Thắc mắc Báo lỗi bàng master suol và sum

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ly93, 21/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tên acc sakurai88 tên nv
    zErOc0dOn
    tên acc gamemunnet
    BxZrOc0dOn

thứ 1 hiện e đang test bảng master của suol và sum
    bảng master suol bị lỗi ô vòng ma thuật và quyền lực ma thuật + 10 điểm thỳ tăng dame bình thường đến điểm thứ 11 thỳ % vẫn tăng lên nhưng dame đây là lỗi mà lại phí skill của anh em chơi suol rs master skill thỳ rất tốn lên mong a fan fjx sớm
    bảng master của sum cũng bị lỗi tương tự 10 điểm đầu tăng dame bt ở ô tăng cuồng nộ và năng lực kiếm tông. mong a @fantasymc fjx sớm hoặc fjx trước khi lên ss11.3 ( xin phép đc giấu bảng master nên ko chụp ảnh ^^)

Thu Muộn, Mantis247oanhonpk đã thích.
  2. Hoá ra hót gơn Ly93 chơi e acc này,
    sum ko lỗi đâu. 3 cái ô quyền lực kiếm tông ý, ô sau phải tăng bằng ô trước ms có tác dụng nhé.

3. Ko cho acc sum vào gui ak em

4. Em cho vào mà có được đâu . Hôm em cắm máy tính bị tắt, vào lại team lại full. Ngại pm a nên cắm chay vớ vẩn

5. Hnay vẫn thiếu 1 slot ma

6. ý cậu là sao nhỉ m tăng max quyền năng kiếm tông rồi. 2 cái ở trên chưa max tăng thêm tốn master cũng ko lên dame ^^

7. vâng. Thế từ giờ e cho DL em vào. e mới mua DL . hì

8. cậu vào box sum. có 1 người làm hẳn video rồi nhé, đó ko phải lỗi đâu,

9. xem đc nửa video ko thấy gi nên tắt bỏ. nhưng m thấy tăng điểm vào lên % và không tăng dame mà nhỉ

kelangdu9z thích bài này.
  10. cố xem đi ms thấy sư vi diệu nhé bạn.

11. Có ai bị lỗi đâu nhỉ

12. m xem hết rồi ko thấy tăng điểm như m tăng nên ko thấy lỗi. cậu đọc rõ bài đăng của m. tăng kiểu của m thấy có lỗi mà. với lại tăng skill sum thế m cũng thấy ko có gì vi diệu cả

13. mong 11.3 được cộng lại skill ^^

14. skill bú máu của Elf vẫn tiêu mất 2 lv bác @fantasymc giường như dạo này ko test game hay sao ý nhỉ
    nghe hay quá mà 20 point bú máu mất thêm 20 point lv mà bác ko xem, cơ bản cần hơn những cái ko ảnh hưởng tới giá trị game bac ạ, gì trước làm trước, lỗi hệ thống ưu tiên

HighElf thích bài này.
  15. Ko thấy a fan nói ji nhỉ

16. Soul này đi săn boss hổ báo bem linh tinh. Dẫn thêm em sum hổ báo lắm mà thế mà bịi lỗi mt. Không bị lỗi chắc còn hổ báo hơn =))

Mantis247 thích bài này.
  17. Bạn tên nv là gì nhỉ. Để lần sau tránh

18. suot này hổ báo thế cơ ah.hix

19. Suol chuyên bắt nạt ttđ mà nên hổ báo lắm hí hí

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi