Bạn giàu thứ bao nhiêu thế giới?

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 16/4/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    năm vừa rồi khó khăn hơn mọi năm nhưng cũng làm được tí

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

ZThienMenhz làm ăn khá quá :x

@ kiemmadb: Bớt 1 phút đọc hướng dẫn thì sẽ hiểu "thu nhập" là gì, đâu cần tốn 2 phút giải thích lương lậu, he he.

binhgates thích bài này.
  3. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Bạn đang ở trong TOP 11.16%
    người giàu nhất thế giới!
    = 669.642.941
    Bạn là 669.642.941 người giàu nhất thế giới!
    Giàu có hơn bạn nghĩ sao?

Làm thế nào để bạn cảm thấy về điều đó? Một chút phong phú hơn chúng tôi hy vọng. Phong phú hơn và sẵn sàng để cung cấp cho một số tài sản mới được tìm thấy của bạn cho những người cần nó nhất. Nó không khó - chỉ cần trượt bàn tay của bạn trong túi của bạn và tìm ra một cái gì đó đặc biệt. Một cái gì đó có thể giúp khắc phục tình trạng cân bằng - và cũng làm cho bạn cảm thấy khác thường tốt. Nhiều cuộc sống con người có thể hạnh phúc hơn nếu bạn tặng tiền lương chỉ một giờ (khoảng 10,68 $ - ước tính Vương quốc Anh).

Tất cả bạn phải làm là làm cho một sự lựa chọn.

$ 8 có thể mua cho bạn 15 táo hữu cơ hoặc 25 cây ăn quả cho nông dân ở Honduras để phát triển và bán trái cây ở thị trường địa phương của họ.

$ 30 có thể mua cho bạn một ER DVD Boxset hoặc một bộ Hỗ trợ đầu tiên cho một ngôi làng ở Haiti.

73 $ có thể mua cho bạn một chiếc điện thoại di động mới hoặc một phòng khám sức khỏe di động mới để chăm sóc cho trẻ em mồ côi AIDS ở Uganda.

4. thu nhập từ thầy u gửi lên :D

binhgates thích bài này.
  5. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

Ou are the 1,488,503,335 richest person in the world!

còn đây là mình ;)

6. cũng khá giá đấy chứ anh thế giới hơn 6 tỷ dân mà :D

7. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Vẫn đủ sống đủ tiêu ^^ đúng thư 2 tỷ 6 vẫn ôn so với 1 nuóc nghèo 8->

binhgates thích bài này.
  8. = 811,857,411
    You are the 811,857,411 richest person in the world! You're in the TOP 13.53%
    richest people in the world!

thu nhập hiện tại của mình

9. = 5,676,000,000
    Bạn là 5676000000 người giàu nhất thế giới! Bạn đang ở trong TOP 94,6%
    người giàu nhất thế giới!

Giàu có hơn bạn nghĩ sao?

Làm thế nào để bạn cảm thấy về điều đó? Một chút phong phú hơn chúng tôi hy vọng. Phong phú hơn và sẵn sàng để cung cấp cho một số tài sản mới được tìm thấy của bạn cho những người cần nó nhất. Nó không khó - chỉ cần trượt bàn tay của bạn trong túi của bạn và tìm ra một cái gì đó đặc biệt. Một cái gì đó có thể giúp khắc phục tình trạng cân bằng - và cũng làm cho bạn cảm thấy khác thường tốt. Nhiều cuộc sống con người có thể hạnh phúc hơn nếu bạn tặng tiền lương chỉ một giờ (khoảng 0,12 $ - ước tính Vương quốc Anh).

Tất cả bạn phải làm là làm cho một sự lựa chọn.

$ 8 có thể mua cho bạn 15 táo hữu cơ hoặc 25 cây ăn quả cho nông dân ở Honduras để phát triển và bán trái cây ở thị trường địa phương của họ.

$ 30 có thể mua cho bạn một ER DVD Boxset hoặc một bộ Hỗ trợ đầu tiên cho một ngôi làng ở Haiti.

73 $ có thể mua cho bạn một chiếc điện thoại di động mới hoặc một phòng khám sức khỏe di động mới để chăm sóc cho trẻ em mồ côi AIDS ở Uganda.

2400 $ có thể mua cho bạn một thế hệ thứ hai High Definition TV hoặc học cho cả một thế hệ học sinh trong một ngôi làng Angola.

10. daotaolaptrinhv

daotaolaptrinhv Cư Dân

Mình giàu trên 1.000.000.000 người :))

11. Yêu Và Hận

Yêu Và Hận Hiệp Sĩ

Cũng đứng thứ 30000000000000000000000 =))

12. 2.01% richest people in the world.

That makes you the 134,158,250th richest person on earth.

24,000 USD/ 1 năm : thấy ra được kết quả này!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi