(bản tin arena) 21h30 Home đã trở lại chiếm lại chuồng (bãi) của mình

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haihang, 8/10/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin nói ngay rằng tôi rảnh nên đi xem thiên hạ đánh đấm nhau, xem tình hình arena thế nào, chuồng nào bãi nào đang có chiến tranh ....truyền tin lại cho anh em ít OL biết tình hình chứ không có ý gì cả, cũng không nhận bạc lẻ của ai cả :)
    tôi thích "đưa tin" về Home và TTMU vì cả 2 Guild đều rất mạnh.

vâng như tin đã đưa, Home nhiều anh em ở nước ngoài do vậy ban ngày ít OL, nhưng ban đêm pk khá là sôi nổi, 21h30 ngày 10/8/2012 Home đã chiến đấu hết mình với TTMU cũng là 1 Guild rất mạnh :)

1 vài hình ảnh về sự trở lại của Home tại chuồng của mình :)
    .
    .
    .
    .
    .
    .phóng viên DKClear báo lá cải :))

hoangtruong88, iTBietSobangchutum đã thích.
  2. Các anh tài TTMU vào chém đi nào ;)) .

3. Theo cá nhân mình thấy . cả 2 G đều mạnh. nhưng G Home vẫn mạnh hơn. nếu onl đủ thì TTMU vs CaVeXom ko thể ăn đc :D

4. đấy là Nếu onl đủ :)

5. cái đấy thì chưa chắc bạn nhé.. CaveXom nghỉ đến 60% số lượng ng` từ trước kia đánh nhau với HaiDuong rồi nhé.. nếu đủ thì cũng phải ngang với TTMU.. độ lì của lão Q" cũng ác lắm :))

6. Xin 1 slot hóng hớt của báo lá cải nhé :D

haihang thích bài này.
  7. Cẩn thận không cả 2 G quay ra săn nhà báo đấy :))

8. Nhà báo này cũng tốt bụng,là vì mún ae theo dõi cuộc chiến thôi,nhưng đôi khi lại hại cái thân,tốt ko đc khen còn nghe chửi :-j

haihang thích bài này.
  9. Buổi tối mình toàn đi làm . Muộn mới về . Hầu hết ko tham chiến buổi tối :))

10. Thật sự thất vọng về cái gọi là gia đình home

đêm hôm đi cày 1 lần rs hạn chế bank
    gặp ngay con cờ hó cắn trộm tm

lại còn chửi văng tục

bằng chứng

hoangtruong88QuangHong đã thích.
  11. 1 con hàng sống về đêm =))

12. Tuy mình ở Gui TTMU nhưng củng chúc AE Guii Home đa lấy lại Bảy, Quan trong là Bao lâu .... cố Gắng Giử nhé AE..... chơi Game đừng Bao Giờ cay cú nhé AE Thắng Hay Thua la chuyên Bình thường cảm thấy vui la ok rồi ...... đừng Đổ lổi cho việc này viẹc kia không vui đâu.... nhửng người đổ lổi lchửi bửi nhau... thà nghỉ Game cho xông chơi làm Gì cay cú sinh bệnh..... chúc các bạn Home Giử bảy được lâu hơn...., TTMU và Home la hai Guii chiến nhau... như thế nào :Pup PC :GM cong max agi max sTR max ene củng la Quyền của người cầm acc đừng có đỗ lổi này lổi kia............

haihang thích bài này.
  13. đang tính bỏ nghề đây =))

14. Bạn nói thì hay thế. mình ko nhầm bạn là chủ acc sum LoveRaDick. mình thấy bạn trong game pk hay chửi lắm mà ^^ sao ra diễn đàn lại nói hay thế ;))

haihang thích bài này.
  15. chi nói liếm Giầy THôi chứ chửi Gì Đâu......

haihang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi