Bản Tuyên ngôn dứt tình Quyết Ngố, Tự Tình với Thái Dúi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 23/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. K đc roài.......................

2. Ngọc Đỹ Xì Tin

Ngọc Đỹ Xì Tin Chiến Binh

@ 2 chú biết lỗi tự sắn tay lên tự giác để anh cắt gân nhé. Quyết vs Thái. anh đ.éo nói nhiều đâu >:)

3. Cái này vẫn chưa đi đến đâu vào đâu à :-s

4. Bước thật chậm, để quên một người
    Đằng sau dĩ vãng chưa phai màu
    Hãy nhìn về nơi phía xa chân trời
    Để thấy ánh bình minh

Nếu tình cờ, anh với em gặp mặt
    Nhìn nhau ta biết vui hay buồn
    Nếu một ngày trông thấy anh trên đường
    Nhìn anh em có cười không?

Em giờ ra sao? Rất vui hay đang buồn?
    Có khi nào trong phút giây em chợt nhớ đến anh
    Anh thì vẫn thế, vẫn yêu em như ngày nào
    Vẫn là người luôn dõi theo em mà thôi

Nói tóm lại tất cả dẫn đến cuộc chia ly này là do thằng mặt lô-n tâm hồn c hó dại Tũn gây ra hết. Tao bắt được cắt hết gân chân gân tay!

Thạc Sỹ Vip thích bài này.
  5. Tao sợ dần rồi Thái ơi :((
    mày đừng làm vậy vs tao nhóe :"> . Mai tao lên Phú Thọ ae làm mịa trận quyết tử cho xong :-<

6. @ zlz HoàiAnh zlz lên gọi luôn cho tao nhé. Chuẩn bị nạng gỗ mà đi về tao nói trước! Đang muốn gặp mày đây!

7. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Thế là từ nay mình với chú Thái có thể danh chính ngôn thuận đ!t nhau giữa thanh thiên bạch nhật mà ko lo chú Hậu ghen ghét dòm ngó rồi
    @ Q ngố: thông cảm cho moa tí,taị cưng nát cm nó bét rồi chứ ko người moa chọn sẽ là cưng đóa
    Hẹn gặp lại cưng sau buổi phẫu thuật chỉnh hình lỗ hậu gần nhất ở Thai Lừn :">

Thạc Sỹ Vip thích bài này.
  8. Tại sao lại như thế? .Mình cũng to con, cơ bắp lại đệp trai nữa.Mai sao mọi người lại bỏ mình ra đi. =((
    Đến thành say xấu vI ra mà cũng chê mình. Phải chăng vì mình đen :((:((

9. ** các chú vắng a bật tôm hết à. thế giờ mình định chia xa hết cả sao.
    p/s cm chú tũn ở nhà tắm rửa a sang:">

10. @ Mr.Kun tuổi bim bim à. Các anh toàn lão làng muốn lấn sân Phỏng? Quyết ui cắt cm gân thằng này cho mình !

11. Đê mờ QUyết ngố mà dám bật a sao. lâu nay a ẩn cư các chú định bật tôm a à. riêng chú Dái Thúi cứ xác cm định rồi cho a cái địa chỉ mai a lên:x

12. @ Mr.Kun đỉa chỉ phỏng. SN 9999 DL Hùng Vương VT-PT SDT bàn 0210 6 256364. OK tao đợi mày!

13. Đ!t con bà cho cái địa chỉ lởm à >:) tiên sư thằng nhà quê mồm toàn mùi bùn, mày ăn cá xong đ.éo xỉa răng, súc miệng côn gát tô tồ à con >:)

14. @ Huỳnh Nát ai ui đ m mẹ city mà nát. City mà cái tên hai lúa v l. Mày chổng đít lên i ả té de phỏng. Tiên sư bố nhà mày chứ. Lên VT đê!

15. Nát là phát vào (!) mẹ mày ý, mày hiểu không Thái dúi :))

Thích thì cho cm tao cái địa chỉ thật của mày ở Phú Thọ, đừng có mà luơn lẹo con :o3 này sủa càn à >:)

16. @ Huỳnh Nát CON NHÀ VÔ GIÁO DỤC. CÚT NGAY MÀY KO ĐÁNG ĐỂ ĐƯỢC NC VỚI TAO. LƯỢN ĐÊ!

17. Haha mõm chó không bao giờ thó được ra lời hay, cái *** mày tưởng ngon ai cũng chửi được à, chửi bố, đút kaz đầy mõm :))

18. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Kinh tóa đề nghị mỗi anh cầm 1 khâu súng bắn chim đứng quay lại với nhau bước 20 bước rùi bắn :">

19. Kinh quá mấy clone của mình, chửi nhau như kiểu bắn tên lửa đạn đạo :))

20. @ Thông Lỗ Nhị NV CHÍNH ĐÂY ROÀI. TÍNH SAO BÂY H. QUAY LẠI HAY QUAY LƯNG?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi