Bạn ghét ai nhất trong MUHN (bao gồm cả diễn đàn của MU)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [LangTu], 13/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hình thức của thằng này còn xấu nữa cơ : Người bé như cái kẹo, lại còn đen nhẻm. Suốt ngày ngồi quán Nét cày thuê cho ztktrungz

[LangTu] thích bài này.
  2. mặc dù mình rất chwoi vs đân nghệ an nahf mình nhưng sau vụ lừa đảo đựoc sắp xếp kỹ lưỡng thì xin lỗi bạn thằng nào chơi đựoc thì nó là bạn không cần phải là đồng huơng đồng khói ! ok mybaby

tau sắp xếp thế này để cho mà bầu cử này
    1 adm đẹp trai
    2 mater pro
    3 cuduy
    4 binhgates
    5 giaytrang

ròi chúng bay bầu cử đi nhưng 100 k thì thằng chủ tốp phải trả 1 trong 4 người bọn tao không thì hay cho nhân vật trong game tau săn bằng chết :D

mi định giành của tau à. tau lại cho nghỉ cày giờ

đứa mô rứa mi ... thằng mô mà như cóc ngậm trùn rứa

3. Tôi ghét nhất cái thằng hợm hĩnh binhgates, bố cái thằng thùng rỗng kêu to, ếch ngồi đáy giếng, sắp cuối tháng rồi Binh ạ.

Last edited: 13/8/12
    [LangTu] thích bài này.
  4. Top khá hót và đông úp cho cái cho nó nóng thêm

[LangTu] thích bài này.
  5. chỉ 1 câu duy nhất thằng binhgates =)) mặc dò nó ko làm gì đến mình .nhưng mềnh là mềnh ghét cái giọng văn chương cấp 1 của nó :D
    chả hiểu bố nó làm gì ..tiền nhiều như lông lươn hay ko ma tp nao cũng sã mùi dola âm phủ =))

[LangTu] thích bài này.
  6. Bạn Binhgate cũng đừng tức a/e nhé.Dân nghệ an là thế.Nói tuy thô nhưng mà thật.Nói cho bạn sửa là chính thôi.Học tính khiêm tốn 1 tí tương lai bạn cũng có khả năng đấy.Chứ như bây giờ đừng nói trong game a/e chửi đã là gì.Ra xã hội người ta khinh đấy.Cho dù bạn có tiền tỉ hay 1 núi bằng đại học

[LangTu] thích bài này.
  7. danh sách này khá là chuẩn đấy

[LangTu] thích bài này.

8. cái thằng hợm hĩnh này thấy người sang bắc quàng làm họ, hợm hĩnh hết chỗ nói. ae nó chửi cho ko biết che cái đuôi lại đằng này cứ ẳng lên sủa như 1 con chó.

Cảm ơn chủ píc có 1 cuộc khảo sát thú vị.

9. Mình ghét nhất bạn Bình phò, Hận Cô Độc, Dog Zin, Ngọc Final, Quyết ngố, MrKun, thanhxay :"> đệch còn ai cũng yêu :">

thanhxsay, zMaid[LangTu] đã thích.
  10. A bình gate hiện nay đang đứng đầu bảng xếp hạng gạch đá cũng khá đấy nhỉ :)) =))

A bình gate hiện nay đang đứng đầu bảng xếp hạng gạch đá cũng khá đấy nhỉ :)) =))

11. @Thông Lỗ Nhị: cái Lỗ Nhị là lỗ nào vậy bạn? sao ko thông cái lỗ nhất mà lại thích thông cái lỗ nhị? cái lỗ đấy kinh bỏ mẹ =))

12. co phai ban ghet thang binhgate ko ?
    Con minh chang ghet ai ca :)) ho sao minh mac ke day la tu do ngon luan cua hô nen minh ko quan tam :D

[Vip]ChipKaKa, binhgates[LangTu] đã thích.
  13. Mình thích nổi tiếng, thích nổi loạn , sao ko cho luôn songvedem1 vào danh sách này nhỉ ^^

binhgates[LangTu] đã thích.
  14. sống có vẻ không mất lòng ai ấy nhỉ?

nó dám..... nó mà dám thì đánh lô lần nào là nó sạt nghiệp lần đó vs anh :))

15. songvedem1 cứ thử bùng mấy con bạc lô đề mà xem, nó chẳng cho lên trang nhất ấy chứ ;))

16. 23 người đang xem chủ đề này. (19 thành viên và 4 khách)
    Em xin bác, binhgates, vipjp, songvedem1, vjem, ChymSeBong, [LangTu], [Vip]ChipKaKa, Sói Con, Thiên_Mệnh, Game Of Life, maiyeu148, TranHiep2404, Lynh Nhi, ks_xaydung_nb, Giấy Trắng
    Đông vui gớm nhỉ?

17. Phương châm của anh cờ bạc ko liên quan gì đến thù ghét chỉ có ai chửi mình vô lý thì mới xử lý ^^

binhgates thích bài này.
  18. Lâu lắm ko vào diễn đàn rồi :)) có gì hót ko :))

19. tôi ko gét ai cũng ko thich ai .hết .

có cái hót nhất hôm nay nhưng bi khóa rồi ..

binhgates thích bài này.
  20. Ko có từ bùng nhé , nếu mình bùng thì đã bị Block acc và dẹp lô đề rồi . Chơi thì tôn trọng luật chơi ko tôn trọng mà vi phạm thì mình có quyền sử lý mà cái gì hợp lý thì thôi , nhưng BT mình vẫn để chút tình trong đấy là bảo lưu tài sản gốc nếu vi phạm nguyên tắc của mình đề ra

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi