[Báo lỗi] Về sv ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Master, 13/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. satthudk1102

satthudk1102 Cư Dân

Acc; buxx
    loi; 2kiem [hoa vuong kiem] mat dong socket
    mong a adm sua giup e nha

2. satthudk1102

satthudk1102 Cư Dân

Acc ; buxx
    lỗi ; mất dòng sotket hỏa vương kiếm

Last edited: 15/7/12
  3. Acc chipheo45.mong ADM xem xet giải quyết giúp em.hôm qua thứ 7.sau khi hết sư kiện arena e xoay sw3 +9 lên 10,co' dùng vật phẩm(bùa chống mất đồ)nhưng sau khi xoay xong không thấy sw3 đâu nữa.mong ADM sem sét giải quyết giúp em.nếu em nói sai những j` đã nêu như trên.ADM BLOK nick 1 tháng em cũng chịu.mong ADM giải quyết sớm cho e,để em tiếp tục sử dụng.tk

Last edited: 15/7/12
  4. Acc: girlxinh99
    char: NQuynhanh
    Lỗi Làm Nv3 giết hết đủ số quái . đi nộp mà báo chưa đủ . master xem dùm

5. Acc : tuanlevis
    char: khothelo
    lỗi: em rút 2 tỉ vào nv khothelo mà vào game dc có 1 tỉ, đáng lẽ nv khothelo là 2,6 tỉ zen mà giờ còn có 1 tỉ 6, khi em rút 999 tr zen kia thì nó báo có lỗi , nhắn tin đến yahoo fantasymc2002 , mong anh admin xem xét, 999 tr zen kia mất tiêu đi đâu luôn rồi anh admin ơi

6. 2`, mỗi nv hình như chỉ ôm đc 1 tỷ 9999999999999999999......................
    đồng chí ép nó như thể ép tinh dầu thông thì tèo là đúng

7. Trước kia gửi nó ghi là nv gì đó chỉ có thể rút thêm bao nhiêu zen thôi, chứ đâu có nuốt luôn :S, mong anh admin xem giùm

8. tuden32

tuden32 Tân Thủ

Acc: minhtudn
    Char: BlueHulk
    Lỗi : nhân vật em bị đơ 4 ô có nghĩa là bỏ đồ vào ô đó, nó không bỏ đc hjx. coi như là mất 4 ô vậy, 4 ô đó nằm ở cuối bên phải thùng đồ đếm từ dưới lên suất phát từ ô thứ 3. Không biết a Admin có hiểu ý em nói không ạ. Mong anh khắc phục giúp lỗi này hộ em. Thks all

9. Tôi là chủ acc: goinhoone.
    Tên nv:gilreff
    Thưa ADM và BQT!chính tự tay tôi đã làm đầy đủ các nhiệm vụ từ 1>>>3 ko thiếu 1 bước nào cả,vậy mà từ ngày chuyển sang ss6 là mỗi 1 lv chỉ nhận dc có 5 point.
    Mong ADM và BQT xem sét và sửa lỗi cho tôi!
    Trân thành cảm ơn!

10. Ha.ha.anh hưng già cũng pi lỗi ak.đôi skil s0ng làm lai nv3 thoai

Ha.ha.anh hưng già cũng pi lỗi ak.đôi skil s0ng làm lai nv3 thoai

11. joseken2

joseken2 Hiệp Sĩ

Ac em bị mất bạc và mất kiểm soat bank chẳng lẽ do lỗi. co người chuyển khoản của em hẳn hoi ui nản quá

12. khoangtroikhong

khoangtroikhong Hiệp Sĩ

Sao em ko rs đc cac bác nhi?
    chan qua!!!!:">

13. Acc: 0280835691
    Char: GranDnS
    Lỗi:
    " Ngày 29-7 .sau chuyến Arena 10h sáng .tôi có chuyển sv từ sv2 sang sv5 thì mất toàn bộ đồ trên nhân vật gồm có
    1. Sw3 +15 luck + LBST
    2. sét Gaion +phụ kiện tay Bóng ma
    3. Gậy KunDun 15 full + ảo ảnh đao 15 full + gậy giác đấu+9 +Kiếm Rồng 13 full nhóm 3 và ~800 triệu Zen trên nhân vật cùng vé sự kiện và 1 số thứ khác
    Thay vào đó là 1 bộ trâu xanh ex cùi + 1 gậy Kundun 15 + 1 BVK +10 +w2 mg cùi va trên trên người có khoảng 20 lọ máu (Mg tôi luyện skill nên ko mua máu)
    hình ảnh có post bên tp này http://diendan.gamethuvn.net/showthr...m-xem-xet.html
    Điếm skill đang từ cấp độ 290 skill xuống còn 216 skill nghĩa là mất khoảng 25 tỉ exp skill
    MG rs 14xx poin gần 100k xuống còn 53k poin .
    => giống như đây là 1 nhân vật trong Acc khác chứ ko phải của mình
    Quan điểm của tôi:
    Đồ tôi Bảo hiêm nên đã lấy lại đủ trừ cái Ảo ảnh đao 15 khi lấy BH thì có thông báo món đồ vẫn còn trong hòm đồ . poin sau khi rs đã nhận lại đc nhưng điểm skill thì chưa lấy lại được .tôi đã nhắn tin báo lỗi đến ADM .Đã lập 1 số topic để ADM cùng ban quản trị giải quyết nhưng vẫn chưa ai xem xet cho
    Vì thế 1 lân nưa tôi lập Topic này kính mong ADM cùng Ban quản trị xem xét và giải quyết cho tôi
    Tôi xin chân thành cảm ơn "
    cái " .. " em trich dẫn trong topic em lập từ trước nhưng rất đầy đủ và chưa ai thụ lý .em cũng đã nhắn tin cho ADM . gọi điện cho anh Long mà anh Long bảo chờ ADM sẽ test lại lỗi . Mong các anh sửa lỗi giùm em .cái gì đơn giản thỳ sửa trước VD như lỗi đồ BH thì các anh sửa giúp em .cái nào khó thì các anh sẽ sửa sau VD như mất 25 tỉ điêm kinh nghiêm skill của em đấy
    chân thành cảm ơn

mgkhung thích bài này.
  14. hnay mới để ý .sau vụ mất 25 tỉ exp skill thì hnay để ý thấy mình đc cộng thêm 2k poin dư .
    tính ra thì cái phí đổi poin dư so vs phí lấy toàn bộ đồ BH thy cung ~bằng nhau .
    ADM và BQT xử lí vấn đề này em thấy cũng thật là hợp lý
    nhưn
    g còn một vấn đề cuối cùng em muốn đề xuất là toàn bộ đồ BH em đã lấy lại đc trừ cái ảo ảnh đao 15
    (đồ nhóm 3 em alo hỏi anh Long thì đc biết ko thể lấy lại). Vì thế mong ADMin fix lỗi cho cái AAD để em có thể lấy bảo hiểm
    em xin cảm ơn

15. Acc: RongDonCoi
    Char: FisrtLove
    Lỗi gặp phải: Đăng nhập vào game thành công, khi chọn NV FisrtLove thì cửa sổ GAME tự động đóng lại! Đã thử test trên nhìu máy mà vẫn gặp tình trạng như nhau! Mong ADM sớm xem xét và fix lỗi giùm! Xin chân thành cảm ơn!

16. Acc: 0280835691
    Char: GranDnS
    em bị lỗi cái Ảo ảnh đao full 15 đã mua bảo hiểm .khi mất ra lấy bảo hiểm thì thấy báo vẫn tìm thấy món đồ trong Acc .
    Mong các anh sửa lỗi giúp

17. Acc : emhienvp
    char : BXsuopyeu
    báo lỗi không bán được đồ lên chợ ảo không thay đổi được mật khẩu , không thay đổi được mat khẩu rất rễ bị kẻ gian đột nhập acc , không bán được đồ lên chợ ảo không buôn bán gì được ảnh hưởng tới tài chính
    mong adm xử lý nhanh rùm

18. Anh cho em hõi nhân vật elf cũa em sao không + điễm vào sk hạng 5 " quyền lực tấn công" được
    account: yellowkid
    character: paciffic
    lỗi gặp phãi : không + điễm vào sk hạng 5" quyền lực tấn công" được

19. chuotwind

chuotwind Tân Thủ

Acc: chuotwind
    Char: ChuotWind
    Lỗi gặp phải: số đt đăng kí r dùng để lấy mã ưu tiên k đc, lần đầu nó bảo chờ 5'......sau đó nhập lại thì thông báo k phải số đăng kí acc lun.....admin đổi lại giúp e đúng số đó luôn vs
    tks ad nhiều
    !

20. Acc: Herodhxd2
    Char: MagicTran
    Lỗi gặp phải: đổi số điện thoại không được chờ 5 phút mà không có tin nhắn gửi về và thao tác lại thì báo đang bảo lãnh. Đề nghị admin có chế độ hủy bảo lãnh không việc đổi số diện thoại quá phức tạp với member.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi