Thắc mắc Báo mất đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BoyZone9x, 5/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lại còn lắm kiểu MNN thế nhỉ
    như kieu shk china het máu la thôi mất tích luôn ak :)

BoyZone9x thích bài này.
  2. Mong Admin xem xét giải quyết lấy lại đồ cho bạn ấy :D

3. MNN cởi xuống không dùng để đeo TM ấy anh, sau 1h để ý lấy đeo Arena thì mất tích
    Hôm trước STT cũng như vậy?

apollo123 thích bài này.
  4. Tài khoản: Cast, nhân vật: GirlZone9x báo lỗi mất đồ.
    04/05/2016 - Mất sách thuộc tính lửa Etramu 2 khe (Sách này để dưới rương đồ nhân vật).
    05/05/2016 - [VIP]Mất Mỹ nhân ngư +6 (Rương đồ nhân vật) nhân vật đang chơi 24/24h chỉ đổi máy chủ ra vào lại biến mất.

Mong @fantasymc vào tìm hiểu sửa lỗi giúp, đây là lỗi chắc chắn không phải mất cắp.
    Và tất cả đồ biến mất đều là đồ Giao dịch, mua bằng tiền ở bản MU Hà Nội SS8.
    Admin kiểm tra đúng thì trả lại đồ tôi sớm để còn hứng thú tiếp tục với game, nếu thông tin tôi nói sai sự thật xin chịu block, Xoá account đồ các account tôi dùng khỏi CSDL hệ thống.

5. Upppppppppppp
    anh tưởng sáng Fan vào trả lời rồi mà em?

6. Đừng kêu ca gì nữa hỡi con người sống chó và ăn bẩn oke

Tuan Chuahome2204 đã thích.
  7. Lại còn vụ này nữa à.

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tôi sẽ kiểm tra nhật ký và báo lại cho bạn sau. Bạn vui lòng đợi 1-2 hôm vì các vấn đề SS11 còn khá nhiều, tôi cần ưu tiên xử lý trước

9. bác cứ có 1 câu như thế này mỗi vấn đề anh em rất yên tâm, chỉ ngại mỗi khi bác không nói gì anh em hoang mang, còn thời gian thì tưng việc 1 ai cũng biết và thông cảm.

Tuan ChuaBianconeri đã thích.
  10. Anh em cứ chơi đê,góp ý đê!
    Và mọi việc đã có a Fan lo hết,k có gì phải hoabg mang hết :D

11. Chờ tau, 1 thông điệp quen thuộc.

12. Mong @fantasymc cho tôi câu trả lời chính xác về thời gian lấy lại đồ để tôi còn hứng thú tiếp tục đam mê
    Đồ giá trị tiền ~3triệu VNĐ của tôi mất do lỗi hệ thống chứ không phải sơ xuất hay mất cắp.

13. Chân thành cảm ơn @fantasymc đã kiểm tra đúng trả lại giúp đồ, tuy STT không đúng nhưng không quan trọng.
    Anh Nhiên @gamemuvp vào khóa top giúp em nhé. :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi