Thông báo Báo lỗi Season 11 BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 27/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm nay mình có đổi tộc từ (DL sang DW) có Quyển STT Dao Đấu Sỹ bóng tối và có xuống rương đồ và cho vào rương , khi đổi xong vô lấy thì không đeo đc lại nữa , cilk chuột vào thì thấy không hiện thỉ thuộc tính gì nữa, báo nguyên tố không chính xác .
    TK : PtxNo1
    TNV : GhostRider
    @qdung93 , cậu chuyển giùm AMD xem hộ nhé
    Cám ơn cậu ...!

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn chụp ảnh và gửi lên đây nhé, tôi sẽ lấy ảnh rồi chuyển lại cho GT xem qua.

minngusac thích bài này.
  3. mình xin lỗi không biết cách úp ảnh lên có chụp rồi tìm hoài không thấy chỗ up ảnh nên, cậu chỉ đc không @qdung93

4. MasterPie

Bạn up ảnh lên 1 trang nào đó, rồi chuyển đường lick sang đây.

minngusac thích bài này.
  5. qtoan25

qtoan25 Tân Thủ

Sao cái rương pet muun của mình cứ reset là mất sạch hết vậy ?

6. Acc shichivn
    nv Billy
    Lỗi.Chuyển sv hoặc out ra vào lại là lại phải cài đặt lại từ đầu tất cả
    Mong GT xem xét giúp

7. Mod @qdung93 nhờ GT fixxgiúp mình
    Cảm ơn b

8. hôm nay mình có đổi tộc từ (DL sang DW) có Quyển STT Dao Đấu Sỹ bóng tối và có xuống rương đồ và cho vào rương , khi đổi xong vô lấy thì không đeo đc lại nữa , cilk chuột vào thì thấy không hiện thỉ thuộc tính gì nữa, báo nguyên tố không chính xác .
    TK : PtxNo1
    TNV : GhostRider
    @qdung93 , từ ngày đó tới giờ mà không fixx lại STT , có Quyển Sách TT ép ngọc giờ để rương ngắm nản quá

9. MasterPie

@akaydontgo @quensau báo thì báo rồi đó. Còn xử lí hay không tùy thuộc vào GT thôi!

akaydontgo thích bài này.
  10. acc yuiko0l mất 1 sét dw anubis luck thần +15 max gc gst9 1 set ef ahuan thần +9 mong gt kiểm tra giup

11. Chào BQT MU ,Mình có đổi số điện thoại đặt bằng lệnh ,và có đăng ký IP ...
    hôm mình đổi 28/10/2016 hôm nay 21/12/2016 mà mình lấy mã ưu tiên vẫn không được.
    tài khoản PtxNo1 , số điện thoại cũ 0976 929 526 , số điện thoại đổi sang 0986 560 925
    @GangterMU @qdung93 , nhờ cậu gửi GT giúp đỡ và có phản hồi sớm

Last edited: 21/12/16
  12. horse

horse Cư Dân

Nhân vật: T9N2016 TK: kyler2
    Lỗi không cài được auto. Cứ đổi nhân vật hoặc chuyển kênh là auto lại mất phải cài lại từ đầu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi