8 về game Bàn kế hoạch sang năm cho acc 90k dư dành cho người vừa tiền.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi luuducanh2310, 28/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sao chủ tốp viết bài đọc cứ thấy đểu đểu thế *** nào ấy nhỉ :-/

DaiPhapSuxzaixzai92 đã thích.
  2. Lời nói thật mấy ai thích nghe đâu mà.haha.

xzaixzai92 thích bài này.
  3. ai có 10tr gửi ngân hàng đi. 3 năm sau 10tr gốc + lãi khoảng 2m nữa là mua được acc khủng ngay. biết đâu 3 năm sau acc 100k dư 1200 skill giá 10m thật.

WESTLIFEluuducanh2310 đã thích.
  4. nv poin càng cao thì càng nhanh chết vì tức thôi

DaiPhapSu thích bài này.
  5. Ngày lụi tàn sắp đến nên hỗn loạn và tháo chạy là điều tất yếu :))

6. Bạn nói cũng đúng. Nhưng cái gì mới nó cũng HOT . Ví dụ như ip6 mới ra có người bỏ ra gần 40 triệu mua. Giờ bán lại đc 7 triệu còn khó. Nên tính như bạn là dành cho a em ít tiền nhưng thích ôm hàng khủng. Lúc bạn ôm đc thì lại có acc lên 200k dư rồi nên bạn lúc nào cũng là người đi sau. Nên đừng nghĩ lúc ấy bỏ ra 20 triệu bạn đã có hàng ngon nhé.

7. Quá chuẩn luôn

Mantis247 thích bài này.
  8. Thánh ăn gì em cúng? Phán như đúng rồi.

Được thì cung cấp thêm dẫn chứng để anh em mở mang tầm hiểu biết, không thì ra phi thuyền và về hành tinh của bác đi.

P/s: Em nói trước là mong bác đừng dùng "văn phong" theo phong cách chửi lộn với em. Em không có rảnh để đi cãi lộn mất thời gian.

Các file đính kèm:

Last edited: 29/7/16
  9. cái này @fantasymc nên cho 1000 tới 1500 dc res 5 lần 1500 đến 2000 ress 3 lần 1 ngày

10. Acc: quaivat kèm lovefinal đang rao bán 45m kìa. DL top 2 sever 94k dư hạ giá shock, theo chuyên gia khí tượng thủy văn MU thì cứ đà này khoảng 1 tháng nữa zZeus lên sàn với giá.......30 củ khoai tây, vẫn không có ai mua thì có thể giai đoạn giáp Tết hạ về 20 củ khoai môn =))

11. Phần thưởng gì mà đợi những 1 năm sau , vãi cả chờ :))

xzaixzai92 thích bài này.
  12. Người ko làm ra tiền thì bao nhiêu chả quý.hehe. gửi 100tr vào ngân hàng 1 năm lãi chắc cũng dc 10tr thôi.hi

13. để tầm 30 năm đi bạn tôi sẽ tặng ko bạn cái ních tôi đang dùng
    nhơ 30 năm pm lại tôi nhe =)) tặng toàn bộ acc ;))

14. Xin chúc mừng bạn là game thủ thêm 30 năm nữa. Bái phục đời sống ảo của bạn.

Last edited: 29/7/16
    tungkute, WESTLIFExzaixzai92 đã thích.
  15. 30 sịch năm nữa :)) lúc đấy fantasy chắc nghẻo rồi :)) lúc đấy có cho cũng :-h

WESTLIFEluuducanh2310 đã thích.
  16. bây giờ ngoài những acc tốp tự cày tâm huyết ra. con đâu mấy cái acc mua lại cũng chỉ là cố đấm ăn xôi. bán rẻ thì tiếc, bán đắt không ai mua. nên đành phải cày tiếp.

WESTLIFE thích bài này.
  17. Và như thế ko chỉ anh Fan thích họ cày rs tiếp, mà chúng ta - những người đã và đang mong muốn 1 ngày nào đó sở hữu những acc max nhiều cột cũng mong muốn họ tiếp tục cày tiếp ngày đêm, chúng ta chỉ việc ngồi đợi và tiền mang đi làm việc khác đã :D

WESTLIFE, [vip]GameThuxzaixzai92 đã thích.
  18. Hihi giò mới đc 10tuôi

19. fan mới 10 tuổi à :))) thế bảo sao trẻ trâu thế .

WESTLIFE, LinhBaByluuducanh2310 đã thích.
  20. Chuẩn luôn
    Mai ra đường không biết chết lúc nào
    Ngồi mà đợi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi