Báo lỗi/Phản hồi (thông tin không cụ thể bị xóa)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc: phattroc
    char : babyduck
    Lỗi hòm đồ chính 4 ô phía dưới góc bên phải theo hàng dọc
    acc:namcuonghg
    char:bxvietnam
    lỗi hòm đồ chính 4 ô phía dưới góc bên phải theo hàng dọc
    và hòm đồ mở rộng cũng bị lỗi 4 ô phía dưới góc bên phải theo hàng dọc. Mong admin fix lại giùm

2. Acc: chimgo
    nhân vật: NumBer0ne
    lỗi bảng skil: ko cộng dc skil vào ô: + sức tấn công tối thiểu

3. sman9x6

sman9x6 Guest

1. Tài khoản: sman
    2. Nhân vật: HayGoiToi
    3. Vật phẩm:Đao hồng long ex luck+9
    4. Số điện thoại đăng kí: 01658843131
    5. Vào tối ngày 9/1/2013 em có chuyển một ít đồ từ acc:kunhok998 này sang acc:sman để cho mg dùng ,trong đó có cái đao hồng long.trong lúc chuyển xong thì em ấn V lên thấy bị ẩn mất cái đao hồng long, em đã thoát ra nhiều lần,cất hết đồ ở nhân vật,rs nhân vật và trade xong tắt đi nhưng đến giờ vẫn không được.Em mới chơi MU này được mấy tuần,có cái Đao hồng long là đỉnh nhất nhưng lại bị như thế này.em mong các anh trong quản trị game giúp đỡ em.em xin trân thành cảm ơn!!!

4. Lập ra cái top này làm gì vậy

5. Mong bác FAN giúp đỡ

Tôi có ac mà sdt đăng ký ac ở nước ngoài với thông thường thì +41xxxxxxxxxxxxxxxx
    như thế này :Chú ý với các bạn đăng ký số di động ở nước ngoài : ví dụ số của bạn là 0041086889898 bạn phải điền là +41086889898
    nhưng tôi lại ghi vào đó là 0110xxxxxx như của việt nam.
    tôi có lấy được mã ưu tiên nhưng khi đổi sdt thì lại không nhận được mã xác nhận< hay do chưa nhận được mã xác nhận>
    vậy kính mong ADM cho em hỏi liệu như trên có đổi được sang sdt mới không
    và nếu không đổi được tôi cần làm gì để được đổi sang đầu số nước ngoài +41xxxxx
    mong FAN giúp đỡ
    tôi xin chân thành cảm ơn !

Nếu em có nhầm BOX thì mong mod di chuyển dùm em nhé

6. Tên (biệt danh) của tôi là: Hoàng Đính
    chủ acc: vietjamira
    character : FighterMan
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:
    Mình có một món đồ full +15 nhưng không hủy được bảo hiểm cho món đồ đã bảo hiểm? và món đồ được bảo hiểm để trên Hòm đồ ảo đã biến mất.
    Khi tôi đưa món đồ vào hòm đồ ảo và vào trong mục hủy bảo hiểm món đồ lại không thấy, sau đây là hình ảnh của món đồ :
    Gậy thần ma full +15 :

Địa điểm và thời gian: tại sever MuHN SS6. Hiện tại món đồ đang nằm trong hòm đồ các nhân của nhân vật chính : Tru0ngC0i
    Trình bày của tôi về sự việc : tôi đã thử hủy bảo hiểm nhưng không được . nên rất mong admin xử lý lỗi và cho cho biết nguyên nhân.
    Quan điểm, mong muốn của tôi là: mình muốn hủy được bảo hiểm của món đồ trên vậy mong admin xử lý lỗi này . xin cảm ơn !
    P/s : Bài đăng trên đây đã đăng rất lâu nhưng admin cũng như BQT vẫn chưa có câu trả lời không riêng tôi mà nhiều thành viên gamer cũng vậy.
    - Hôm nay tôi vào quản lý chợ ảo thì phát hiện món đồ không còn trên Hòm đồ ảo nữa mong sớm được giải quyết...một lần nữa hi vọng BQT và admin giải quyết...! xin cảm ơn

7. thank bạn nhe :))
    mình mới bước chân vào diễn đàn :))

8. Mong admin và các thành viên trong BQT xem xét và tìm lại giúp mình món đồ đã mất. xin cảm ơn !

9. 1.Tài khoản: chuatehg
    2. Nhân vật: phungdaiza
    3. Vật phẩm: không rõ
    4. Lỗi khác nếu có: gây lỗi gian hang, 2 ô hang ngang, trên cùng, phía tay phải. (báo từ đợt trước lâu lắm rùi mà ko thấy bác adm hạ cố)

1.Tài khoản : chuatehgbx
    2. Nhân vật : BXphdaiza
    3.vật phẩm : không rõ
    4. Lỗi khác nếu có : gây lỗi 4 ô hàng dọc thùng đồ nhân vật, 4 ô phía tay phải, từ dưới lên.

10. sman9x6

sman9x6 Guest

1. Tài khoản: sman
    2. Nhân vật: HayGoiToi
    3. Vật phẩm:Đao hồng long ex luck+9
    4. Số điện thoại đăng kí: 01658843131
    5. Vào tối ngày 9/1/2013 em có chuyển một ít đồ từ acc:kunhok998 này sang acc:sman để cho mg dùng ,trong đó có cái đao hồng long.trong lúc chuyển xong thì em ấn V lên thấy bị ẩn mất cái đao hồng long, em đã thoát ra nhiều lần,cất hết đồ ở nhân vật,rs nhân vật và trade xong tắt đi nhưng đến giờ vẫn không được.Em mới chơi MU này được mấy tuần,có cái Đao hồng long là đỉnh nhất nhưng lại bị như thế này.em kính mong các anh trong quản trị game giúp đỡ em.em xin trân thành cảm ơn!!!
    Em gửi bài viết đã nhiều lần .sao không thấy hồi đáp gì vậy ạ.

11. lonto102

lonto102 Chiến Binh

MU trước kia nhiều người chơi cũng vì nó mới và lạ. Nhưng lại nảy sinh ra cái tò lừa đảo,háck đồ, làm cho ae chơi game bị “dính”.Xảy ra nhiều vụ,người chơi ít nên admin lập ra cái diễn đàn để ae phản ánh những lỗi trong game và tố cáo những người lừa đảo để lấy lại những thứ mình vốn có.Ban đầu làm việc rất chi là tích cực.Về sau thì " chả ra cái L gì cả ".Để nạn lừa đảo háck đồ háck bạc không cánh mà bay.Mình đây cũng là nạn nhân.Lập topic lên mà chả thấy hồi đáp gì cả.thử hỏi xem ai còn tin tưởng vào MU này nữa.Những thằng đồ pro dù đã BH,item nhưng sao vẫn bị mất? ai có thể lấy?, nói thế các bạn biết bọn chó nào lấy rồi ấy gì???.Có nhiều thằng mất đồ " Víp " rồi chúng nó lập topic trên diễn đàn nhiều người vào bảo là lỗi game.Mất thì tự chịu.Thử hỏi bố thằng nào mà chịu được.Tiền chứ có phải “*** ” đâu.Vì không chịu được nên chúng nó Đờ bờ vào mà chơi cái MU " L trâu" này.Theo tôi ae nên hạn chế đầu tư vào game này.Chơi cho vui thôi.Mà tốt nhất xem sex cho sướng. Tại vì MU này đang suy thoái.Đồ BH,đăng bán chợ ảo còn mất . (((( MU sắp phá sản )))). Thành viên BQT MU ăn cắp đồ,háck đồ ,lấy đồ đi bán lấy tiền: chơi gái,hốc với nhau,.... Nếu bọn mày không muốn MU ít người chơi thì vào xử lí,trả lại đồ cho ae bị mất đi,tao còn lạ gì độ “bựa” của bọn mày nữa --------- 0162.9376.198------

12. ác : yeu1nguoi có bị lỗi 1 cái chân thái dương fun +15 đang BH đê đập 28op đã xóa tất cả các nhân vật trong ác đi rồi mà vẫn không tim được xin ADmin tìm lại giúp

đây là hình ảnh ;[​IMG]

13. Nhân vật : ninzago
    acc : attdef
    lỗi master skill

14. Em chu acc haochungls sdt đăng ký 098*999 . sao em chuyển 400skill = 4k poin du cho người khác mà mãi không đc vây. Mong bác chú y đến a e tý

15. Mong admin và các thành viên trong BQT xem xét và tìm lại giúp mình món đồ đã mất. xin cảm ơn !

16. Em chu acc haochungls sdt đăng ký 098*999 . sao em chuyển 400skill = 4k poin du cho người khác mà mãi không đc vây. Mong bác chú y đến a e tý

17. Tài khoản: falcao
    Vật phẩm: chân lôi phong +13 full
    Em mới mua 1 bộ lôi phong full trên chợ ảo, lúc sáng vào thu gom đồ cũ để đổi ngọc đồ ex, em lỡ tay đổi luôn chân lôi phong +13 full = 66 ngọc. admin có thể giúp em lấy lại được không ạ? Em xin cảm ơn nhiều

18. Ông anh ở bên Hàn Quốc nên ko nt đến sdt ADM được, mình lập topic thay ông ấy vậy

acc: kienkaka
    char: vajkaliin
    sdt: +821086942268

Tham gia sự kiện tân thủ, đã mã 400 lv. h ko về sv thường được. vào là bị dis mạng. vào wed vẫn thấy bao là nv đang tham gia sự kiện. ADM fix lại giúp. xin cảm ơn!

19. Tôi chủ acc:1269148562
    SDT đăng ký:01677***526
    Đã làm thủ tục chuyển 400 skill lấy 4k point dư cho char:CragHack. Tới thời điểm này đã 10 cái tin nhắn tới số 0904454444 rồi mà vẫn ko thấy giải quyết???
    ADMIN -500 trZen Lay lai do Bao Hiem 9h7 28/1
    ADMIN -999 trZen doi 400 skill lay 4k point du cho CragHack 22h22 27/1
    ADMIN -999 trZen doi 400 skill lay 4k point du cho CragHack 22h21 27/1
    ADMIN -999 trZen doi 400 skill lay 4k point du cho CragHack 22h20 27/1
    ADMIN -999 trZen doi 400 skill lay 4k point du cho CragHack 22h18 27/1
    Mong admin để tâm và giải quyết giúp tôi! Tôi xin chân thành cảm ơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi