Bạn có tin vào "điều kì diệu" không?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bluesapphire, 13/7/11.

?

Bạn có tin vào "điều kì diệu" không?

1. Tôi tin vào "điều kì diệu"

53.9%
  2. Tôi chẳng tin vì cảm thấy nó không thực hay quá vô lý

21.1%
  3. Không biết nữa

25.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình cũng chỉ mong cuộc đời của mình không bị cản trở bởi những thằng ngu.Đáng lẽ cô gái dó đã yêu tôi nếu như thằng ngu đó không nói gì. Tôi ghét nó tại vì nó không chịu suy nghĩ trước khi nói. Khiến cô gái ấy không còn để ý đến mình nữa

2. Điều kỳ diệu phải tự tay mình làm nên^^

3. Con người tôi vốn dĩ mê tín.tôi tin vào điều kì diệu còn bạn?

4. Mình rất muốn tin vào điều đấy nhưng có lẽ cuộc đời mình sẽ chẳng bao giờ gặp được đâu :)

5. hiepsithanhgia

hiepsithanhgia Chiến Binh

Điều kì diệu là do chính mình tạo ra. Tôi vẫn tin rằng, điều kì diệu ấy, một ngày nào đó ... rồi nó sẽ đến!

6. điều kì diệu là hôm nay oánh đề trượt.hikhik.kết đến như thế vẫn toạch.
    mong rằng điều kì diệu sẽ tốt đẹp hơn.

7. Challenger™

Challenger™ Hiệp Sĩ

Tôi tin vào điều kí diệu và thấy rất nhiều điều kì diệu đến với ng khác . Nhưng có lẽ chả bao giờ nó đến với tôi !

VitChoiBoiCậuBéNgoan‡ đã thích.
  8. mình muốn có dc điều kì diệu nên mình tin sẽ có và mình sẽ nhận dc

9. MeiMei

MeiMei Chiến Binh

Cuộc sống vốn dĩ đã là điều kì diệu

10. rất đúng bạn ah.vốn dĩ đó chính là điều kì diệu.

11. Điều kỳ diệu là những điều đến vs bạn mà bạn không hề biết trước nó được tạo ra bằng suy nghĩ và hạnh động của bất kỳ ai khác mà không phải là bạn :)

12. MeiMei

MeiMei Chiến Binh

Đ.ÉO TIN =)) :)) !

13. luôn luôn tin có điều kỳ diệu

14. Tôi chỉ tin vào lúc 18h30 :D

15. Nếu có điều kì diệu xảy ra, mình mong sẽ đỗ ĐH năm nay. Dù thật ra mình cũng đang học Đh rồi :D

16. tôi không tin vào điều kỳ diệu lắm nhưng cũng có phần tin. vì 1 ngày 14/1 âm lịch tôi có mất 1 chiếc xe wase S đã đi được 6 vạn và biển số xe tôi là 9780 nhưng 2 ngày hôm sau tôi mua ngay dc chiếc xe mới toanh mà ko phải bỏ tiền túi vì tôi đánh đề = biển số :
    tối về tôi đánh 1 cáp là 08 _80 ,79_97 mỗi em 200k ( tối vợ bảo mất xe gì mà cười to thế vì đề về 08 tôi ăn cả 17,600,000)
    và cũng cái cáp hôm đó tôi đánh tiếp vẫn 4 con số đó tôi phết 500k 1 con và hôm đó tôi ko để ý đến kết quả vì đi tiếp khách. tối về mở máy tính ra xem kết quả mình ko thể tin vào mắt mình tôi ăn 44.000.000 triệu . con 79 đỏ 1 màu tôi đang mệt vì rượu mà 12h đêm tôi cười to và mở cửa dầm dầm cả khu ra xem làm sao. nhưng tôi chạy 1 mạch ko nói gì alo cho ông ấy còn thức ko lấy tiền đề đi liên hoan luôn.
    hôm sau làm 1 con FU F1 30.000.000. tôi bảo vợ là may quá nó ăn trộm cái xe thế là được thay xe mới. vợ cứ cười.. còn lại 2 vợ chồng tôi sắm hết đồ đạc cho

julyboy thích bài này.
  17. mình chẳng dám mua SH vì mình là nhà quê. có tiền cũng chẳng dám mua. mua xe về cả làng nói thế này thế kia. vì ở nhà nhiều lúc cũng mệt với BỐ MẸ. mình cho tiền toàn mua cái gì ấy ăn uống chẳng dám ăn.

18. chưa biết thế nào bạn ạ, đã gọi là điều kỳ diệu thì nó đến mới biết được

19. cai nay thi minh ko tin lam rat la mo ho tu tay minh lam thoi

20. lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

21. mỗi người đều có 1 ước vọng, và điều kì diệu sẽ chấp cánh cho những ước vọng đó :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi