Thông báo Bảo trì máy chủ 1/11/2014

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác fan làm sai quy định rùi đã 7h 13' anh em bỏ đi làm hết rui

2. 7h14 rồi mà vẫn chưa thấy có phòng

3. đôi khi người ta nói được voi đòi 2 bà tưng đấy bạn ah :)) như lúc trước cũng có thấy ai kêu j đâu. Acc top chuẩn bị cho về MG với sould cắm chuột hết. arena thì hạn chế 100 mạng không có chỗ rửa tội thì chắc cũng như nonpk chứ có khác j.

4. quá 15p rồi mà chưa vào được ah các t/y?

5. đồ thần nhiều giờ nsk loạn hết cả lên...a Fan toàn ra các chính sách làm loạn thêm MU rồi lại sửa lại từ từ

6. hình như ban fan ngủ quên rùi
    ai có sdt alo anh đấy dậy đi

7. ăn bớt thời gian của anh em quá đấy bác @fantansymc

8. pk toàn SV như hồi mới có Mu là ngon nhất :)). cứ MG cùi cầm fantom đứng của atlans chém sướng tay :))

9. sao đến giờ vẫn chưa được thế a ơi,vừa ngủ dậy thấy dis hết,vào đây thì thấy thông báo

10. chuẩn luôn, lúc 1.0 cày acc các nhân vật trong acc toàn rs ngang ngang nhau, giờ ít được acc nào như các acc 1.0 rất hiếm. time pk giải trí gần như bị hạn chế hết. quá buồn

11. Phải nói là chi phí rs bây giờ vào loại quá tốn kém. Mong sao bác fan cho chi phí rs hạ nhiệt xuống cho ae dễ thở!

12. khi mà đông sever thì có lẽ thiết thực hơn là nên mở thêm sever để có thể cày kéo tốt hơn.

13. thế này mấy con mg cave lại lên ngôi rồi, ko có pk thì đánh đấm cái j nữa đây

chơi game pk là để giải trí mà giờ thế này kiểu như công nghiệp game ấy, cứ ăn rồi cắm rồi rs rồi nghj game hết

Last edited by a moderator: 1/11/14
  14. phản đối phải để lại ít nhất 1 phòng pk để a e giải chí chứ cứ cắm đầu cày cuốc này thì còn gì vui,sao ad ko mở thêm 1,2 phòng pk nưa đi

15. rồng chiến ai cũng ăn đc nó thì công bằng cho ae quá
    like bác 1 phát

16. mong A Fan ưu ái mg thêm 1 cái gì đó, càng ngày mg càng yếu :((

17. mg thế là ngon rồi kiếp cave cày kéo chỉ cần vậy thôi, khoẻ nữa thì chơi với ai

18. thì cũng phải để em nó thỉnh thoảng đi xả cống với ae chứ, để lâu yếu slý vl ra rồi :))

19. các thánh cais gì củng kêu la ầm ĩ.luc vào bị PK thi khóc lóc chữi ầm cả lên bảo cậy khủng ăn hiếp yếu
    đây chỉ là giải quyết tạm thời tình trạng full fongf thôi

Tớ Là Chúc thích bài này.
  20. cứ để như ss6 2 phòng pk vậy mới vui chứ, ko có pk thì chơi game con vị j nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi