Bán đồ WS = VND dg ở HN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 18/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 Set RD WS 5%10%4% +9 . 1 Set RD WS 5%10%4% +11 . 1 Set Kim Ngan WS 5%10%4% +9 . 2 kiếm Robo+ 13 . 1 W2 DK luck+9 . 1 W2 DK luck +13 . ring WS 5%10%4% 8 cái .1 Set AT WS . B v S +Zen . đã bán đi 1 chút rùi còn vậy thui . B = 3K 1 viên S = 1k5 1 viên . . ai cần j gọi vào SDT 01699404789 . hay vào game SV1 PM CongTuMU xem đồ . lên nhớ đừng nt vào SDT mà hãy gọi điện nói chuyện cho tiện . nhanh sẽ có khuyến mại :D

2. he he .anh CTMU ra đi lần này em không cản anh nữa vì với đàn ông sự nhgieepj là hàng đầu.nhưng anh ra đi không cho đàn em món quà nào kỉ niệm à:))=)):D:P

3. đưa ACC mình kầy cho , yên tâm đi tớ sẽ đưa nó lên đỉnh cao của sự vinh quang , pm mình nhé công tử

4. :D yên tâm đi đầy chỉ là 1 số đồ bán đi lấy tiền mua thuốc hút . sẽ có quà cho a e . còn về ác thì vài hôm nữa sẽ tính . ko tụt top đâu mà lo . 1 tuần nữa chính thức chia tay a e .:D

5. đọc bài xin lỗi G khát máu đi anh:D

6. tính toán cài j` nữa , chuyển ACC đây , tớ kầy cho yên tâm tên côngtuMu anh hùng như thế sẽ ko bg bị mất o bên ba vương đâu liên lac đi nhé bạn hiền

7. eo mới bảo mình 1 tháng nữa, bảo hết CTC lần sau cơ mà , thế mà bây giờ kêu tuần sau, em bộ Kim Ngân đấy nhé !

8. vài ngày nữa nhậu đấy ai đi cứ gọi vào SDT

9. nhậu ở chỗ nào????mà đóng góp bao nhiêu thì nói cho anh em biết con mang theo money chứ.

10. :D 1 người 100k là đủ mà . cafe rùi nhậu rùi karaoke ( mỏi tay thì đi cùng anh ) mang thêm đạn nha :D

11. keke.ok nhưng anh ở chỗ nào vậy?

12. anh đã nói bao giờ off lỉe trước 1 ngày . anh sẽ nói địa chỉ để a e off . ok chỉ trong tuần này hoặc tuần sau. cứ thế nhé :D

13. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

can mua set rong do 11 , cho minh so dien thoai cua congtu. dg tai HN dung ko ?

14. 01699404789 . cần đồ j vào game PM xem nha .nhẫn cưới WS nhìu lắm gần đeo kín 2 bàn tay :D . về đồ DK cực nhiu v hot nữa vào game PM lẹ đi :D mún sài đồ vip sao ko PM :D

15. Dia_nguc

Dia_nguc Tân Thủ

CongTuMU hEt thọi` ro^y`

16. HoHo CTMu đưa Acc tớ cầm cho tớ chơi bên THN nhưng tớ ghét cái thằng Đang Làm Vua Bên Sv Bá Vương này Nó ko phải là nhân tài mà nó nhờ 1 người có tai trong CTC ở MU THN sang giúp nó thôi
    Nó chỉ là 1 con gà

17. thì ra TheCoTan chỉ có vậy nhờ pro CTC bàn chiến lược chơi ăn pút cuối . nếu tớ đoán ko nhầm có pải là tocbacvjp . chơi Mu hộp nhất chủ G FullTime . rùi qua Mu THN . chuẩn ko cần chỉnh :D .

18. xin lỗi bạn nhé nhưng qua cách nới chuyện bạn tự nhận là pro CTC ???? và tại sao bạn biết TCT nó nhờ người CTC hộ ??? ;))

19. Gục và ngã ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi