Bạn sẽ nghĩ thế nào khi đây là vợ bạn.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi VN và nơi xa, 2/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

+_+. Mình thấy là hơi lố +_+

2. bác HI nay có thời gian chém gó thế nhỉ:P

đúng thật là lần đầu tiên mình thấy dám tang mà vợ hát cho chông nghe như vậy.như kiểu khóc thuê ấy

Last edited: 3/2/12
  3. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

đây ko phải là phong tục anh ạ.Có lẽ là người vợ cả chồng thường hay đi hát và chuyện hát cho nhau nghe khi còn sống.
    người ta nói tình yêu chung thủy là lúc sống lúc chết vẫn trọn đời nhớ anh :((.Nghĩ mà thấy buồn.ôi zời ơi.
    Hôm mừng 5/10 mình đi đám cưới thằng bạn.Ngay cạnh chợ viềng Nam định có đôi vợ chồng bộ đội đang đi bên phải đường gặp 3 thanh niên say rượu phi thẳng sang đâm chết cả 2 v chồng.Cuối cùng 3 thanh niên cùng tèo.Chán ơi là chán.

4. Thích bài này ,quá hay,ty vợ chồng thật đáng quý

5. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

+_+. Nhìn thế mà nó vào nó thích bài hát .;)). Quá nhạt =))

6. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Mày nói như cắn vào đt' ấy.đang buồn mà cứ cười như phá mả.

7. VN và nơi xa

VN và nơi xa Hiệp Sĩ

Thien Thanh Hi có biết cái gì đâu? Ông ấy toàn nói linh tinh ấy mà. :))

8. Hát ở đây là do ng vợ này rất yêu chồng mình , và bây giờ chị ấy đang hồi tưởng lại những kí ức đẹp nhất của 2 ng , có thể những kí ức ấy nó đc thể hiện ngắn gọn và súc tích nhất qua lời bài hát này, và bài hát này cũng là bài hát mà ng chồng của chị ấy thích nhât,

Tôi thì tôi thấy kham phục chị gái này có thể làm đc điều m,à nhiều ng khác ko thể hoặc ko dám làm

Last edited: 4/2/12
    VN và nơi xa thích bài này.
  9. VN và nơi xa

VN và nơi xa Hiệp Sĩ

Công nhận điều này mà không ai làm được?

10. Đám ma của người trẻ tuổi thường bi thảm hơn thường lệ, do xót thương cho người đầu xanh bạc phận..
    Và có lẽ lòng xót thương đã phá vỡ mọi giới hạn...
    Quá can đảm, lần đầu tiên tôi được thấy...vợ nhẹ nhàng cất tiếng hát khi chuẩn bị khâm niệm chồng...

11. tìm lại giấc mơ - hồ ngọc hà \:D/

12. Ngoài bắc thật khác so với trong nam.trong nam đám ma mà họ vẫn bật nhạc+hát hò+nhậu nhẹt... :(
    đặc biệt là họ ko khóc như ngoài mình :-<

13. Tất nhiên, đám ma nào không hát hạnh,hát than, đám ma nào không có nhạc hiếu kèn- trống- sáo- nhị- đàn bầu.., đám ma nào không có mâm cơm cảm tạ...;))
    Bắc hay Nam thì tục nào cũng là buồn khi có người mất...Mức độ thế nào là do từng người..:-<

Last edited: 6/2/12
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi