Thông báo Báo lỗi Season 11 BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 27/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ACC : ThanLong , NV : CuocSongTM
    Lúc ss8 có Set ThanLong 41040 +11 , Khiên Kim Long 41040 + 11
    Sau khi Lên SS11 Set ThanLong về +9, Khiên Kim Long về +10
    Mong GT fix giúp

2. bác GT sớm fix cho AE với em ạ
    Acc: quangtuan9
    nhân vật : Proo0oKute
    mong GT Fix sớm cho em ạ
    Chức danh chủ LÔ ạ

3. lỗi hoa anh đào hồng.không gộp được không vứt đc không cất rương được cũng không bán đc luôn.nhân tiện nhờ GT fix lỗi 2 ô rương đồ trống mà không bỏ gì đc
    acc vuhien89 nhân vật congaiyeu

4. Lỗi không bán được nhân vật phụ GT ơi.xem sét luôn đi câu nhé.

5. GT ơi lỗi Ngân hàng nhé. Mình vào mục Ngân Hàng trong QLTK mà ko đc toàn báo lỗi thôi

6. phiền @GangterMU kiểm tra lại Web lỗi nhiều quá
    1. kết hôn rồi không thể ly hôn
    2-không thể bán Master Skill

7. allwin

allwin Cư Dân

sao tự nhiên kết hôn đc vài hôm tốn mấy trăm tr zen rồi xong hnay tự nhiên lại xóa kết hôn mất hết điểm vậy ad? giải thích giùm mình với ? rồi bắt kết hôn lại lại tốn tiền ..mà kết hôn không hiện trái tim chẳng biết ai vợ chồng ai ?

8. Phiền @GangterMU kiểm tra hộ mình id: kitrong mình chuyển từ PH sang và con TM6 tự động bảo hiểm, trc khi bảo trì web mới tm6 chết mình vẫn tốn 800m lấy lại bt, bây giờ thì không còn thấy trong danh sách bảo hiểm nữa. Mong cậu kiểm tra giúp
    lịch sử giao dịch trc đó đây[​IMG]

Last edited: 2/6/16
  9. Lỗi không huỷ được đồ bị khoá chuyển từ PH sang đã rs 260 lần không mở được khoá tk TomDaiKa nv TrumMT GT vào sửa lỗi.

10. Acc . hunterA . mất con tm6 đã Bh mong GT và fatasy lấy lại giúp.

11. Lỗi,kết bạn xong out ra mất kết bạn
    Khi để tính năng hiển thị quái vật,chuyển từ sv thường sang sv 20 thì lại mất

12. lỗi ko giá trị được đo GT ơi

13. uppppp cũng bị như cậu
    a GT Vào fix cho ae cày kéo

zAnhHaizz thích bài này.
  14. nỗi mua gấu cashop đi train không đầy 40 phút đã chết . trong khi đó quái train cắn mất 1 tiết..
    GT xem lại giùm ạ

15. Cái này chắc ko phải là lỗi đâu cậu. Gấu trúc trước giờ nổi tiếng là yếu sinh lý. Đánh 1 máu là vẫn mất máu đc pet, trong 40p đó bạn bị đánh mất máu nhiều quá -> chết gấu.
    Ps: bạn muốn ko bị chết gấu thì hãy cộng điểm hay làm ntn để quái khó chạm đc vào bạn làm mất máu nhất. Lưu ý : quái đánh miss sẽ ko mất máu pet, tăng skill tăng độ bền cho pet.

16. lỗi auto cứ viết auto song xóa sạch những cái khác song hum sau vào nó lại thêm vào phần nhật đồ những ký tự kia GameThuVN(06_08-18_45-0000).jpg

17. lỗi bảng công điểm thuộc tính từ PH sang bảng TT về O điểm vẫn còn và mình đã nâng cấp thêm 13 điểm nữa GameThuVN(06_05-23_36-0000).jpg tài khoản huashi nhân vật TaKizawa

Last edited: 8/6/16
  18. A GT kiểm tra giúp e quyển STT của nhân vật GhostRider vs ạ, quyển STT 2 khe đã khảm, mà giờ 2 khe nó hiện cái j ấy, chắc vô dụng mất
    Acc PtxNo1

19. dominhtuan

dominhtuan Chiến Binh

Mong @GanngterMU xem và sửa lỗi giúp em. Acc: mrboss
    nhân vật : HacThaiTu
    khi bấm phím X lên mua đồ trong thùng chứa đồ mua toàn chữ aaa kéo dài. Em mua đồ thì toàn báo dươbg đồ đầy. Còn ấn vào chữ aaa sử dụng báo lỗi 2

20. @GangterMU Mình rất ghét cái lỗi mỗi lần out ra ngoài là bị mất hết bảng skill "U" và options "O" và cái auto nhặt đồ. Cực kỳ ức chế, cứ vào là phải cài lại. Bên PH k bao giờ có tình trạng này luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi