8 về game Bạn Nào Biết Cho Mình Hỏi Nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuytinhmau, 15/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình làm quán nét mình muốn hỏi. nếu mạng ổn định quán mình có thể chơi bao nhiêu acc MU cùng 1 số ĐT trong quán và bao nhiêu acc MU khác số ĐT trong quán mình có vài khách vip nhưng chơi đến máy thứ 3 là đis 1 số acc khác

2. theo minh thấy và cũng có một số ae nói là quan chơi được tầm 10 acc dkip nhưng phải 2 sdt mỗi số 5 nik (mình chỉ hóng hớt thôi ) còn quê mình quán nét không cho chơi cái này là mình thấy ông
    Vạn Sự Như Ý có khi biết rõ

3. bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. hay phải dùng biện pháp mạnh nối cho mỗi đứa 1 mạng

4. Mình nghĩ chỉ hạn chế acc/ 1 máy chứ làm gì hạn chế acc/ cùng một mạng

5. 1 máy chơi đc 5 acc mà. có vụ này nữa ah`

6. hình như 1 IP chơi được 5 acc, khi chơi ở quán nét thì bỏ đăng ký IP đi chắc chơi được nhiều acc

7. quán minh có vài khách đặt vài máy để chơi mu toàn game thủ

8. chủ quán đam mê ae trong quán nghiện theo.

Bianconeri thích bài này.
  9. caí này chắc phải nhờ mod @gamemuvp giúp đỡ, kiểu gì chả có cách khắc phục cho bạn.

10. Bác nhiên tg cũng làm quán nét và nhiều ng chơi ở quán đó hỏi bác ấy xem chủ top.

11. mai mình hỏi thank các bạn nhé ít ra cũng có tia hi vọng

12. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

đã thử quán net cũng chỉ log được 10 acc thôi. log 15 acc 1 lúc dis 5

13. thế em phải nối thêm mạng hả anh.

2 máy 1 mạng thế phải nối 1 cái mang cùi cho người chơi mu

Last edited by a moderator: 16/4/16
  14. nhà mình cũng làm quán nét, nhưng chỉ có 1 mình chơi. giới thiệu mãi chả có khác nào đam mê cùng

Bianconerithuytinhmau đã thích.
  15. quán minh đa số khách chơi mu. trc 1 vài người giờ thi vài chục người nhưng vào toan bị dis đang kêu cứu

mình đang du tinh kéo thêm vài đường mạng nữa vì không có cach giải quyết 2 máy 1 mang 1 máy khach chơi 5 acc 2 máy 10 acc vừa đẹp

16. cái này thì mình không rõ lắm. m chỉ chơi 2 acc chính va1 1 acc lấy ttd 35.

@chienchoe bạn pm bác này nhé. nhà bác ấy 50 máy chỉ để chơi muhn. các dịp đua g và đua rs quán nhà bác ấy full máy cày muhn đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi