8 về game Bắn tọa độ trong game MU...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bạch Nhật, 2/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy nên mình mới hỏi ... Hỏi vậy mà toàn tay hay hút thuốc " tâm hồn đen tối " nhảy vô nghĩ sang ch khác ... hãi ... ;));));))

2. Tai lúc săn bos toàn cưỡi sói phi tốc đô cao ,chạy cho kip các pro bos nên nếu có bắn tốc đpọ thật thì chết bỏ mia .
    Mình ko hiểu ý từ bắn của bạn là gì ,nếu ý nó là tìm tọa độ của 1 nhân vật nào đó thì lệnh là /vitri tennhanvat nhé .còn cái từ bắn tọa độ của bạn mình cùng ae chắc cũng ko ai hiểu đc đâu

3. Suol master khuẩy rồng chứ ai bảo bắn hử ???

haihang thích bài này.
  4. Chỉ những ai chơi từ thuở ban đầu MUHN sẽ hểu ok bạn ???

5. Hack speed kết hợp bắn tọa độ thì thôi rồi ...

6. Bạn chơi bản 97 có biết DK Zell_Trang ko , top muhn lúc bấy giờ đấy

7. Top 1 mình để ý chứ top dưới mình ít quan tâm ... ^^
    DK Zell _Trang chưa nghe nói tới ... hi

8. Thế chắc bạn biết dk đi bc hack lên 20k để cướp Q ,sắp lấy đc Q thì dis mới đau chứ , bt chỉ để tầm 11k để cày thôi @@

Bạch Nhật thích bài này.
  9. DK mà hack cướp Q hack 20k là dis ngay ... máy mà yếu cấu hình có khi đơ máy luôn ...

10. soul bắn rồng, F quẩy tên, DK bão hú gió.

thời 97 là có mupie thật, Toạ độ và one hít.

11. Kiểu như dịch chuyển tức thời hả cậu?

ConBuom thích bài này.
  12. đến SS8 vẫn "Bắn" toạ độ được không biết SS11 thế nào

13. đúng thế bạn ạ.

Mình ko rõ lắm vì mới chơi MU đc 1 năm rưỡi ko đc trai nghiệm ss4 ss6 nhưng suy đoán cá nhân vì lên ss4 hệ thông server quản lí đã giống server web game rồi nghĩa là ko còn khả năng đó từ ss4, mọi thứ đi vào ổn địng có giá trị, giờ mà hách đc thì bất kì cái gì cũng làm đảo lộn hết mu ngay.

nguoidep thích bài này.
  14. Thời đấy đỉnh cao nhất là "công nghệ đúp đồ full " phân phối đi các tỉnh thành trêh cả nước bán ... Kiểu mỡ nó rán nó ...

ConBuom thích bài này.
  15. Không phải kiểu dịch chuyển tức thời của Suol . mà là cùng một thời điểm ta có mặt 2 vị trí (2 tọa độ ) khác nhau í ... Đi BC, DV hay ks thường hay dùng lệnh bắn tọa độ này ...

ConBuom thích bài này.
  16. Chưa nghe nói đến vụ này
    Nghe hay phết nhỉ
    :)

17. chủ top chắc là đang nói về kiểu bắn toạ độ của DK phải ko ?
    đứng 1 chỗ ăn dc quái từ xa ?
    phải những người có thâm niên mới hiểu cái (bắn toạ độ ) của chủ tóp

18. ko biết thì ngậm C mà nghe
    đừng giải thích lung tung

19. cái đó ko phải là lệnh bắn toạ đô đâu
    mà là kẹp cả 2 chuột đứng xoay kiếm rồi di chuột theo vòng tròn xung quanh màn hình
    quái hiện ra là chết
    chỉ DK mới làm dc nhé , đó là bản 1.0

20. Nhân vật nào cũng bắn được tọa độ bạn à ... Ăn điểm nhất là Suol + MG dùng chưởng rồng khuẩy ăn điểm Exp nhiều hơn, nếu gặp đối thủ ks ăn điểm ... khủng hơn mình thì tỷ lệ phần trăm ( đuôi điểm Exp 2 4 6 8 là đẹp ) ^^
    DK bắn tọa độ ăn quái đi BC , DV ổn hơn cả ... ( BC đứng giữa cầu bắn là ngon nhất với DK ) ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi