Bạn ghét ai nhất trong MUHN (bao gồm cả diễn đàn của MU)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [LangTu], 13/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. con MG ghẻ ấy mà anh. nhìn thấy em chạy qua nó hô đồng bọn im lặng. ko em cho cả pt nằm

2. Chưa đến lúc thôi .... :-"

3. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Vì Zin là :o3 lên nó chẳng sợ :))

4. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Nghiêng về binhgates vì nhìn cái Avatar Diễn đàn thì hình như Mắt bé thật. ( không biết đấy có phải là của binhgates không )

binhgates thích bài này.

5. ngu thế . cùi cùi cho người ta thương . tao cũng ghét thằng nào mặc đồ đẹp lắm :">

binhgates thích bài này.
  6. hẳn nào mấy thằng mặc QN BF ghét lắm toàn xui mình bem :))

binhgates thích bài này.
  7. Đệch mịa, tý vào bem :"> mặc dù chưa bao giờ bem toàn đi theo chơi thôi nhưng tý sẽ bem :">

Đội đi bem gà của BF càng ngày càng mạnh thì phải, toàn những phần tử chó má, khốn nạn thông báo thằng Tũn mới nhận bát snoww nhé. Giang hồ lại dạy sóng :-s

8. Tao sẵn sàng tài trợ zen cho mày đi bem nó nó chửi có tao lo vụ này ^^

binhgates thích bài này.

9. ơ éo đùa đâu nha . mới sáng nay lấy lại bảo hiểm rồi đấy .mịa cứ thỉnh thoảng lại có thằng ra bụp phát xong bảo nhầm @@

10. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Câu hỏi : Còn bạn ghét ai nhất ?
    Trả lời : Giấy Trắng - Hiếu - EF VANGQUYEN => Lí do : nó cứ pk em. ^(^ ( 75% số người được hỏi đồng tình với ý kiến trên )

11. Đeo' biết nói gì hơn, mặc dù BF kô bem nhưng toàn chủ mưu pm riêng xui bem thằng này thằng kia, vừa còn tìm tọa độ 2 vc ra đich gọi mình đến nhưng may quá, mình là Bợm cao thượng, chỉ solo chứ kô bem ng :>

ConLauMoiKhung thích bài này.
  12. ]
    haha giống ý nghĩ của ta von vẹo này nói Long Master o`y đây mà láo quá =))

13. Ngọc Final

Mày khô bem nhưng có :o3 nó bem ;;)

14. Đời nó là như vậy đó mày à, nhìn vào thì tưởng là như vậy nhưng thực ra thì lại là kô .... Buồn lắm cơ :"> Mình quyết tâm mặc dù bị gạ gẫm như nào vẫn xin thề giữ cho đôi tay được sạch sẽ, kô nhúng tràm như thằng Zin vs Tũn + Quyết ngố đi bem TM theo lời xúi dục man dợ của bình phò, nếu được bầu trọn mình sẽ còn songvedem1 :"> là người thâm hiểm độc đoán nhất mu :">

binhgates thích bài này.
  15. Ở Game tao ko ghét ai cả có vào SnowFLake thì tao cũng chẳng muốn bem ai vì ko thích bem gà . Vợ chồng RaDick thì Huyền ghét từ trước nên bị bem cũng chẳng có gì lạ cả ^^

binhgates thích bài này.
  16. Ngọc Final

Nếu Bình Fo đứng thứ 2 ai sẽ dám đứng thứ 1 hả mày :-<

17. Tao nghĩ là Mày NGọc à. Mày là thằng vì tiền của thằng Huỳnh Nát mà bán dâm

binhgates thích bài này.
  18. Vâng, cảm ơn các bạn đã tham gia bình chọn người "đáng yêu nhất" của MUHN, đúng 8h tối ngày mai tôi sẽ chính thức tuyên bố trao giải còn bây giờ tôi đi tắm cái. ;))

19. bạn hiếu lên facebok mà sem ảnh của bình mắt to như mắt ốc bưou hả? mà lé là sao

20. lau lam roi ko vao mu :)) nho ghe .to ma cam BF vs MAI ma ben to cat o0o luc do dung hoi tai sao :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi