(bản tin Arena) Cuộc chiến giữa TTMU và Home sắp đi vào hồi kết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haihang, 6/10/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ở top solo kia CuDuy cũng đồng í solo vs HaiAnh82 rồi mà a. nhưng phải = đồ nữa ;)) ai chả biết bộ đồ của a sv chỉ có 1. solo = poin thế CuDuy làm gì có cửa ăn ;))

2. Hiiiiii, tại thấy bảo ko ăn được anh thấy vô lý vì bộ đồ vip giờ là của HaiAnh82 (của anh Hải MP2008 ) rồi nhé. Còn solo bằng Poi bẳng đồ thì anh với CuDuy cũng vài lần solo rồi nhưng chỉ là vui vẻ, anh với CuDuy chẳng xích mích gì mà anh em lôi nhau ra diễn đàn solo sản phẩm. Với lại quan diểm của anh bây giờ khác xưa rồi chơi game là để vui giải trí giao lưu anh em bạn bé chứ đâu phải vô đối.

3. Set í về HaiAnh82 rồi thì chắc ko có cửa ăn nếu + = poin cho CuDuy r :)) thôi cứ vào game bem nhau thì bem. thừa $ ak mà đi solo ;))

songvedem1 thích bài này.
  4. Game vui vẻ thôi a e đừng căng thẳng quá mà cay cú mất cái vui của game onion86:onion86:onion86:

5. con gà này đi chỗ khác chơi
    cho nghỉ cày giờ @@

6. Lực lương nngang nhau thôi. TTMU đứng bãi Home thì ngược lại. quan trọng G nào lì :))

7. nói như đấm vào đýt ấy , mầy hỏi thằng NB với HA xem có bao giờ nó + ko hết point chưa hộ tao cái ?_?
    mà tiện đây hỏi mày là pro cầm con dl nào thế ?_?

8. đấy là DL oxphucbo í ;))

9. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Tìm dl NUMBERONE mãi ko thấy đâu nhỉ :D

10. VST với luagai bem nhau từ ngày sửa ngày xưa , mãi về sau mới vào Home , nó vào Home ko có nghia là ko bem nhau với luagai nữa . cái này chả nhẽ lại ko tự hiểu đc hay sao mà phải khóc ở đây làm gì , ai chả biết thằng tuyền cầm VST và nó ở VN đấy thôi , nếu ko biết thì giờ biết rồi đấy. còn gui đông người ko thể tránh đc con sâu làm giàu nồi canh , holyland cũng có những đứa đi cắn TM đấy thôi . phải chăng cứ phải lôi lên D Đ khi bị bem TM à ?_? .guild Home ko lập tp trên D Đ thì ko có nghĩa là chưa bao giờ bị bem TM đấu nhé , tùy vào suy nghĩ của từng người ...

11. ra bãi Home or arena mới gặp đc ;))

[Vip] beoandau thích bài này.
  12. tưởng ai hóa ra con dl hay đi cắn chộm , bị bem xong lại chạy ko ai đuổi kịp :))

13. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

tìm để tính số ý mà :)) tại lâu lắm ko thấy

haihang thích bài này.
  14. dạo này bận chắc online đc vài chuyến arena 1 ngày thôi , đang bận học để thi cư trú vĩnh viễn . chắc hết năm nay quá :(

15. ca này khó cho béo rồi :))

16. em nghe anh ngọc đâu có ở đà nẵng :-"

17. ko có gì là vô lí , hoặc anh hiểu hơi sai ý em thôi . chưa bao giờ chúng nó ko + hết point cả , bọn em pk gần nửa năm rồi chả nhẽ lại ko biết thực lực đến đâu . còn thằng HA bây giờ thì chịu ko ai đủ sức bem nó đâu . lúc nào nó cũng max agi rồi soul dk buff đầy người ấy , đồ nó lại ngon nhất sv thế kia . khổ cái là DL em có buff như nó mà nó bem như gãi mà có 8k agi . nó lúc nào cũng max agi thì làm sao có sức đâu mà đòi bem đc VST hả anh :))
    thằng NB hơn moon 20k point lại có cái khiên ssk pc + hơn soul buff , mà có ăn đc Hoàn cầm moon tuyệt đối đâu . phải gọi 2 con sum +1 con soul bên LM cavexom sang giúp mới buff kịp cho nó đấy thôi =))

18. Thôi cứ vào game mà bem nhau :))

19. 7 người đang xem chủ đề này. (6 thành viên và 1 khách)
    gLaditor*, [Vip] beoandau, HuongNice, cu Bảo cu Bảo, vipjp, hanoi9.7
    lo làm ăn đi cứ vào game hóng mãi ko chịu làm ăn rồi mai mốt con lại k có sữa uống giờ

20. 7 người đang xem chủ đề này. (6 thành viên và 1 khách)
    HuongNice, songvedem1, MrCavalry, cu Bảo cu Bảo, vipjp, hanoi9.7
    Cường ơi lấy MUT moon cho tớ để xóa lag hòm đồ cái .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi