(Báo Lỗi) mã ưu tiên mong Fan vào giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ThienMinh, 10/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc: Pie_BotMan

lấy mã ưu tiên, khi tin nhắn của Fan gửi lại chỉ nhận được yahoo đăng ký acc và số điện thoại của ADMIN. gọi điện cho FAn nhưng không gọi đc. mong Fan ghé qua và xem xét cho em với, em đã pm yahoo cho Fan nhưng chưa nhận được câu trả lời của Fan.

Em gửi rất nhiều tin nhắn, chắc tầm 10 đến 15 tin rồi, tin nào cũng giống nhau

tuanleed2Sayonara đã thích.
  2. Tôi cũng bị như vậy không biết là làm sao nữa mong Fan Fix sớm:((

3. Chán lắm cơ mong Fan vào giúp đỡ bọn em

4. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Ý kiến : bạn không thể gọi vào sdt 0904 vì số này không nhận Cuộc gọi.

5. Gọi cả vào số gửi tin nhắn đến cho mình cũng không được, mà điện thoại bên Nhật này không hiểu sao không nhắn tin về vn được. chỉ gọi về đc thôi mới chán

6. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Dạ. Cả số điện thoại ấy cũng không thể gọi được.

7. Lấy tin nhắn == quản lý acc đi......tôi vẫn lấy binh thường.........

8. phanngheo

phanngheo Chiến Binh

loi ma uu tien

Tên (biệt danh) của tôi là:
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:
    Địa điểm và thời gian:
    Trình bày của tôi về sự việc:

Quan điểm, mong muốn của tôi là:mong fan jai wuyet jum em van de ma uu tien voi
    em da gui jat nhieu tin de lay MUT nhung chi nhan lai dc mail cua mh va sdt cua admin
    mong fan fix lai cho em cai
    em cam on fan jat nhieu

9. thì mình toàn lấy trên quản lý acc để gửi vào điện thoại mà

10. Hôm nay không biết có lấy đc ko đây :((

11. Thời gian trong game cũng khác nhau kìa. sv ss6 và TM lệnh. giờ đi cc lệnh hẳn luôn

12. đến giòe này vẫn không thấy gì, thật sự rất chán, từ hôm qua đến hôm nay tốn kém quá nhiều và lấy liên tục vẫn không đc, pm Fan không thèm trả lời. nói chung đến giờ này không còn gì để nói

13. Úc vãi, cứ cái cơn thế này thì...............

14. Thì làm sao hả em hihihihih :P

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã kiểm tra, không có lỗi gì khi gửi đi. Bạn thử đổi điện thoại khác xem sao. Dùng đt nokia dởm dởm thôi, đừng dùng con đt xịn quá, nhiều chức năng không biết chỉnh lại hỏng

ThienMinh thích bài này.
  16. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

Haha bác Fan nhà ta vui tính quá . Em xài 5800 mà cũng bình thường có sao đâu .

17. hohoohoho bac Fan dùng con nokia dõm nên chức năng éo đầy đủ :D chúa ơi =))

18. em cũng rất cám ơn Fan vào trả lời giùm em, nhưng ở bên Nhật này từ lúc sang đến bay giờ em vẫn dùng 1 điện thoại là hãng SoftBank và cũng không nghịch gì, chỉ dùng để gọi và nghe lẫn nhắn tin thôi. mọi hôm em lấy tin nhắn Fan gửi về là đc ngay không vấn đề gì, nhưng từ hôm qua đến thời điểm hiện nay vẫn bị như trên, em lấy điện thoại của bạn em lắp sim em sang vẫn bị như vậy, lẫy mã ưu tiên chỉ nhận đc số điện thoại của FAn và yahoo đăng ký acc của em. em bán acc cho người ta và anh Long Master làm trung gian, nhưng không có mã ưu tiên để thay đổi sdt, em muốn lẫy mã ưu tiên để hủy bảo hiểm đồ để chuyển đi mà không có mã.

Người ta bảo lấy mã ưu tiên bằng yahoo, em thử lấy bằng yahoo thì nhận đc mọi thông tin. nhưng chỉ duy nhất là mã ưu tiên ở yahoo cũng không có.

Anh Long Master cũng nhận được tiền của bên mua, mà em thì không có mã ưu tiên để hủy bảo hiểm đồ vào giao acc cho người ta. có gì Fan giúp đỡ em nhé.rất mong Fan giúp em, em cám ơn anh nhiều,

19. phanngheo

phanngheo Chiến Binh

To d vo quanly acc lay nhung ket qua van vay
    ma ut thi cn ma ko lay dc
    ko bit hum nay lay dc ko nua
    cac ban da co ai lay dc chua vay

To d vo quanly acc lay nhung ket qua van vay
    ma ut thi cn ma ko lay dc
    ko bit hum nay lay dc ko nua
    cac ban da co ai lay dc chua
    so toan nguoi o japan ko lay dc ma uu tien the nhi

20. Tình hình này ko biết trong ngày hôm nay có thể ko đây :((