[Báo lỗi] Về sv ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Master, 13/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc:mrluongpro
    char:Edward
    lỗi gặp phải-nhân vật của mình bị lag mana.điểm cộng hơn 40k nhưng mana chỉ có 1300 điểm.

Last edited: 24/10/12
  2. Dk no1.Yeah

Dk no1.Yeah Hiệp Sĩ

Tất cả cac mem đang báo lỗi sao không co admin hay moderator vào xem nhỉ! mong cho có ng giúp quá mà không thấy ai giup

Tất cả cac mem đang báo lỗi sao không co admin hay moderator vào xem nhỉ! mong cho có ng giúp quá mà không thấy ai giup

3. Master

Master Thần King

Cái này không phải lỗi, do bạn lười không chịu đọc thôi...

Bạn cộng ít đi vài k, hoặc thảo ring pedant bỏ xuống...

4. Acc : phanngheo9
    cha : ZzcauchuzZ
    bị lỗi hòm đồ cá nhân đây là hình hòm đồ bị lỗi
    mong muốn đề nghị : mong admin và những ai có thẩm quyền fix lại lỗi hòm đồ cho tôi
    tks!

5. Master

Master Thần King

Cất hết đồ vào hồm rồi sử dụng chức năng cộng điểm trên quản lý acc để sửa lỗi bạn nhé...

6. Oh oh tks a long nhe

con 15k bac a mut not cho em de e tra no cai nhi

7. Acc:quang201tb
    Char:VietToan92
    Lỗi gặp phải:lỗi thùng đồ mang chính trên người,4 ô hàng dọc phía dưới bên tay phải!mong BQT fjx lại giúp,đã để trống hết rồi đổi nhân vật nhiều lần mà không khắc phục được!

8. [​IMG][/url][/IMG] GIUP VỚI ADMIN,TƯ DƯNG RS SONG BỊ NTN NHAN VAT:chienvodoi

9. ChuanMen

ChuanMen Cư Dân

ADM cho em hoi . NV soul chi co skill trieu tap linh hon de cay` keo ma cu dung canh ef danh skill ngu tien la lag ko ra rong` nua thi hoi vay NV 2soul con` cay` keo gi` duoc nua~ ??? ( Em MOI TEST THU TRONG DV ) Mong ADM xem loi tren va sua cho soul con cay` keo.

ADM cho em hoi . NV soul chi co skill trieu tap linh hon de cay` keo ma cu dung canh ef danh skill ngu tien la lag ko ra rong` nua thi hoi vay NV 2soul con` cay` keo gi` duoc nua~ ??? ( Em MOI TEST THU TRONG DV ) Mong ADM xem loi tren va sua cho soul con cay` keo.

10. Acc:NhokBuon
    Char:BoGja102
    Lỗi gặp phải: Bị láng 4 ô ở cuối.
    ADM xem lỗi trên và sửa lỗi giúp em.

11. Acc angelangel
    char angelangel
    lỗi gặp phải: kẹt nv như hình (đã bị nhiều lần)
    View attachment 11621

adm xem giùm chứ cứ ra vào mãi bất tiện lắm!

12. Dk no1.Yeah

Dk no1.Yeah Hiệp Sĩ

Acc: nhoem!!!
    nhan vat: HuyVy
    Lỗi gặp phải: Không học được chưởng địa lôi mặc dù đã mua nv3 trên Web! Rất hay bị mất G. Lỗi hom đồ khi nhặt đồ Ex!

Last edited: 1/11/12
  13. theo minh thi ban cat het do di va ra web cong lai poi nhi la danh dau muc xoa het do tren nguoi nv nhe

14. Dk no1.Yeah

Dk no1.Yeah Hiệp Sĩ

vậy cái này Master cho hỏi đọc ở đâu! không hề lười chỉ la không biết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi