Bạn Đã Bao Giờ Nói " ........."

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi StevenNguyen, 30/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Là một người con , chắc chắn rằng ai cũng yêu Bố Mẹ , yêu Gia Đình . Nhưng đã bao giờ bạn nói với Mẹ của bạn " Mẹ ơi ! Con yêu và Thương Mẹ nhiều lắm " chưa ?
    Nếu chưa ! hãy tìm một cơ hội để nói với Mẹ nha , Mẹ sẽ rất vui đấy ...
    Với bản thân tôi , chưa một lần nào tôi nói , dù biết là yêu Mẹ thương mẹ , nhưng tôi chỉ thể hiện bằng hành động , Nhưng vẫn thấy không đủ .
    Chắc chắn sẽ có lúc tôi nói với Mẹ tôi , Con Yêu MẸ
    Và bạn ơi ! Nếu chưa thể làm ngay , hãy viết trong Topic này nha , tin rằng Bố mẹ bạn sẽ cảm nhận được phần nào [/C@};-@};-OLOR]

2. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

3. Cảm ơn mẹ ! nhiều lắm tui yêu mẹ tui

4. Con yêu và thương mẹ nhiều lắm .... !

5. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Con yêu mẹ, yêu ba rất nhiều!

6. _SadEye_ là Girl à nhìn xinh ghê !

7. 999KonZin

999KonZin Guest

mẹ ơi con hết tiền. bố ơi con đã có người yêu. bố mẹ muân năm

8. Đúng là mẹ là người hiểu con thật Hôm nay con ko về nhà đâu mẹ ạ ! Con ở lại nhà bạn Gái rồi ! Mẹ tui đúng là 1 người tuyể vời
    Tôi cũng có 1 bạn Gái thật là tuyệt vời Cảm ơn trời Đất !

9. chúc mừng những điều tuyệt vời

10. VôDanh

VôDanh Cư Dân

Nói là 1 chuyện Làm mới thực sự khó. Các bác nói+ thê hiện = hành động nha. Mọi người yêu đc cả 2, tui chỉ có yêu mẹ thui. Còn ông già thì...

Last edited: 31/1/10
  11. Muốn yêu ai thì yêu nhá .
    Đùa thế thôi , trong cuộc sống không phải ai cũng hoàn hảo
    Bố có lỗi thì Bố mãi là Bố

Sao Ít người Con Yêu Mẹ thế UPPPPPPPPPPPPP nào

12. Her . Nghĩ mãi cũng ko hjểu được mẹ muốn gì ở con ? ? ? Mẹ....thật là khó hiểu !

13. điều này cũng phải nghĩ sao . Nếu bà già ko muốn thằng con trai lên người , ko muốn nó khôn lớn trưởng thành thì có lẽ cho ra đường từ lâu rồi , ko phải nuôi làm j cho tốn tiền , để tiền đi SHOPPING cho nó ngắn .

14. Dù rằng có đôi lần tôi và stenvenNguyen có lời qua tiếng lại ko phải với nhau. Nhưng tôi thừa nhận Topic của cậu đầy ý nghĩa. Nếu đc cho điểm tôi cho cậu điểm tối đa.
    Cám ơn cậu nhiều nha. Rất ý nghĩa

Last edited: 5/2/10
  15. *NuocMat*

*NuocMat* Guest

Bố Mẹ ơi ! " Con Yêu Bố mẹ lắm " minh chưa dám noi da câu này với bố mẹ vì minh chưa làm được điều ji cho bố mẹ . Cảm ơn bạn đa lập Topic này

16. pk nhau vơi vui . game thu mà , ko pk sao biết nhau . Còn phận làm còn thi mãi yêu bố mẹ

17. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Theo tôi: Yêu thì không hẳn cứ nói ra mới là yêu.
    Có những điều không cần nói ra mà người khác vẫn hiểu cơ mà ^^. MaMa tôi thì rất ít khi tôi nói yêu, nhưng tôi biết MaMa hiểu rằng tôi yêu MaMa đến nhường nào. Vì với tôi, MaMa là người phụ nữ tuyệt vời nhất.

18. có ai nói gì đâu . Đâu là topic để nói lên cơ mà , còn hành động thế nào ai mờ biết đc . Tự nhiên vô chém

bigbar0 thích bài này.
  19. Chém là một nghệ thuật người chém là một nghệ sĩ => Chú ko phải là 1 nghệ sĩ \:D/
    Tình yêu cong cha nghĩa mẹ làng xóm quê hương đất nước = hành động nhiều hơn tiếng nói. Trước khi nói gì hãy nghỉ chơi game và làm việc có ích đi :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi