8 về game Bàn kế hoạch sang năm cho acc 90k dư dành cho người vừa tiền.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi luuducanh2310, 28/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày này năm trước mình nhớ acc 50k dư skill khoảng 400 giá khoảng gần 20m gì đó. Giờ 20m mua dc acc 70k dư rồi lại còn dc 600-700 skill. Hẹn sang năm 90k dư 20m mình tái xuất nhé. Haha. Ngày xưa chơi chỉ dám chơi đến acc 45k dư là bái phục bản thân lắm r. Tiền bỏ ra cũng thế. Ko bao giờ nghĩ sẽ có dịp bỏ ra số tiền này để sở hữu acc max 3 chỉ số và skill hòm hòm. Cảm ơn a e kì công đam mê cày cuốc ngày đêm, còn mình chăm sóc bản thân tiếp. A e cố gắng cày kéo tiếp năm nữa nhé để sang năm mình có dịp dc hưởng thành quả 90k dư ấy vs số tiền như trên. Với tốc độ rilife thần kỳ và số point dư tăng chóng mặt như hiện nay thật sự mình cảm thấy rất thích thú rồi đấy. Cảm ơn rất nhiều và hẹn gặp lại.

2. 100k point dư mà không có pen hay rinh socket thì nó đâm cho thốn lắm =))

Bianconeri, xcanglongxnghoandd đã thích.
  3. Quan trọng mình chơi sao đừng để thốn quá.hi.

Tay Thép thích bài này.
  4. Không có vũ khí hạng nặng thì thốn lắm bác ơi ^^

luuducanh2310 thích bài này.
  5. như mình nhặt zen rác acc cùi cũng vui cứ nhặt dc 500m zen là ra quay số vui Ăn dc 1 tỷ phi ngay lên chợ 280 bạc đủ rs 6 lần hehe .

6. Ngày này năm ngoái mình còn đang xin Zen thằng bạn để mua cái cánh cấp 2, nhặt rác dưới atlans cho khỏi bị con Đầu Khấc nó khạc chết :-s

7. Ac 90k dư ko bao jo có 20m vì 90k dư cắm fan da 360k bạc =))

tekybl, bxtrieux5Powerlifter đã thích.
  8. Chắc nhìu ng cắm fan lắm nhỉ acc 90k dư vẫn ýt mà . fan tăng giá cắm fan để kích thích ae cày rs thui

9. giá rẻ là điều bình thường. có phải gà vịt đâu mà vỗ béo

10. cày rác đâu đấy.cho theo vs

11. Nó tung hoả mù thế chứ chắc gì đã bán 72k dư giá 20m

12. cắm kan2 nhặt rác thui bạn :(

thuhuexs thích bài này.
  13. lúc đấy hàng 90k dư chắc nhiều lắm :))

luuducanh2310 thích bài này.
  14. 3 năm sau chắc hàng 90k giá 10m cũng nên ý nhỉ

xzaixzai92luuducanh2310 đã thích.
  15. Mấy thánh toàn tính cua trong lỗ , chơi để giải trí chứ chơi để tính toán thiệt hơn thì tôi khuyên mấy thánh về mà nuôi gà cho nó đẻ trứng để bán cho có lãi , giờ này sang năm là tận 365 ngày , nói dại ra đường ko biết sống chết thế nào đâu , chơi game còn tính toán có lãi hay ko , vcc :(

Mantis247meomeo đã thích.
  16. tren 90k du cắm Fan lấy bạc bán cung đc 30m rồi mà :))

17. Câu này cậu nói nhàm. Giải trí. Nói thẳng ko tính toán thì xem khi cậu bán acc kì kèo từng 50 ngàn 1 ko. Ko chừng có cái con thần mã 1k5 mặc cả 1k450 chắc gì đã bán. Đừng nói vậy ngại lắm người đẹp ak. Đó là xu hướng chung rồi, kể cả thằng top và nhiều tiền thì độ kẹt sỉ càng cao.

18. Sang năm Fan lại thay đổi acc 90k cắm dc x2 còn acc 110k dư sẽ là x4. Haha. Lúc đó acc 70k dư vứt.hehe

19. tekybl thích bài này.
  20. giải trí thì giải trí cũng phải có tý phần thưởng mới hấp dẫn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi