[Báo lỗi] Về sv ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Master, 13/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh ADMIN ơi cho e hỏi là cái cánh của e bay đi đâu mất rồi a?Tự nhiên tiền mất tật mang,chẳng thấy a nào có trách nhiệm gì cả.có phải ai cũng hiểu rõ đâu.các anh giải thích cho mọi người hiểu cách sửa lỗi chứ.

2. quanthachthat

quanthachthat Tân Thủ

Sao mình mua RS mà tìm mãi không thấy nơi để lấy lại pont vậy

3. Không biết mấy anh ADMIN có đọc được chữ e viết không,hay là không hiểu,không thấy trả lời giúp gì cả,nản thật.

Các anh tạo ra lỗi,chúng e bị thiệt hại,ma chẳng thấy được lời nào...không hiểu nổi

4. [ Báo Lỗi ] Lỗi Mất Găng Tay Phượng Hoàng +13 Trên Chợ Ảo

acc nhatancut
    char LogDiecDay

Trình bày : Tôi có đăng bán trên chợ ảo 1 bộ phượng hoàng full +13 đầy đủ 5 món, nhưng vừa kiểm tra thấy thiếu mất 1 món là găng tay, bạc trong bank ko tăng lên, nhật kí giao dịch cũng ko ghi là đã bán cho ai.

Mong muốn của tôi : Mong Admin sớm kiểm tra, xem xét trả lại món đồ cho tôi.

5. Mong rang BQT nhanh chong sua chua vang nang cap lai ss6.4 chu cu de the nay thi chet pio muon thue cai canh ma cung ko dc chan qua ADM oi8->

A oi kiem tra lai di tai sao ko thue dc canh the ADM

6. Bao cáo,e vừa mua một cái cánh mới.nhưng cho về hòm đồ cung không thấy nó đâu.e đã đưa nó lên hòm đồ ảo.các anh chỉ giao e với,mua 2 cái cánh mà chưa dùng được cái nào,mệt thật.

7. Mình lúc nào cũng để đủ chỗ mà,thạm chí còn thừa ấy chứ,ko biết bị lỗi gì.hom kia một cái cánh cung vậy,rồi mình gửi nó lên hòm ảo,nhưng mà lên hòm ảo thì mất tích luôn,nản thật,hỏi thì chăng thấy admin nào trả lời giúp

Giờ thì cánh biến thành ngọc rồi,lại còn ngọc cộng9 nữa,không hiểu lỗi gì nữa,bó chiếu rrooi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Có ai biết sửa lỗi lấy cánh về hòm đồ bị biến thành ngọc đâm gió,ngọc chém xoáy không?giúp mình với,đợi ADM thì chắc cũng nghỉ mu mới giải quyết cho,làm ăn chán thật.

Acc: DVTrang83
    Tên nhân vật: UyenThanh
    mô tả về lỗi:Mua 2 cánh về hòm đồ thì biến thành Ngọc đâm gió,với ngọc chém xoáy.

Mong ADM fix lại nhanh cho em,hết.

mô tả về lỗi:Mua 2 cánh về hòm đồ thì biến thành Ngọc đâm gió,với ngọc chém xoáy.

Mong ADM fix lại nhanh cho em,hết.Acc: DVTrang83

8. Acc: 8800409
    Char: hienf
    Lỗi gặp phải: Acc em giới hạn bank là 13k bạc nhưng khi e mua 1 món đồ nào đó, ví dụ món đó 5k bạc thì giới hạn bank lạ chỉ còn 3k bạc( đúng ra thì giới hạn bank trừ đi 5k còn 8k bạc)Mong ADM fix lỗi giùm em ạ. Em xin cảm ơn!

Last edited: 29/9/12
  9. Tôi chủ 2 acc mucuviet và ngocthu12 SDT đăng ký 0984006584 muốn báo lỗi
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    2 char của tôi la` : mucuviet và ngocthu12 khi lấy lại đồ từ hòm đồ ảo về xảy ra hiên tượng như trên giống như đúp đồ
    trên là hình ảnh của đồ của tôi + đồ đc thêm
    ADM và BQT MU xem và fix lỗi
    Và qua đây tôi muốn xin lại ADM : Chiếc quần Nhân Sư _ Hera +9 khi giao chợ ảo bị báo : có lỗi xảy ra , bạn coppy link lỗi gửi cho ADMIN [ FANTASY2002 ] , tôi đã gửi tin nhắn Yahoo và post bài DĐ mà ko thấy có câu trả lời
    Bạn tôi có acc DĐ SupperChuoi cũng xảy ra hiên tượng trên SupperChuoi vào trình báo đi nhé .
    @@~! khi bị lỗi mất đồ ko có câu trả lời >>> bik" lỗi trình báo >> ko bik" có xin lại đc đồ của mình ko ADM xem va` trả lời nhé

10. Acc: DVTrang83
    Ảnh thật đây. View attachment 10809 View attachment 10810

11. Tôi chủ acc minhviet SDT đăng ký 0979948922 muốn báo lỗi như bạn OngHoangHy
    [​IMG][​IMG]
    do thàng em tôi k biết lên đã chuyển mấy cái sang Acc gỉLhnxjnh tôi biết lên đã chuyển trả lại vào acc minhviet nhũng đồ bị lỗi tôi giữ nguyên k bán lên chợ ảo tôi sáng nay tôi có chuyển 1 cá gậy rồng full 13 vào acc mrhunghy khi rao lên hòm đồ ảo lấy về vẫn có lôi như trên
    ADMIN xem và fix lỗi

Last edited: 29/9/12
  12. Acc: vukhang12
    char: thanchet23
    lý do: lỗi hòn đồ cá nhân 4 ô bên phải phía dưới
    mong muốn: mong admin fix lại lỗi đó cho tôi

13. Mong BQT kiem tra lai ss6.4 xem the nao chu nhieu khj toi nhat dc 1 mon do hoac dc giao dich 1 mon do gj do xong ma mo hom do ca nhan lạ ko thay dau roi tu nhien 1 thoi gian sau lai thay la sao

14. Acc: 8800409
    Char: hienf
    Lỗi gặp phải: Acc em giới hạn bank là 13k bạc nhưng khi e mua 1 món đồ nào đó, ví dụ món đó 5k bạc thì giới hạn bank lạ chỉ còn 3k bạc( đúng ra thì giới hạn bank trừ đi 5k còn 8k bạc)Mong ADM fix lỗi giùm em ạ. Em xin cảm ơn!

15. Acc angelangel
    char angelangel
    hỏi: em làm nv 3 vô đánh dardelf, đánh ko dc, chết, vô lại mãi ko đc, dù nút ok vẫn sáng. ra wed sửa lỗi 2 lần vẫn ko đc?
    mong bqt xem xét giúp

16. Po tay,hen gi bua mo ss6.Cay x2 kill,ra rs cai mat het kill.

17. Báo lỗi ra Reset nhân vật vào bị mất hết skjn
    Acc:tung1993vl
    Char:l3el3un
    Lỗi gặp phải: khi thoat ra reset nhân vật l3el3un song vào geme sem thỳ bị mất sạch 194 cái skjn trở về 0
    đây là hình anh mjnh hạo [​IMG]
    mong admin giải quyết sớm hộ em

18. chicken159

chicken159 Cư Dân

Tình hình là em Win đấu giá sốc ngày 30/9 vừa xong đuợc 1 chú TM +6 full tiết, đến h vẫn không thấy đuợc gửi về hòm đồ ảo của em, mong admin xem xét và giái quyết giùm ạ. Acc của em là chicken159

19. Em co ACC vangemxjn nhan vat Ef I3ongXjnh reset 913 73520 0 17h45 2/10 VIP xong vao bi mat het diem Master Skill(174)diem.Mong ADm va cac anh MOD giup em voi

20. Upppppppppppppp adm giai quet nao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi