8 về game bảo lãnh ácc block pontb sdt đăng ký 01657155202

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Đặng Văn Tuấn, 15/4/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thằng này chơi DL TuanoChua, của G BacNinh cũ...
    Giờ lang thang với bọn ChienHuu rúc cày ở x5 nhé ae. Fan cần phải block hết account của nó, lũ lừa đảo ăn cắp này phải diệt tận gốc mới ngoan được. :))

2. ddanhs người chạy đi, ai lại đánh người chạy lại? xử lý nhẹ nhàng thôi lão fan già bỏ tù các acc 2 năm và tịch thu xung quỹ kho bạc 10k bạc trắng là đc rồi.

3. Lại có quả avarta thế kia nữa là biết ý thức kém rồi. Đề nghị đổi ngay để ae đỡ nhầm lẫn

4. Vụ này cũng hot nhỉ, ngồi hóng xem thế nào8->

5. Phải mạnh tay diệt trừ ăn cắp lừa đảo, cứ đánh người chạy đi thế này thì chúng nó bỳ nhau
    Ăn cắp lừa đảo theo đàn rồi, anh em nhà thằng Chinh dân tộc Thái cày thuê đó.

Tô Huy Hoàngbabyhs1102 đã thích.
  6. Cứ nộp phạt vào quỹ tình nguyện 20k=vnd xong tính tiếp nhé chủ thớt những bài học mà vẫn chưa rút ra đc ah cứ phải block acc mới phận ra nếu từ đầu ko tham đã ko có chuyện rất nhiều bài học do tham thì thâm xảy ra hài có thế mà ko thể nào bỏ đc cái tính ăn cắp ăn trộm đi

Biết thế @gjahao biết thế hôm trước anh thịt em mỹ nhân như và sw3 đồ đạc nhỉ cho mấy em lên bảng phong thần ngắm trăng

gjahaoConBuom đã thích.
  7. xử như tớ viết là đc rồi block acc 2 năm va nộp phạt 10k bạc. còn đồ đạc của @KhoiMy thì trả lại hết là oke rồi.

8. vãi chưởng avata tưởng FAN thông báo gì :P.top biết hối cải hoàn thiện là tốt rồi :D

9. Nhìn qua tưởng là topic của bác Fan :D
    "đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại"...mong bạn sớm đc quan tâm và ân xá.

10. @KhoiMy câu của Fan là "sao mày không nói gì với tao" thì ở đây "sao em không nói với anh",
    Tính Fan thì không đơn giản, xin có thể cho, chộm cắp là đánh cả cụm.
    theo đúng luật tình và li thì đặng văn tuấn xin cũng như vô nghĩa, quan trọng nhất là nhiệt tình của KhoiMy Fan mới ngó, giảm án thế nào chứ thả block thì :-h >:)

Bianconeribabyhs1102 đã thích.
  11. bên VQ cũng có thằng để avatar này mấy lần nhầm tưởng a Fan thông báo :D

leevip thích bài này.
  12. Cái bọn trộm cắp là ko thể tha đc. Thả ra rồi lại ngựa quen đường cũ thôi. Riêng trộm cắp thì cứ dell luôn acc đi.

babyhs1102 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi