(bản tin Arena) Cuộc chiến giữa TTMU và Home sắp đi vào hồi kết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haihang, 6/10/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hay chơi game vui vẻ em à đừng nghĩ so sánh nhiều, nhiều người ko pro Game nhưng họ Pro kiếm tiền

maikoduoc thích bài này.
  2. e thấy a bình là người có khả năng giải quyết vụ việc này đấy :D anh em solo sp 1 trận rồi giảng hòa từ đây chăm chú làm ăn,vào game giải tỏa.còn các bãi ttmu home để em quản lý cho :D

3. Tớ đang bên này lấy ko nhận dc tin nhắn cậu à :( để cuối tuần này tớ về tớ lấy nhá :) chuẩn bị thi trvaly sao rồi ?

Thấy ae cãi nhau về khỏe hay yếu, ăn dc vs ko ăn dc .... Hài vãi =)). Mình thấy NguyenBao khủng phết :-" như thế mới xứng danh a hùng chuyên đi bảo kê các guil chứ :-"

- - - - - - - - - -

Á nói đúng :x game để giải trí chứ ko để ăn được. Còn nhiều cái cần phải làm cho cs, nhất là gd và kiếm tiền :">

HuongNice thích bài này.
  4. cuoi cung ben t2 cung len tieng. minhtin 2 gui nay can tai can suc thoi. chua biet ai an dc ai dau

5. Mềnh yêu TratTuMU. Mềnh chả bênh ai nhưng từ trước đến nay mềnh luôn thấy Home sống bẩn và bựa hơn TratTuMU nhiều. Ý kiến khách quan đấy. onion85:onion85:onion85:onion85:

6. tao mà phải cắn trộm :)
    lúc nào cũng cho thời gian bên mày tháo TM đấy . Ko biết thì ngậm họng lại nhé . Ko như chúng mày rình rình thấy tao đeo TM là đớp đâu :)

7. chuẩn rồi anh , nhưng bọn nó động cái là cứ thích lôi nhau lên diễn đàn thể hiện cơ . bãi chúng nó còn ko dám cày mà lên đây tuyên bố TTMU 2 :)).
    anh xem có cái TP nào của Home ko ?_?

8. mày xem lại xem ai post bài nhé .
    Ko có thành viên nào G tao post bài đâu nhé . Có bị thiểu năng ko mày @@

9. tao thấy mày còn déo = thiểu năng ấy chứ , nó lập TP rồi chúng mày vào tự sướng cả bầy đấy có khác gì cho lắm ko ?_?

10. Sao mày ko tự hỏi tại sao ko có ai lập topic ngược lại . Để chúng mày vào tự sướng . Tao thấy mày đang ghen ăn tức ở đấy . Đọc hết cm đi xem bao nhiêu người ghét . Ko thấy xấu hổ ah :) .
    Tao ko cần mạnh yếu , tao chẳng phải tranh dành đấu đá cái đếch gì trò ảo này , tao chơi vì anh em tao . Có nhau , vui với nhau . Tao chơi thua cũng đc. Miễn ko ai ghét tao :) .

hoangtruong88hoainam84 đã thích.
  11. thằng này quê ở đâu mà nói chuẩn thế nhỉ đúng là thằng đệ mềnh có khác theo anh bao nhiu năm rồi cũng khôn ra đc chút =))

maikoduoc thích bài này.
  12. 1 like cho em bé nào =))

maikoduoc thích bài này.
  13. há há thằng cu e mềnh chém hay phết nhẩy=))

maikoduoc thích bài này.
  14. miệng nói lời thơm tho thật đấy, nhưng trong bụng mày toàn cám lợn. nản với mấy thằng miệng lưỡi lúc nào cũng nói tình ae, ba hoa chích chòe.

BangFBI thích bài này.
  15. suy nghĩ của tao . Mày thích phản kháng tùy thôi . Đấy là lẽ thường nên tao cũng ko oán trách mày :)

- - - - - - - - - -

Bên Home tao cũng tôn trọng vài người , hình như cũng có mày . , LuuBaoNam a Tuấn chơi , KaChjuS4 Tú chơi . RockVaAnh , Canel ..
    Thứ 1 . Những người trên ko tự nhiên sang phá bãi G tao . Chỉ phản kháng khi bị quấy
    Thứ 2 . Lịch sự .
    Cũng như ngày xưa khi G tao đối địch vs KhungBo . Tao vs Tú OngChuTich vẫn chơi vs nhau bình thường . Vẫn rủ nhau đi pt cày kéo :)

16. cảm ơn có lời khen. e tên tú hay cầm KaChjuS4 đây :">

17. ^^ ko có gì là ko có gì ^^

18. Bao nhiêu Đủ Rồi chú e. Dư Hơi ah mà cải nhau với Bọn Home

19. mình rảnh thật mà, không cần bạc lẻ đâu. mình là người hứng thú với arena, là người duy nhất từng vẽ sơ đồ arena MUHN,
    mình thấy pk sao nói vậy chứ không đứng về phía nào cả bạn nhé.

maikoduoc thích bài này.
  20. quen chú gà này đc ít time ( quen trong game ) nhưng thấy chú nói câu này đáng để phải suy nghĩ đấy ;) 1 like cho chú :D

maikoduoc thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi