Thông báo Bảo trì máy chủ 1/11/2014

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đề nghị adm cho lại phòng 1 để pk vs giảm tiếp dame của ef nâng tầm chủng tộc suol lên 1 cấp

2. suol gio quá trâu rùi còn j ngang đồ nhau ef bán co 200mấu còn kêu

1 lúc bị -40>45% ai ma đở đc nếu - nữa chấc nghi luon cho khẻo

Last edited by a moderator: 1/11/14
  3. mg mới là yếu nhất :(

4. FAN phải cho thêm 1 phòng để PK chứ k PK cả thế kia các pro cắm hết bãi ae mới chơi hoặc k có team lấy đâu ra bãi để cày kéo a FAN ơi

5. thế này chỉ có ảrena thôi
    mà ko pk đc toàn các ông cắm hết chuột thôi
    arena chac ko ai giám pk pk *** có chỗ cắm chuottj rủa tôi
    chắc QB vỡ mồn

6. đã chơi chủng tộc nào thì chấp nhận đây thấy ai kêu nhiều là - - jam jam mk get cái kiểu này

7. Thế là mình hết đất để pk rồi :">

8. bớt đất cho những kẻ phá hoại

9. tình trạng phòng full là do các map cắm chuột không bị pk và khi nhân vật lấy được bãi là cắm lỳ 3-5 acc nên mới full, như phòng 6 có bao giờ full đâu mà phải cho thành nonpk, lúc trước 1.0 - ss4 nhiều phòng pk nhiều người ol chơi rất vui, giờ phòng nhiều mà vào chẳng thấy ai nói chuyện, thật sự là mất chất của games. Đợi đến arena mới dc pk thì quá chán, map 20 thì ít ai xuống. cứ cho tỉ lệ 5-5 giữa nonpk và pk thì mới công bằng, tốt nhất là có 1 phòng pk mà được x2 master khi đấy pk sẽ vui hơn rất nhiều.

thuongtv, baoduy58yokohama2807 đã thích.
  10. 7h mà a FAN vẫn chưa mở cửa SV

11. đã gọi là Mu mà không có pk thì còn cái chất j nữa. vào games toàn cắm chuột chẳng thấy thằng nào nói với thằng nào, mất luôn cái câu tuyên bố đóng cửa map như lúc xưa, rửa tội thì cũng quá mặn :))

12. thế này là ngon rooif

13. a fan mở thêm 2 phòng PK nhưng EXP x1,5 đền 2 lần thì giải toàn full phòng.

thuongtv thích bài này.
  14. có thấy mày cắm bao giờ đâu

15. Cứ nghe thấy x2 là like :))

16. lâu mở quá nhỉ sắp phải đi làm rồi mà chưa thấy mở để cắm chuột

17. ss6 tôi kẹp 3 acc !
    ss8.2 tôi kẹp 2 acc
    ss8.5 tôi đã kẹp 9 > 10 acc !
    liệu có ai như tôi ko :D !

18. Sever lâu mở lại quá nhỉ, có khi nào Fan đang cân nhắc góp ý của ae không nhỉ. nếu cho các phòng đều nonpk thì QB với DK muốn cày lv chắc cũng... ;)) vui vui.

19. Đấy là ông nói...toàn phòng PK thì lại khóc loạn hết cả lên...éo cày đc thì có mà mất chất hơn cả k pk.

20. phòng 6 ko pk được nữa thì ko biết mình cày ở đâu đây....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi