8 về game Bản này mấy chú suol đi kiếm ăn ở arena ác phải k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cannabis 1507, 26/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bay nhảy tung tăng. trâu bò khó giết . đi kiếm zen sướng fai k các bác. lên arena mag mỗi vài m zen mah 0 zen vẫn fai nằm . Đắng quá :((

2. 100 mạng lại phải rửa tội. :">

3. Mấy chú ý phá ác quá. AE chẳng cầy kéo đc xì. mà giét đc có 1m. chuộc tội 2m. chả hiểu sao cứ bem loạn lên. kiểu như sướng tay :D

4. Thì khoẻ rồi ko có gì làm nên PK cho sướng ấy mà.như đêm qua mình nhắt zen trên Rakion 1 lúc đã bảo là nhờ rồi mà 30p sau vẫn bị bem như thường.

5. những trường hợp thể nghỉ cầy bật auto cho nó tự chạy về bãi để bọn nó pk cho sướng tay rồi ngồi cười vào mặt máy thằng ngu. cắm 4-5 acc pk nhau làm gì lại phải rửa tội. kệ bọn nó pk cho sướng tay

6. Game mà phải vậy mới thú vị chứ cậu, như tớ yếu nè họ bem tớ vẫn tỏ thái độ bình thường không có gì phải ức chế hết, chứ bạn cứ nghĩ đi chơi game mà cứ cày kéo yên bình thế thì chán lắm, phải có trở ngại mới thấy nó thú vị bạn à, còn nữa vd như sau này bạn có trở thành số 1 thì bạn cũng giống họ thôi có khi còn hơn í chứ, thế nên hãy chấp nhận mình mới chơi nên yếu họ bỏ thời gian ra chơi nhiều phải cho họ hưởng thành quả chứ, mình rất ủng họ việc bem tùm lùm tứa lưa thế cho nó thú vị cậu à mặc dù mình lên arena cũng hay bị bem, nhiều khi bị bem nhiều quá chỉ rút em thần mã xuống rồi ks chơi cho họ tức lên mà bem hehe. cảm thấy thú vị.

7. NGhe cũng có lý. k mag zen lên arena. bật auto hihi

Ham Học Hỏi thích bài này.
  8. trước khi lên arean bjo cũng về engbland cất zen =))

Ham Học Hỏi thích bài này.
  9. Mình đi Arena cứ nhấn end 3 lần để đó mà kết thúc Arena nhiều khi nhặt dc tới 3m zen, thế mới biết Arena có nhiều Zen đến thế hihi, Tiểu Tử nói đúng ý mình luôn, chừa 2k Zen để lên tới Arena thôi hihi.

10. :)) ngày xưa giết người mất 5m rửa tội có đc gì đâu mà vẫn bem ầm ầm

11. Không phủ nhận nhưng mah ví dụ : Đối địch , ghét nhau , nó bem mình trước , có ttù oán .v.v.vv. Nhưng e thấy chú suol hơi bị ảo thì phải. giết tất . chạy vào bãi nào là feg hết sạch k trừ 1 ai , xong lập tức tốc biến qua tường biến mất

12. vãi cả tốc biến...bác lôi Lien Minh vào đây đấy ak =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi