8 về game báo lỗi dl rs quá 24 giờ không nhặt được đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hunter985, 18/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi chủ acc conbuom
    tên nhân vật dl : ImDarkLord
    số đt đăng ký : 0935xxx285
    hiện nay đã 2 ngày cứ rs sau 24h là không nhặt được đồ trong khi các acc khắc nhặt bình thường, kinh mong admin sửa lỗi sớm, chân thành cảm ơn

ConBuom thích bài này.
  2. đai ca @ConBuom để lại cho mình cái cung pv nao. đang kiếm 1 cái nữa cho đệ dùng. sdt mình 0935011285. có gì nt minh cái nhé

ConBuom thích bài này.
  3. anh @gamemuvp đi qua báo anh fan giúp em cái. có mỗi acc săn pt mà không nhặt được ngọc ức chế ~o)

ConBuom thích bài này.
  4. các cán bộ đi đâu hết rồi không thấy ai trả lời vậy:((:((:((:((:((

ConBuom thích bài này.
  5. Giải nghệ rồi ng đẹp ơi có gì ib nhé, đang chạy grap ko đủ tiền nuôi reset. Chắc do ID dd conbuom có phốt gì đó nên id game bị vào pờ nách lýt. :D

hunter985gamemuvp đã thích.
  6. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Dính phốt auto quá nhiều acc của chủ cũ rồi

ConBuomhunter985 đã thích.
  7. Thử đổi thành ConChim. ;))

ConBuom thích bài này.
  8. em cung không hiểu rõ ý bác lắm, em xin trình bày thế này
    acc này lập ra mục đích là cày poin vợ chồng cho con eif NTThuy, tên acc : conbuom (hiểu là con bướm) cốt là kỷ niệm ngày conbuom bị tù treo 1 tháng với lại em cũng lập tên acc để dễ đăng nhập, tên này cũng phù hợp phong tục việt nam ( theo em hiểu thế), tên ImDarkLord (có thể hiểu là tôi là hay tao là DarkLord cũng được cũng không vi phạm gì).
    về cơ bản ac này có chơi lô đề spin có ăn có chết nhưng trả tiền sằng phẳng không nợ gì fan cả
    vì cày poin vợ chồng nên trung bình 2 ngày rs 1 lần là ít nên ko nói auto nhiều
    acc này chính xác tự tay em lập có anh em guild làm chứng, lúc đặt tên nhân vật còn hỏi ae tên hay không, và hầu như không có tác động gì của id conbuom mà có tác động cũng chẳng liên quan gì chỉ là tên acc, không có chủ mới chủ cũ nào
    bạc em mua của trung gian nên không thể nói bạc đen trong diện theo dõi gì cả
    tóm lại acc này chính chủ hàng việt xịn 100% nếu anh cần em gửi mã ưu tiên để anh vào điều tra và vui lòng khôi phục giúp em, em xin chân thành cảm ơn

ConBuom thích bài này.
  9. vãi thánh, mình túc tắc cày lấy săn phù thủy chém gió anh em làm thú vui. anh nguyễn văn A tỉnh x bị bắt vì nhìn trộm gái đẹp không liên quan đến anh nguyễn văn A trùng tên nhưng ở tỉnh chạy grap được, thực ra bị lỗi không nhặt được đồ chỉ mong fan sửa giúp, một số anh em vào nhìn thấy tên acc nghĩ cậu sở hữu tưởng cộng sản lên bắt là không đúng :D ( mình khẳng định 100% tên acc này ae trong guild còn it người biết chứ đừng nói đến cậu ). thank ae

ConBuom thích bài này.
  10. đó là câu chuyện vui thôi chứ mình ko phốt gì cả, đến cả ác khoe số lượng cũng chưa bh cắm đến quá 10 ac, đến khổ, theo mình thì bạn rs còn thấp nên cũng nhiều yếu tố xảy ra, cứ mạnh tay mà rs rồi nó cũng sẽ bình thường thôi, và chú ý ko nên cho 1 ai đó mượn hay cày hộ hoặc cắm hộ (dù chỉ 1 lần, cái này rất nghiêm trọng), nếu đã chót rồi thì mình cũng chịu.
    về tên ác thì mình nghĩ bạn quí mình thôi, :P, hihi, cảm ơn tấm lòng của bạn.

hunter985 thích bài này.
  11. cái này mình khẳng định 100% không có, char bị lỗi là bình thường, acc eif mình cầm 100%, còn mới đây có cái máy tính cũ giá rẻ mình tiếc nên mua về cuốc thêm tý gọi là có tý dư giả rs cho khỏe tý, acc conbuom này hiện tại mình không cầm mà người cầm thì tuyệt đối tin tưởng ( bạn có thể tự hiểu là ai :D ), mình chỉ lo acc conbuom dính vào thuần phong mỹ tục của việt nam, nhưng nếu thế hồ quang hiếu sẽ bị đi tù vì hát bài con bướm xinh ~X(~X(~X(

ConBuom thích bài này.
  12. chạy grap và hiếp dâm khách nữ :D, sớt gu gồ có mà.
    bạn chú ý, từ khi Fan fix rác nên ko cho ai mượn nhé, bị dính vào ip đó là khổ cả 1 đời.
    để rõ hơn bạn cứ thử ktra 1 ác bất kì dù cùi tuy là chưa cho ai mượn bao giờ bạn sẽ thấy nó bình thường. ko phải là ko tin người mình giao ác, nhưng ng mình giao ác cũng còn chưa rõ vấn đề nứa ấy thì vẫn bị.

hunter985 thích bài này.
  13. thế tóm lại là như thế này cậu xem có ổn không nhé
    nhà mình mới mua thêm máy tính, tổng cộng 2 cái mỗi cái 3 acc, chung 1 cục phát sóng 1 máy bắt sóng wifi một cái nối dây mạng
    3 acc vợ mình cầm
    3 acc mình cầm,
    nên vừa rồi mới phải rêu rao đi mua đồ vì vợ mình không thích chung mà thích riêng nên mình phải mua 1 bộ cho con eif y phóc con mình cầm nên mới khổ
    vậy có vi phạm gì không cậu :((:((:((

14. anh @gamemuvp cố gắng bố trí bớt chút thời gian vào xem xét giúp, thank anh

15. báo lỗi topic toàn bướm =))

hunter985 thích bài này.
  16. cuộc sống không giống cuộc đời , chán không muốn nói buông xuôi, acc không cắm được, cắm được cắm cho nhanh ức chế vãi

Taichi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi