8 về game Bàn kế hoạch sang năm cho acc 90k dư dành cho người vừa tiền.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi luuducanh2310, 28/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chú lại ăn mất gần 3k dư của a rồi. Fải nói là sắp 103 k dư chứ. 1tháng nữa a sẽ cho nó xuống còn 10m. A đang dự tính cắm fan lấy 400k bạc đánh lô dần biết đâu diều lại lên khi có gió mùa thu.

Thu Muộn thích bài này.
  2. Chuẩn con mẹ nó luôn nhưng lúc đó ác 70 k dư thành 80, ác 80 thành 90. Như vậy cậu được sở hữu ác 3 cột max còn người khác chuẩn bị 4 cột max. Chơi game mà luôn đi sau kể ra cũng thú vị!

3. Quan trọng đáp ứng nhu cầu giải trí của bản thân. Dù sao cày cuốc đêm ngày ko bằng ngủ ngày giữ sức mà bác nhỉ.hehe

I LOVE YOUWESTLIFE đã thích.
  4. Chuẩn đấy cứ vui và đàm bảo sức khỏe là được. Nhưng đôi khi cùi quá có miếng ăn người ta chén mất hay khi đứng ở đâu đó như arena chẳng hạn chưa kịp chát trò chuyện với ae đã bị ăn hành mặc dù vẫn = lòng với bản thân xong cũng ấm ức không kém rùi đục chấm mắm cáy. Hì hì

5. Các acc TOp cứ cắm Fan hết đi ae lại cày kéo lại từ đầu :v

6. Vui mà chơi game chửi nhau như đàn bà :v lại còn tìm thanh toán nhau nữa cơ

I LOVE YOUNoDayRoi đã thích.
  7. Nếu anh bán 10m thì để lại cho em nhoé :P Em mang đi chơi Tết :D

tekybl thích bài này.
  8. Bác ơi cái gậy HQ 5 lửa còn k thế -__

Thu Muộn thích bài này.
  9. giá DK càng ngày càng xuống

10. Bán từ đời nảo đời nao rồi :))

11. bán cho thằng nào thế. lúc ý bác bán bao nhiêu k

Thu Muộn thích bài này.
  12. Bán lâu lắm rồi, cũng chả nhớ nữa.

13. bán Tôm 20tr dây có km ;))

14. Cái ssk ý bán 70 hay 75k cho bọn home lúc ý ngoc hà mua 55k. Dame ko to lên bao đâu chính mồm con ngọc hà nối to là do ef buf của nó

Thu Muộn thích bài này.
  15. TLC 20 tr thì nhiều ae múc. Khổ ở đời con người ta cứ thích mua rẻ, bán đắt!

16. Bảo để lại cho em set Thái Dương không để.

17. Hì vậy nên mới có những game thủ chân chính cố gắng bám trụ để trả lại bằng dc món ấy anh nhỉ. Hehe

WESTLIFE thích bài này.
  18. A bán hết rồi. Đồ ae thuê để chơi đấy, a có vào bao giờ đâu?

19. bán mà k nhớ. thánh đùa à

20. cái này đâu còn là giải trí nữa,toàn phải chạy đua cho kịp mọi người thôi,mệt lắm

luuducanh2310 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi