8 về game Bản thân thấy bức xúc và cũng thấy quá buồn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lucas893, 17/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy Sever Hà Nội mình đang chơi đây có nhìu ng ích kỷ quá AE ak
    thời gian vừa qua có mấy bác bên Vương Quyền sang làm cho giá cả neo thang cộng theo sinh ra nhìu con ng ích kỷ E thấy cụ thể giờ giá Vàng bt giữ mà giá Acc DK thì tăng biến 1 cách chóng mặt them vào đó đồ bạc đi cùng cũng tăng và khan hiếm
    Ác nhất có 1 số bác nhân cơ hội hay như nào mình chẳng bít nhưng vì cái là Đại Gia đã gom ỉm hết acc + đồ ko chơi nhưng vẫn gom chờ giá lên cao song tung ra khi đó Char DK mình đam mê theo đuổi mua đc Acc cũng phải tính toan xem phải mua đc đồ ms chơi chứ giờ mùa Đông ngoài bắc lạnh lắm các bác ak các bác có ỉm thì cũng suy nghĩ thả ra cho bọn E có cái áo mặc cho qua mùa Đông năm nay mà ăn tết...
    E xin gửi đến 1 số bác đại gia nhưng đồng nghĩa vs tính cách của họ nhé

2. thuê đồ mà mặc

Lucas893 thích bài này.
  3. Vâng bác bảo ai đã có đc cái acc để chơi thì kiểu gì chẳng muốn sắm cho mình 1 set ưng ý để chơi bác thuê thì mất hết cái độ sung sướng đi bác ơi

4. sao k kêu a fan a ý bó mục cho thuê đồ đi
    lúc ý đồ thi k phải nói :D

Nhân viên Thuế thích bài này.
  5. thấy bác viết stt này em buồn quá. thôi quyết định xả lô đồ dk cho ae mặc mùa đông vậy. giá yêu thương cụ thể như sau
    tv k5 ptk : 5m5
    LG K5 : 2m
    hvk k5 2m3
    sw 2 dòng ex sd hp : 60k bạc
    QN 3 MAX: 7m
    ae ai mua ới m nhé :D

thuongtv, BaBykool1OnlyC đã thích.
  6. Bố trí nghỉ thôi đỡ mệt đầu. :D

7. Gớm ném munpet còn ra bình máu thì biết thế nào rồi nhé :))

8. Theo riêng cá nhân tôi thấy stt bác viết có chỗ k ổn. Sao bác có thể ns là nhân cơ hội. Đồ của ngta acc của ngta ngta thjk bán lúc nào là quyền của ngta bác nhé. Bác thjk thì bác tự đi xoay xem. =D>

gjahao, TaichiLucas893 đã thích.
  9. cánh sd hp DK trên chợ thuê là của long à

babyplay thích bài này.
  10. không. ko biết của ai

11. E là ng chơi game nhưng lại ko có thời gian bác ak chỉ lúc nào rỗi ms zô chơi cho đỡ vật có acc cũng chỉ muốn nhìn cho đẹp mắt vào đi các map cho đỡ nhớ ý bác mà E cũng ko ns tất cả mn bác hiểu nhầm rùi cụ thể cái bác Zenyphero bác ấy quá đại gia toàn đồ vip E ko dám mơ E chỉ xin bác ấy bán cho E set Thiên Kim mặc nhìn cho đẹp vì quá kết set đó từ 1.0 đến giờ mà bác ý ko dùng cũng ko bán E ms buồn

CkyeuVk111babyplay đã thích.
  12. đã bán hết và đi thuê cho rẻ bỏ 40tr vào và bán hết con mỗi cánh với LG k5 để dùng thôi

babyplay thích bài này.
  13. Bạn cũng cá tính bỏ mịa ra. Mỗi ng mỗi mắt nhưng thực sự đẹp thì trâu xanh , rồng đen và quyền năng là đẹp nhất. Cái bộ thiên kim nhìn kỹ xấu chết mà cứ ham kaka :))

Lucas893 thích bài này.
  14. Thì bác bảo mỗi ng mỗi tính mà bác ai giống ai âu shop mấy set DK vừa rẻ lại ngon hơn set Thiên Kim ấy bác mà ko yêu dở cái tính lại chỉ thích set Hoàng Long vs Thiên Kim có thể chấp nhận đắt hơn nhưng mình yêu là đc bác ak ko cần phải hoành tráng vs ai vào nhìn acc mình đã thấy vui ý bác ak

LoveCave thích bài này.
  15. Có tiền chơi kiểu có tiền, không có tiền chơi kiểu không có tiền sao đâu bạn =))
    Mua đồ bt thì không đến nỗi khó, còn muốn mua đồ vip đắt hơn 500k hay 1tr giá thị trường vẫn đầy ng bán

Tranhuyhoang, BianconeriLucas893 đã thích.
  16. E chơi theo kiểu ko có thời gian mà lại muốn chăm acc cho đẹp hihi

LoveCave thích bài này.
  17. uk. công nhận vs bác có nhiều ae găm hàng và làm j thì bạn biết rồi. Nhưng cũng có nhiều ae có cũng vì cái đam mê nên muốn sưu tầm thôi=> k muốn bán or chưa thích bán. Nên tôi muốn góp ý vs bác là k đc vơ đữa cả nắm như stt trên bác viết. ^^

Bianconeri thích bài này.
  18. Vâng Thanks bác

19. muốn có đồ ngon thì phải có nhiều tiền
    không có nhiều tiền thì phải tự tạo ra đồ ngon
    svhn là thế

Lucas893 thích bài này.
  20. Hi E có thích đồ ngon hay gì âu chỉ cần set Thiên Kim vs Hoàng Long hàng fan full +15 mà thấy có vẻ xa vời quá chăng

CkyeuVk111 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi