Báo lỗi/Phản hồi (thông tin không cụ thể bị xóa)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nho A anh TTH vao trung gian em ban acc cho yeutrangvl voi

2. Acc: coma
    char: mobifone1
    lỗi hòm đồ cá nhân ( 4 ô dưới cùng bên phải )
    fix lại em cái nhé .tks

3. cha này gà quá vào quản lý đổi thông tin laị đê

4. Acc satgaibm
    sdt :0905***676
    char ThjchGaySu
    do cộng điểm không để ý nên bị xóa mất
    1 sói hoàng kim
    1 ngựa 50
    vào 1 số đồ khác.mong a fan giúp đở em ở trường hợp này vs
    xin cảm ơn a

5. Acc hoahung và acc huynhpham1
    nhân vật HoaHung<acc hoahung> và nhân vật huynhnhu2<acc huynhpham1>
    Vật phẩm:Tối hôm qua ngày 4/11/2014 tầm 18h tới 19h em có trade chuyển cái đao hồng long +9 từ nhân vật HoaHung sang nhân vật huynhnhu2
    Sau đó thì món đồ tự nhiên mất.Mong anh kiểm tra giúp em với

6. Acc: AngelSnow. Số điện thoại đăng ký: 0966006122 báo lỗi số điện thoại đăng ký. lấy được mã bán ních của quản lý gửi về số điện thoại đăng ký, nhưng không lấy được mà ưu tiên. Khi lấy mã ưu tiên có thông báo đây không phải số điện thoại đăng ký acc. đã thử lại rất nhiều lần nhưng không được.
    Monh Anh Hi sớm sửa lại lỗi về số điện thoại chính chủ giùm em. giùm em.
    em cảm ơn.

7. Hi xem lại bảng tốp Rết trong ngày nhé cập nhật chẳng đúng giờ tý nào gần 1h rồi ma vẫn bảng tốp ngày hôm qua

8. LAOHAC

LAOHAC Hiệp Sĩ

Acc:vipkut311 char iFairpay09 lag hòm đồ 4 ô rưới cùng tay phải

9. binhsanh8990

binhsanh8990 Tân Thủ

Acc : trajquay89
    Lỗi bảo hiêm lấy lại thần ma +6 đượcc có 166 tiết

10. mình báo lỗi ở đây sao không có ai trả lời bài hay sửa lỗi cho mình gì hết vậy

11. ttoanit

ttoanit Chiến Binh

Acount: vodka01 kết hôn với acc satodo102.
    char : 0oVodkao0
    tôi lỡ nhân con nuôi má chưa max poin vc. giờ tôi muốn bỏ con nuôi (khai trừ con nuôi) để đc tiếp tục cày poin vc.
    mà tôi nhận thằng con nuôi mà nó đã kết hôn rồi (trước khi tôi nhân thằng con nuôi thì nó đã kết hôn rồi).
    giờ admin hướng dẫn cho tôi cách bỏ đứa con nuôi này mà không bị mất poin vợ chồng với.
    sau chuyện này tôi thấy admin nên bổ xung thêm đoạn code bắt lỗi. hai vợ chông hợp lệ khi nhận con nuôi thì buộc người được nhận làm con nuồi phải thuộc trong những điều kiện: phải còn độc thân, rs thấp hơn bố mẹ, ...
    tôi xin cám ơn

12. Tôi là chủ acc: AEgiangle và monkey3. Tôi có vấn đề này thắc mắc xin Admin giải thích giúp
    1. Trong 2 acc có 1 nv MG là AEtonni (acc AEgiangle) kết hôn với BXtonni (acc monkey3)
    Sau khi lỡ tay đổi chủng tộc tôi đã đổi lại nguyên chủng như lúc kết hôn và kết hôn lại cho 2 nv.
    Các thủ tục chuyển khoản vào tk admin phí lấy lại point vc = zen, tôi còn nhắn tin theo đúng hướng dẫn của admin
    Tôi không biết các thủ tục đó đã hoàn chỉnh chưa mà tới giờ vẫn chưa nhận lại đc point VC cho 2 nv
    2. Nv MG AEtonni (acc AEgiangle) tôi có sử dụng dịch vụ mua nv 3 trên quản lý. Nhưng sau khi mua xong, tôi có res lại vẫn không nhận được nv 3. Tiếp tục cày lv lên 400 và res lần tiếp cũng không nhận được.
    Vì nghĩ có thể do bi lag tôi tiếp tục res thêm 1 lần nữa xong vẫn không được
    Vậy đề nghị Admin hãy giải thích và chỉ giúp tôi chỗ không đúng
    Trân trọng

- - - - - - - - - -

Sau đây là hình ảnh

- - - - - - - - - -

13. ttoanit

ttoanit Chiến Binh

Acount: vodka01 kết hôn với acc satodo102.
    char : 0oVodkao0
    tôi lỡ nhân con nuôi má chưa max poin vc. giờ tôi muốn bỏ con nuôi (khai trừ con nuôi) để đc tiếp tục cày poin vc.
    mà tôi nhận thằng con nuôi mà nó đã kết hôn rồi (trước khi tôi nhân thằng con nuôi thì nó đã kết hôn rồi).
    giờ admin hướng dẫn cho tôi cách bỏ đứa con nuôi này mà không bị mất poin vợ chồng với.
    sau chuyện này tôi thấy admin nên bổ xung thêm đoạn code bắt lỗi. hai vợ chông hợp lệ khi nhận con nuôi thì buộc người được nhận làm con nuồi phải thuộc trong những điều kiện: phải còn độc thân, rs thấp hơn bố mẹ, ...
    tôi xin cám ơn

14. Acc: lazykingvn
    char: Calypso1
    lỗi: lag hòm đồ ô thứ 5 từ trên xuống bên ngoài ngoài cùng
    mong BQT sớm fix lỗi để tiện cày cuốc

15. Acc bicuong
    char ARatLach0j hòm đồ nhân vật bị lỗi 4 ô bên phải theo hàng dọc từ dưới lên và hòm đồ mở rộng cũng bị lỗi ở hòm đồ đầu tiên hàng dọc cuối cùng mong ADM sửa giúp em

- - - - - - - - - -

Acc bicuong
    char ARatLaCh0j hòm đồ nhân vật bị lỗi 4 ô bên phải theo hàng dọc từ dưới lên và hòm đồ mở rộng cũng bị lỗi ở hòm đồ đầu tiên hàng dọc cuối cùng mong ADM sửa giúp em

16. AEjinnijEA

AEjinnijEA Chiến Binh

ACC: jinnguyen
    Lỗi: -lấy lại bảo hiểm áo lôi phong full+15.gc+7
    -Mua bảo hiểm tay lôi phong full+15. gc+6 ko được

17. Acc: lazykingvn
    char: Calypso1
    lỗi: lag 4 ô ngoài cùng bên phải dọc phía dưới
    đã báo lỗi rồi mà không thấy fix lại. Mong BQT sớm sửa lại lỗi hộ để tiện cày cuốc
    Thank

18. Acc : Td1986
    Chart : SieuQuay
    Lỗi : cứ vào hòm đồ là dis mạng
    mong a fix lỗi sớm dùm e với

19. Acc : VIPMUBMW
    Char : KyUcDayThj
    Hòm đồ nhân vật lỗi 4 ô hàng dọc bên phải tính từ dưới lên , mong fan fix lỗi giùm

20. Tài khoản : Binboy
    Nhân vật : Binboy
    Vật phẩm: gậy huyền quang + 11 thuê trên shop ADM
    Lỗi khác nếu có. Khi để chiếc gậy Huyền quang thuê của ADM trong thùng đồ chung thì không thể nào mở thùng đồ chung đc . Cứ mở là bị dis.
    Mong ADM và TTH sửa lỗi giùm em .
    hiện chiếc gậy huyền quang em đang để trong hòm đồ ảo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi