Bản chất rẻ rack thật DK zReVegez

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi phelion2, 22/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

[url=http://www.upanh.com/screen_12_22-20_47_-0008_upanh/v/fvf20u5scnk.
    tình hinh con này rất rẻ rack ghen an tức ở thấy tôi san đuọc nhiều boss lên ló chỉ đưởi tôi trong suốt lúc san boss mà ló chi đuổi thêo tôi anh em thấy ló thế nào mong ae dúp tớ gặp đau giết đấy hộ tớ với chứ tớ ko thù oán với ló và cũng ko thù oán với ai cả lếu có j đác tội trước kìa thì tôi xin lỗi toàn thể anh em nhé vì giờ tớ la chủ mới rồi mong ae ủng hộ nhé

2. Quý khách quá đen vì gặp ngay 1 em :o3 của MUHN. chúc quý khách may mắn lần sau onion18

3. Thằng chủ pic thì có cái acc giống a Long để lừa đảo,bố thằng rách còn chửi người ta :-j

culogach thích bài này.
  4. Yếu thì nằm là đương nhiên lên đây khóc làm gì ;))
    Ai khoẻ nguoi ấy đc,đánh ra ko nhặt nhanh về làg là đúng.Cái này chưa bằng giả acc Long Master đâu :))

culogach thích bài này.
  5. San boss PK là chuyện bình thường mà sống ơ seve PK thì chet cmnr keo cái ji :)) yếu thì sắm đò chơi lại nó
    ko chơi đc lại thì câm đi đừng lên đây ma khóc zanh con a :))
    tao có 1 câu này ma thấy tâm đắc nhất nè >>chơi MU mà đẻ cho người khác phải ức chế la cả 1 nghe thuât đây
    có ức chế thì mày mơi sắm đồ ngon va đầu tư hahahahaha ngu thi câm yeu thì chêt

Chipheo thích bài này.
  6. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Chơi game đâu có cấm quyền pk !nếu bạn ko muốn bị pk thì có thể qua sv non-pk mà !box này đâu phải để anh em lôi nhau lên để bêu rếu nhau như vậy !

culogach thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi