Thông báo Báo lỗi SS11 và trả lời (cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/5/16.

?

Bạn có hài lòng với phiên bản SS 11 ?

Poll closed 12/5/16.
  1. Có, rất nhiều tính năng mới, cảm thấy thoải mái và hào hứng

123 vote(s)
    40.3%
  2. Không, thích phiên bản cũ hơn

182 vote(s)
    59.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn quan sát hình rồi trả lời nhé. Mình đã thêm bạn rồi nhưng mỗi lần đăng nhập đều hiện ra cái bảng thông báo đó.
    Cho dù xoá danh sách hay đồng ý /không đồng ý thì vẫn bị thôi.
    Lỗi này từ SS8 nhưng SS8 ấn F lên mới hiện như thế này còn SS11 thì cứ đăng nhập vào là hiện lên luôn. Đổi sv 20 cũng thế luôn.

2. Cái này có phải lỗi không bác @fantasymc không biết có ai bị như e không.hay tại cách auto của e k chuẩn.auto quay về toạ độ cũ và nhặt zen nếu ấn đi kèm nút End để khoá chuột thì chết đứng nguyên vị trí hiển thị (không chết thì cũng k nhặt zen) nhưng phát hiện ra bị PK ấn bỏ nút End đi thì lại quay về toạ độ cũ hoặc nhặt zen bình thường

3. chưa khám phá đc gì luôn
    vì cũng ko quan tâm lắm :)

4. Fan xem lại đi trước kia ae có lỗi tìm đủ mọi đường chấn vấn
    Giờ Fan như vậy ai nghe
    chúng tôi yêu cầu đơn giản xửa lỗi đồ để anh e thanh lý nghỉ game
    còn nếu ko làm đc trả lời ae 1 tiếng đi
    theo luật như này là phạm vào luật xã hội đó
    tôi nói thẳng và thật Fan ko thích tôi cũng nói thật

5. Lỗi đồ: acc Free có sw3 mg 15 luck 28op sức đánh ph1/3 SD ( hàng từ ss6) khi lên ss11 đã chuyển thành 28op sức chống đỡ
    Mong bác @fantasymc sửa giúp e

6. lại báo lỗi anh @fantasymc em mua 2 huy hiệu cầy sk 4ac toan621990,,huychipro,songsobo23 nhưng chỉ được có 1 cái ah mong anh sửa giúp cho em

Các file đính kèm:

7. Ko biết có phải là lỗi hay ko nhưng con QB của mình . Bị dính machim của Dl là chỉ có đứng yên ko thể nào đánh ra skill dc . Mặc dù nó ko giết dc mình nhưng mình cũng chỉ biết nhìn nó thôi

8. mình thấy lên SS11 các hiệu ưngs khi PK cũng như khi trên có tác dụng rất mạnh ví dụ như quái island mấy con to to cầm truỳ thì SS8 chỉ bị mất máu nhiều thôi sang SS11 thì vùa bị nó đập đau vừa choáng đứng im liên tục :)

9. Mong ad giải quyết tình hình nhặt zen arena giá zen tụt thảm hại giá zen tụt theo hàng ngày để giá zen 350 là đẹp nhất mong được vậy.xga**s[​IMG]
    1000 triệu zen
    Giá:340 bạc
    Tỉ giá : 340

10. giá thấp cũng it người mua vì zen kiếm quá dẽ 1 chuyến arena cũng đủ nuôi 1 con tuân thủ 1 ngày

11. Arena làm ăn tốt thế sao ae :P

12. game ji cang ngay ae cang bo đi nhiều
    đồ đạc thì rẻ thối ko ai mua
    acc chợ bán ko ai để ý

13. Trưng cầu dân ý đã đến cuối đoạn đường rồi vậy nên anh vào nêu quan điểm và chốt hạ đi ạ @fantasymc

14. Ấn X để mua Cashop, khi kích vào để mua vật phẩm, ấn vào nút huỷ bỏ rất khó ấn (hiện tượng như lag hoặc liệt chuột), không biết vì lý do gì? Anh @fantasymc xem lại.

bxtrieux5 thích bài này.
  15. Mình thì chỉ bị ấn mua thôi,chứ hủy bỏ thì cứ ESC là nhanh nhất.

16. Lỗi trên Stadium, khi cộng max ô Năng lượng lên level thì bị âm Mana
    main 2016-05-12 00-35-46-860.jpg

17. bạn + mã ô năng lương rui thì nên + 60k ene thôi. thử lần rs sau xem có ok không!

18. Bạn nói như đùa ....
    Có điểm mình không đựợc cộng thì chơi game làm gì ...
    À .... Rs xong vẫn bị bạn nhé

19. Báo lỗi mất đồ
    Account: Cast, nhân vật: GirlZone9x
    Báo lỗi mất SHK China, 3/5 vẫn dùng cho nhân vật GirlZone9x - sau 20h 3/5 mua Quái điểu Cashop sử dụng, không sử dụng SHK China.
    Đến 0h05' 11/05/2016 tìm lại sử dụng không thấy trong account: Cast, mất đồ giống trường hợp bài: http://diendan.gamethuvn.net/threads/bao-mat-d.910196/
    Cam kết SHK China trong account 3/5 không phi shop, không xóa, không giao dịch... mất do lỗi hệ thống
    Những lời nói trên sai sự thật xin chịu block toàn bộ account của tôi, mong @fantasymc kiểm tra kỹ giúp.

20. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Acc:vu96 cũng bị lỗi tương tự mỗi lần đăng nhập.Xin bác Fan sửa giúp e.Thanks

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi