Thông báo Báo lỗi SS11 và trả lời (cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/5/16.

?

Bạn có hài lòng với phiên bản SS 11 ?

Poll closed 12/5/16.
  1. Có, rất nhiều tính năng mới, cảm thấy thoải mái và hào hứng

123 vote(s)
    40.3%
  2. Không, thích phiên bản cũ hơn

182 vote(s)
    59.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế này khác gì cho dl đứng chơi 1 mình. Dk top chọc ko xi nhê gì, ko combo dc. Qb thì one hit ko chết.vào k3 thì toàn quẩy rồng đen kịt màn hình.đầu tư lô acc mg 15,35% giờ chắc về chợ mk quẩy chứ ko ks dc mấy con soul cùi quẩy rồng.nói chung chán hơn ss8 nhiều

2. Dl cưỡi ngựa đeo dc cả MNN. Dk chọc gió mỏi tay ko mất máu,ko combo được nũa.phải chăng a đã fix quá nhiều. Kiến nghị a fan nên cho dk cầm Long giáo vs khiên cho cân bằng chủng tộc đi a

3. Mình thấy giao diện vẫn OK mà
    hãy bấm O khi thấy mắt mệt mỏi!
    còn anh Fan hãy fix các thứ cho chuẩn,các chủng tộc, các cái ưu điểm của SS8 (skill, dame)

4. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Ae cứ bình tĩnh,cố gắng tìm tòi,khám phá.Cái gì mới bao giờ cũng có những thứ để chúng ta khám phá.

5. Mong anh xem xét Skill mới hạn dùng 3 ngày =))

6. anh fa
    anh hãy để sp như ss8 ko thì MG TTD ko có đất dụng vo
    anh cho rs lai kill 3 đến 5 ngày để tét kill mới:D

Xanhxao thích bài này.
  7. Mong bác phan fix lại cắm 5 acc trên 1 pc.ko lại thừ 1 số lượng lớn acc bán ra thị trường

8. đề nghị Fan ngừng bán quái điểu và nhẫn tăng dame trên cashop. :)

9. không biết do mắt kém hay sao chứ mới nhìn có tý mà đã hoa mắt rồi, h vẫn còn hơi lâng lâng cái đầu.
    - log nv vào thấy tụt máu về 0 nhưng lại đầy máu ngay. ko biết cái lúc 0 máu quái nỏ vả cho 1 máu có về làng ko <:-P
    - quẩy rồng kis Bão Ánh sáng có thể nói 90%. đứng gần quái hơn mà giật ko ăn nổi quẩy rồng đứng xa.
    - ko biết cách đeo con Kỳ Lân ^^. chắc là bỏ luôn con Kỳ lân rồi =))
    - DL cưỡi ngựa có thể mang thêm TM + MNN + RC +++ như nv ko cưỡi ngựa. đúng là Chúa Tể muốn làm gì cũng được [-X
    Không biết những điều trên có ai nói chưa vì đang hoa mắt nên ko đọc hết bài của AE trước dc. có j sai mong ae lượng thứ :D

suaongtho thích bài này.
  10. khi khám phá cái mới mới thích, trong các thông số mới cái nào bị kém khắc phục, phát hiện 1 cái thông số quá khủng bố bá đạo thì cùng nhau giảm xuống thành con số vip, sự thật nó là sự phát triển mới mẻ nên thay chứ đảm bảo răng SS8 vui nhưng giới hạn rồi kéo dài thêm năm nữa khối người cao thủ chán
    mất mát thì nói gì chứ riêng ngọc quang sop mình đã tốn hàng trục tỉ zen vì ôm ngọc rác sv cũ 20tr còn có 7tr, ra chợ gom gom tên sk môi bó tỉ cũng mất hàng chục tỉ nữa nó về +0, nói vậy chứ tất cả điêu đó đều không quan trọng thích châm cứu tìm mới hay hơn.

11. e thay pass1 va pas2 không được bác @fantasymc ơi

12. Có ý kiến này bác fix lại bão ánh sáng của MG tốc độ bắt mục tiêu như không bằng quẩy rồng thời SS8

Xanhxao thích bài này.
  13. quay lại thì tất nhiên sẽ không quay lại được rồi.. nhưng mong BQT có thể điều chỉnh thật phù hợp hơn.. chứ như này thì quá...

BoBeSau thích bài này.
  14. bác Fan xem thế nào mà sao e không kết hôn được cho con sum với con soul của e thế mặc dù đã đủ các điều kiện

15. thì nv khác cũng có sói đấy sao

16. sao Bc DV đi đc có 3 lần vậy bác

17. Màn hình game có chút xíu mà để quá nhiều thứ xắp xếp rất rối mắt
    Cảm giác khó nhìn lắm

18. chieuhoipm1

chieuhoipm1 Guest

bác fan mà để ss11 thế này thì chắc gần hết ae nghỉ game soul dame quá to chưởng rồng lên ngôi ai mà chỏi đc

19. với đa số tình trạng hiên nay là do pk đeo được thú nuôi và pet2 dẫn đến chênh lệch pk khá lớn, em xin góp ý là chỉ đeo được 1 là thú cưỡi hoặc chỉ đeo 1 pet2 thì sẽ ổn định hơn

20. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

CashShop tăng giá kinh khủng.Mà đề nghị bác Fan bỏ ngay cái bùa chống PK đi.Nếu không arena+các phòng Vip sẽ loạn hết.

admin: đã bỏ, cám ơn bạn đã nhắc

Last edited by a moderator: 2/5/16
    meomeo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi