Bán đấu giá thú cưng Rudolf

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình cũng là mem, chơi bình thường và công khai mới vui chứ, chơi lén lút nói làm gì, kô lẽ cứ phải đi nhờ ah? Cậu này nói tôi là gián điệp có ý gì thế?

2. ơ hay anh Hòa mà chơi thì đâu lại về đó à.

3. TaKySiRong

TaKySiRong Cư Dân

ông Hòa là ai thế, tôi mới tham gia nên ko biết :-"

4. ông ý là người tay hòm chìa khóa ở cái MU này. nơi nhét tiền vào là ko ra đc ý( anh hòa ơi em chỉ giải thích cho nó hiểu chứ ko có ý gì nhá)

5. đề nghị admin cho ra event đấu giá đồ socket full nào.
    anh em vào bỏ phiếu đề nghị admin nào

AnhYeuNang8x thích bài này.
  6. ADMIN đừng cho đấu giá nữa bố con người yêu lại bắt em bỏ tiền ra mua cho lão. lão già đấy tiền thì nhiều mà lom dom vãi cả *** ra. d m thằng già khú đế con định làm trai tơ

7. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Thế thì chia buồn!!!:)). Chắc bố vợ tương lai đang thử lòng con rể.>:D<. Cố gắng lên!!!! Tình là trên hết!!! Cưới vợ về xong trả thù chưa muộn mà...

8. tóm lại là cái con thú nhặt zen ấy nó hoạt động thế nào rồi anh em . có kiếm được 10 ty 1 ngày không ^^

9. Với 3k bạc, mình cũng đã trở thành chủ sở hữu 1 trong 5 con tuần lộc +13.
    Khà khà, thiết nghĩ ăn chơi ko sợ mưa rơi, ai dè sét đánh vỡ đầu...tuần lộc của em. hic :(( ... Bảo hiểm ko đc, đâm liều chạy lên kantru2 thử nghiệm nhặt zen; gặp con sum F28866, nó thấy, nó ko có, nó ghen ghét; ... hic ... ~X(
    Thiết Nghĩ tuần lộc quý hiếm là thế, giá trị là thế... Nào ngờ giá trị cao bao nhiêu thì sức sống lại yếu kém bấy nhiêu !
    ah, Sin chia buồn cùng a Linh ku nhé ! Anh em cùng cảnh ngộ ! :))
    Chắc là bán được lô đấu giá này Admin sướng rơn ấy nhỉ ! ;)

10. tại ông nào cũng háo hức mà không biết thực sự giá trị của nó tới đâu . đó cũng là một bại học đấy , không ai sui khiến cả tự mình bóp *** mình thôi ^^

11. her her vài kẻ ngu đần ko chơi mubv đây mà:))
    thôi khôn1 dại 2

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi