(Báo Lỗi) mã ưu tiên mong Fan vào giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ThienMinh, 10/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Có hiểu Nội dung không ? Không hiểu thì im.

2. Gửi tin nhắn vào SDT anh fantasy , nội dung là cần chuyển sang SDT xxxxx nào đó , là đc

ví dụ: tôi là chủ nhân của ACC xxxx có SDT bảo lãnh xxxxx cần chuyển sang SDT xxxx mong ADM giúp đỡ vì ko nhận đC MÃ ưu tiên., thân ái

5 người đang xem chủ đề này. (5 thành viên và 0 khách)

japanvip,
    Admin,
    phanngheo,
    lethienthang,
    ThienMinh
    đề xuất phía trên của em có đc ko anh

3. Van chua lấy được ức chế :((
    ai lấy được post len dd cho ae bít ha? thanks nhiu. chán bác ADM nhà ta wa cơ.

4. đã lấy đc đâu, vừa lấy lại đây nhưng không đc chán quá

khổ nỗi sdt của tớ không nhắn tin quốc tế đc mà chỉ nhắn tin trong nước Nhật đc thôi, còn đâu gọi và nghe lẫn nhận tin nhắn cở bất cứ nước nào gửi đến vẫn oke

5. Chắc Sim thuê bao rồi :))

6. thì từ trước đến nay vẫn dùng như vậy có sao đâu, tự nhiên 2 hôm nay bị như vậy thì mới báo lỗi cho Fan mà

7. Em nghĩ mã ưu tiên gửi qua Nhật bị lỗi rồi :((

Last edited: 11/3/12
  8. Anh cũng nghỉ vậy, đang pm Fan để tìm cách giải quyết hộ nhưng chưa thấy Fan trả lời, chắc Fan đang bận em à

Cũng thấy nhiều anh em bên Nhật cũng bị lỗi mã ưu tiên như thế này, rất mong Fan giải quyết cho anh em bên Nhật

Cũng thấy nhiều anh em bên Nhật cũng bị lỗi mã ưu tiên như thế này, rất mong Fan giải quyết cho anh em bên Nhật

9. Thôi đã chờ 1 tuần rồi thì đợi cho chót;))

10. Giờ chẳng biết làm gì chỉ úp cho Fan vào giải quyết thôi

Vẫn chưa đc chán quá cơ

đến hôm nay vừa đi làm về, không tắm chạy nhanh bật máy lên xem mã ưu tiên FAn đã khắc phục cho anh em o bên Nhật chưa, nhưng khi nhận được thì nỗi buồn chồng chất lên lỗi buồn. và dứoi đây là nguyên văn nhận được tin nhắn phản hồi của Fan.
    @yahoo.com.vn (ss6.gamethuvn.net). LH 0904454444
    thật sự rất mong Fan vào giúp đỡ.
    chân thành cảm ơn Fan!

11. Ko biết đến bao giờ mới đc đây a Minh ơi, e nản quá :((

12. Anh cũng nản khác gì em đâu

13. Co le do mang softbank cua Nhat thay doi cai j do nen tn nhan tu VN sang bi thieu ky tu cung nen. hy vong a MIN co the tao dieu kjen lam sao cho bon em co the nhan MUT bang 1 cack khac nao do de bon em doi sang SDT trong nuoc chu bjo nhan tin 8185 thi bon e ko gui ve duoc. neu de tinh trang the nay keo dai chac chang ai o Nhat co the choi MU nua dau. mong a MIN jup do bon e. thanks a nhju.

14. Ktheo tôi nghĩ không phải do mạng bên nhật, mà theo tôi nghĩ có thể do chục chặc cái gì từ phía anh Fan

15. Bjo djeu wan trong la phai co MUT de doi sang SDT trong nuoc chu cu de ntn thi chan lam an j duoc nua. chan.

16. Khổ thân anh ý muốn lấy mã ưu tiên bán cái acc mà mãi không xong up hộ bác cho fan giải quyết

17. phanngheo

phanngheo Chiến Binh

lai mot ngay cho doi trong vo vong

8->Tên (biệt danh) của tôi là:
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:
    Địa điểm và thời gian:
    Trình bày của tóiao ma den hum nay fan van chua jai quyet cho anh em o japan chung em van de MUT vay
    fan sem the nao fix ngay cho chung em cai
    sot het ca long jui fan oi
    >:P=))onion4 về sự việc:
    cac ban da co ai nhan dc chua vay

Quan điểm, mong muốn của tôi là:

18. ôi đến giờ này vẫn chưa đc chán quá

19. Hôm nay mà ko đc chắc có lẽ a e mình ko GD đc mất, thật sự e chờ lâu thế e thấy nản luôn rùi:((

20. Anh cũng nản lắm rồi đây, pm fan không nói gì chán

Mà anh pm Fan đổi sang số điện thoại cho em rồi, chắc hôm nay hoặc mai Fan đổi cho em thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi