bao giờ thì admin mới cho bán vật phẩm này!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KIMNAMJOO, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi có món đồ +9 muốn ép lên +13 nhưng tỉ lệ thành công khó quá lên muốn dùng castshop để ép nếu có xịt thì quay về +0.chứ tình hình zen ít thế này mà admin rs cứ tăng zen theo số lần rs thì mỗi lần xịt lại phải lấy bảo hiểm những 1ty thì zen đâu ra.nên tôi muốn hỏi admin liệu bao giờ anh cho cái bán cái vật phẩm này thế.

2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn hi vọng vì chức năng món đồ đó không khi rõ :
    Thực tế thì :

Bình thường món đồ ép xịt sẽ mất
    Nếu có Talisman bảo vệ đó thì chỉ bị về level 1 mà không bị mất

Thế nào ? còn muốn có nữa ko ?

3. kinhkong113

kinhkong113 <font color=Yellow><b>Đông Tà</b></font>

Ko bao h :))

4. em còn muón món vật phẩm trên

5. Admin cho tôi hỏi luôn là : cash shop tăng 150% kinh nghiệm khi luyện master skill ở map cuối đã hoạt động được chưa ? để anh em chúng tôi còn biết mà mua để luyện điểm master skill

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

khi nào đồ tăng 150% exp hoạt động chuẩn thì bạn sẽ mua được, còn bây giờ click vào đó sẽ thấy bị mờ đi mà không mua được

7. em là có còn mỗi cái tay thái dương +9 đã bảo hiểm nhưng mà ép mãi toàn xit.tốn ko biết bao nhiêu zen mà chỉ còn mỗi cái tay là chưa đc.mong admin bán cái vật phẩm này để nếu có ep xit thì về +0 rồi lại ép tiếp cũng đc chứ em hết zen rs rồi.(nếu anh có lòng ép hộ em cái tay thái dương ful+9 lên +13 hộ em cái,mà điều này chắc admin ko làm rồi)

8. hiện tại nếu chuyển bản 1.0 sang ss4 thì có rất nhiều người nói chung là đại đa số là ở cấp2 muốn làm nhiệm vụ lên cấp 3 ở ss4 em thấy rất khó khó hơn rất nhiều ss3.vậy them em admin nên mở cửa 1 ngày(đăng trên wed chủ)để bán nhiệm vụ cấp 3 trên shop trong game cho anh em làm.chứ bán trên wed quá đắt.nhiều người sẽ không đủ bạc+blue+chao để mua.mong admin hiểu!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi