Thông báo Bán Cre số lượng lớn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 22/9/15.

?

Bạn có đồng ý với kế hoạch trên ?

Poll closed 24/9/15.
  1. 44.0%
  2. Không

56.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. để đánh quái rớt ra như chao đi admin

KhachPhongTran thích bài này.
  2. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

Theo mình thế này vẫn chưa tạo điều kiện cho tất cả member lắm , giá của nó siêu chát luôn ấy chứ , nếu ADM muốn cho các member có thể sở hữu Cre một cách công bằng , không ai ganh tị , không còn sự độc quyền , mình có ý kiến thế này :

1. Mỗi tuần tổ chức 1 ngày Happy Day , trong ngày đó , khi đi CC ( cấp cao nhất ) và đánh quái sẽ random rớt 1 cre / 1 chuyến ( random y hệt b s ) , như vậy ai ai cũng có thể đi , nhà nhà đều đi , cái này có tỉ lệ hên xui may rủi hơn , chắc cũng không gây ức chế = PTĐ trong archeon .

2. Ra event săn hộp quà , có % ra cre trong 1 ngày trong tuần ( cái này sơ lược thôi , để xây dựng lên chắc cũng phải làm gì đó cực cực )

3. Gom 100 item exel ( hoặc xxx box ) bất kì ( ko kể cấp độ ) đổi đc 1 cre ( cái này nên tính từ khi ra event , vì nếu áp dụng cho Jewel cũng ko ổn , có những bác ấp ủ cả tá Jewel rồi ấy chứ ) .

4. Cái cơ bản nhất mà ADM chưa thể quản lí hết , đó là báo lỗi - báo hack nhận ngay Cre ._. , những lỗi trong game , những loại hack tiềm ẩn nguy hiểm khi được báo lên sẽ được ADM xem xét rồi trao thưởng ( cái này không biết có nên không , vì có người biết lỗi , người không biết , người biết hack , người không biết ._. )

thôi em đi gym đã , tối về xem nghĩ được gì nữa không , đang gấp , các bác đừng gạch đá em nhé :D

3. 100 acc x400 jewel nữa thì trào máu họng ^:)^

4. Đồng ý thích chơi game mà giá trị đồ đạc cao thế này :D

5. rs 1 lần bạc mất 30 bạc đc 8 điểm pd,150 điểm pd tương đương gần20 lần rs 600 bạc
    400jv 40bless đã 6k bac :">:">:">:"> tính ra 6k6 bạc 1 cre^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

coixuongkkKhachPhongTran đã thích.
  6. Giờ ADM cung k thể cho Cre giá rẻ đc bao Nhiêu ae bỏ tiền ra xoay w2.5 mat bao nhiêu la tiên giờ cre giá rẻ thi . Nhung Người xoay trước sẽ bỏ tiền vô ích à . Mong ADM xem sét Sự công bằng cho Nhưng ae đã bỏ tiền để xoay w2.5 và ngựa /

7. Đã bán thì sẽ không vui nữa anh Fan... a fix tỉ lệ đánh quái rơi sẽ thú vị hơn, 0.01% rơi cũng được! Sinh viên nghèo tiền không có ăn, bác bán 150 PD + 400 Jewel thì chết bọn em :D

8. Theo mình nên cho cre rptứ ở các máp cao. Kanturu trở lên.tỷ lệ thấp. Sẽ hẫp dẫn hơn nhiều. Sáng ra thay trong hòm đồ có ngọc cảm giác yómot lắm

9. Nói thật là mặn ^^

10. Chuyện gì sẽ xảy ra nếu vẫn cho rơi Cre tỉ lệ cực kỳ thấp cực là thấp mà vẫn cho bán với giá như vậy ae nhỉ :D

11. TCTGarp

TCTGarp Chiến Binh

làm thế này để giữ giá cre cho mấy bác săn đc không phá giá , thấy cũng ổn :)

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đúng là theo kiểu ko cấm dc độc quyền thì chơi kiểu này :)). Cũng may PD mình chưa làm j. Cũng dc vài chục rồi. Nhưng mà chơi thế này éo hay tý nào =))

coixuongkk thích bài này.
  13. ôi chao 150pd + 400jewer ko thèm bỏ phiểu luân ^^ giảm nua di anh

14. các bác k thấy là giá creat cao hơn giá bán ra à @@

15. Em lạy
    anh em vk dại con thơ chơi để giải trí, vui vào game giờ cái gì cũng tiền rồi bác còn bán vs cái giá này chắc em bán xe, nhà để đầu tư vào game này mất

16. Hết Fix PTĐ giờ còn bán Cre chả hiểu bác Fantasy nghĩ gì.
    Không dc lại chuyển sang đánh quái rớt cre nữa thì bó tay. Bỏ ra 50k bạc mua cre ép xịt bao nhiêu cái cánh rồi
    Giờ mà thế này thì sống sao

depto0ng thích bài này.
  17. di mua cre = VND 400k 1 vien giờ đánh quoai Rot trac toi Nghi game mat

18. Trung bap

Trung bap Cư Dân

Ghép 50 cái hoa anh đào vàng tỉ lệ 0.5% ra cre \:D/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi