Thắc mắc báo lỗi guild mong admin xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi babyplay, 13/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. acc kissmeass
    nv LamDaiNgoc
    sdtdk 0963xxx190
    báo lỗi nhân vật lamdaingoc là chủ guild MAULANH nhưng các nv khác không vào dc guild.
    hôm đua guild em do bận nhiều công việc nên không kịp tham gia đua guild và hôm qua đã bị xoá. tối hôm qua em có nộp phí 1k bạc và 1 lần rs để lập lại guild. nhưng do em lấy nv khác không phải chủ guild cũ để lập nên đã sảy ra tình trạng này. h trên bxh thì chủ guild là lamdaingoc. nhưng trong game bấm tab guild lên thì vẫn là nv chủ guild cũ và các thành viên vẫn còn. mong admin fix lại để tôi yên tâm chơi game. tôi xin chân thành cảm ơn
    tôi có chụp 1 số bức ảnh chu hoi.jpg bang g.jpg bxh.jpg

2. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Bạn vào acc chủ hội cũ và giải tán hội đi xem có được không?

3. chủ hội không còn nữa cậu. các thành viên cũng thế. chỉ hhỉn thị của nv lamdaingoc thế thôi. nhưng lấy nv khác vào guild thì vẫn báo ko phải chủ guild

4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

:-sThôi up cho Bác fan xem giúp vậy. lần sau cố gắng đăng ký đua Guild, bận thì nhờ ae rảnh đăng ký cho Bạn à.

5. dk rồi đấy chứ nhưng ko đua. mà điểm đầu tiên rs p thường đúng không cậu nhỉ. nếu đúng như thế thì mình có rs bằng nv đăng ký mà

6. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Giờ đua G diễn ra ở phòng thường Bạn à, có điều sau khi ghi điểm lần 1 xong vào exp sẽ giảm giống như sv10 trước kia, mặc dù train ở phòng thường.

7. ghi điểm 1 lần á. thế là có ghi điểm rồi mà. sao vẫn bị xoá nhỉ. thôi mong admin @fantansymc sớm vào xem xét giúp vậy

yadhannaS thích bài này.
  8. ae vào up hộ 1 phiếu cho fan làm việc

9. mong Fan vào giải quyết hộ chủ top không chủ top lại mất 1k bạc thì xót lắm

babyplay thích bài này.
  10. mong admin sớm khắc phục giúp tôi để tôi yên tâm chơi game

11. dạo này nhiều lỗi wa. không biết khi nào mới đc khắc phục hết

12. vẫn chưa thấy gì ah đ/c

13. vẫn chưa thấy gì

14. Vét Máng Pro

Vét Máng Pro Hiệp Sĩ

Có thể là lag G đó bạn

15. đã nt đến cho @fantansymc . mong fan fix lại giùm tôi để tôi yên tâm chơi game. tôi xin chân thành cảm ơn

16. nhanh lên
    biết đâu có ae đang muốn vào G ^^

17. mong a xem xét

18. G mình cũng thế.trước sum làm chủ g.xong bị xóa g.lấy mg lập g thì các thành viên trong g vẫn còn nhưng lại ko hiển thị g ở các thành viên đó. Bác fan kiểm tra giùm ae đê

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi