẳn lên cho mà xem
    có con dk ttd bị giới hạn mãi khổ quá

Em Về Đi thích bài này.
  8. cái đua tôp rs anh lên giưới hạn dưới 40k dư rs đua tôp thoải mái trên thì chỉ rs dưới 1k lần rs 12 lần. trên 1k thì rs 6 lần:D @fantasymc

YeuVoNgo thích bài này.
  9. Em thề là 2 char cuả em ngoan hiền, không gây thù oán bao giờ. Nhưng ai cắn TM em, em ghi sổ chờ vài năm phục hận đó anh ạ.

BốCácHạ thích bài này.
  10. raikon bãi vip vkl ra không xuống đấy mà cày. ddọ này các anh tài 800skill rồi nên cũng vắng lắm

11. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

12. ké bác fan chút. e đang có cặp mg ep rs 500 và 600 lần. hôm nào các bác đua g nếu cần pm e cho mượn acc vào guil. cs và tm zen chuộc tm e sẽ đầu tư. bạc thưởng e xin kính hoàn trả không lấy 1 xu. ai có nhã hứng cứ sms cho e qua số 0902 243 457 e chỉ nhận đàm thoại vào hôm đua g hoặc trước đó 1 ngày nhá

YeuVoNgo thích bài này.
  13. Bác lo xa quá.
    Skill tỉ giá có khi xuống đáy 65 (giờ đã có bác bán skill soul 65).
    Bác nào tân thủ cày dẹt mông 2 tháng được 200 tỉ skill, tiền điện chắc 6k bạc. Bán lên chợ còn 100 tỉ (phí 50% nộp lại cho server), bán được 6.5k bạc. Phí 1k bạc, 2 tỉ zen (~560 bạc nữa) => lỗ 1k bạc.

Bác nào nói em tính toán khi chơi game thì em đành chịu :-@. Vợ em cằn nhằn tiền điện, suốt ngày xén lương chơi game => em cũng nhức đầu lắm. :bz

Ý Fan chắc là để khuyến khích tân thủ trang bị thêm chút skill mà lê lết server 7/8, chống chọi với các anh @renlynguyet @CrackBerry.com @dunggiang =))

renlynguyet, dunggiangEm Về Đi đã thích.
  14. e xin có 1 góp ý nhỏ. về game e ok rồi. nhưng vấn đề xzen. như hiện tại muc chợ trời xzen về 0 vẫn vào chém nhiệt tình được. làm cho bên box hà nội rất ẩm đạm. vậy mong bác fan thu phí xzen bên chợ trời như trước để thị trương xzen thêm sôi động và bên box hà nội vui vẻ hơn. kính mong!

15. 8. acc đã mua logo tăng exp vẫn được tính 35% exp khi party kể cả khi không chính chủ nếu đã đăng ký bảo vệ acc :)

Em Về ĐiMantis247 đã thích.
  16. Bao giờ lên bản 10.m để bác Fan fix lai sét cho MG nhỉ

17. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Có sao chơi vậy thôi miễn ý kiến, ng ta chơi được mình cũng chơi được. Mong sao nó không quá vô lý là ok >:)

Em Về Đi thích bài này.
  18. 8. Thả boss "siêu" mạnh vào các bãi VIP K1/K2/K3/Icarus, anh nào yếu mà cắm 24/7, không chăm sóc account thì bị boss cho về làng ngắm cảnh.

YeuVoNgo thích bài này.
  19. Cậu là char nào đấy? Tự nhiên @khoa trang gọi m làm gì nhỉ? M hiền khô à :))

ConBuom, Nguyentamhy2016member987 đã thích.
  20. Char HuongGiang - ELF. Nhưng không dám vào server 7 cắm do sợ bị hãm hiếp.

dunggiang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi