8 về game Bản đồ Kalima ...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bạch Nhật, 30/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin hỏi ACE cái huy hiệu kundun ghép lại thành bản đồ Kalima í ... Bản đồ đấy hiện giờ có đi được Kalima k nhỉ ...

2. Luc nào cũng đi dc. Nhưng để ý vé + bn . Phù hợp vs lv của nv

Bạch Nhật thích bài này.
  3. kéo team lên đó train cũng vui đêý :D

4. train cái gì trên đó vậy mấy lần đi có mấy con quái đánh chả được bao nhiêu mất time

cun230910Bạch Nhật đã thích.
  5. Trên đó giờ toàn quái cùi k ăn thua cho lắm

Bạch Nhật thích bài này.
  6. Tưởng bạn có ý định ăn kundun thì đập thêm tầm 100m vào game thì hãy vào kalima
    Không thì cứ map thường mà cắm thôi
    Kalima quái lèo tèo vài con chạy loăng quăng xa tít mù

Bạch Nhật thích bài này.
  7. Trên
    đó có con pos cúi. Nó tên là MISA bạn lên đó ăn dc nó nó nhả đồ thần bạn ak. Kalima7 ấy nhe bạn :)

8. đánh cả tiếng đồng hồ có thấy con boss nào đâu chán quá chả thèm đi nữa

9. Mình ghép được cũng tàm tạm vé ... Nhưng ấn phím M có thấy Map này đâu ... Toàn Map lạ hoắc thôi ... Kataturu gì gì đó ...

10. Mình hỏi xem Map Kalima k thấy có tên khi ấn phím M nên hỏi ... Trước Kalima nhiều quái khủng khoái khẩu của những rs cao đó bạn ... Để rs thêm mấy chục lần nữa đi thử coi ...

11. @@ Kalima trước rs + đủ khỏe mới đi đc đó bạn ... Chắc bạn rs khủng roài ...

12. Mình chưa đi ... săn Boss bình thường các Map yếu xong đi thử ...
    p/s: Trăm nghe không bằng một thấy ... ^^

13. Boss đó nghe nói săn cũng mất thời gian và nhân vật mình chơi phải rs khủng mới bem nó die đc à bạn ???

14. misa là người giử bos ấy bạn. Bạn chưa kịp thấy là đả del rồi :)

Bạch Nhật thích bài này.
  15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tôi muôn lên đó quá mà h trên đó là nhà của hàng Top rồi cậu có nik Top nhưng ko co Tem coi như cụt tay

16. Muốn lên đấy thì pm MISA. Mà. Biết có dc đứng em misa ăn bos k ý =))

17. là thằng QB MISA ẤY HẢ

18. ném cái vé ra ngoài nó xuất hiện cái cổng lên k7 chứ ko phải ấn phím M . Mà bạn có ý định train ở đó thì ko nên trên đó toàn cc top tranh nhau con boss cẩn thận trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết :))

Bạch Nhật thích bài này.
  19. CCá này mới có đó nhá ... Trước MUHN chưa có ... Trước MUHN xuống Map Kalima đánh quái nhặt zen thôi rơi cả blue, chao, ngọc , đồ ex , chaos ... ... toàn đứng tọa độ vip thôi ... giờ k biết quái có thay đổi diện mạo k nữa ... ^^
    P/S; Mísa bạn nói đấy chắc khủng lắm mới bem chết đc ả ... ^^

20. Bạn nhắc cũng có lý ... Thanks ... Ngay cả đi đào ngọc lấy ruby đổi ra ngọc bless để rs thôi mà toàn rs cao đì rs thấp ... Vấy bẩn cả nét đẹp game MUHN nói chung và MU nói riêng ... Chứ bẩn hơn nhất là tên tuổi nhân vật bị hoen ố ... (Không Fairplay ) ... ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi