Thắc mắc Bảo Hiểm đồ mà lại phải chờ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 28/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi vẫn đ' hiểu nổi tại sao tôi phải chờ để bảo hiểm từng món
    Ví dụ bảo là hủy bảo hiểm phải chờ lâu để đỡ khi bị hack đồ các thứ. dành cho những thằng ngu để bị lấy đồ
    Nhưng đây mua bảo hiểm để đồ an toàn hơn mà vẫn phải chờ lâu vl mới bảo hiểm dc 1 món. 2 set đồ đợi dài cm cổ.

TaichiNhân viên Thuế đã thích.
  2. bạn chỉ cho mình kn chơi dk với
    thấy bạn chơi hay quá :D

3. khi bạn làm bất cứ điều j trong game máy chủ cần cập nhật tránh tình trạng lỗi hệ thống nên phải chờ là việc bình thường , ae ko muốn thì có thể ko BH và khi mất thừ đừng kêu ai OK,OK

4. Nó bị ngu ấy mà =))

Em Về Đi thích bài này.
  5. Haiza, e đi mua Bảo hiểm, e cũng cần phải chờ bên bán làm hồ sơ, thu tiền, chờ ngày phát hành bảo hiểm nữa chứ :))

6. bố thằng hâm lờ :)) thì những câu hỏi của nó cũng hãm lờ, acc ghẻ đí-t nhưng cứ tưởng vip =)) đến ạ, loại mày cũng chăm chăm mua acc có đồ theo chứ không có cái củ lờ tiền mua đồ.

7. Từ từ rồi khoai sẽ nhừ , biết đâu trong lúc chờ lại nhớ ra được cái gì :))

8. để bh đồ thường thì mất 1p mới bh đc món đồ, bác bh key đồ mất 10p thôi mà, cái này có lâu r

nghiahy thích bài này.
  9. chơi DK nếu ở mức ít point thì phải + point để đánh với từng tộc một với cả cách của tôi là phải có 1 dàn buff. tức là ko có buff mình thua nhưng nếu cả 2 cùng buff thì ngang cơ :))

10. cay vãi ra ý tôi chơi nick nào là thích mấy con trang trí cũng phải có đồ cho acc nó đẹp. mà mấy set đồ ngồi đợi chán vkl

11. ngang cơ là mình chọc người ta cũng chết phải ko ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi